• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FOCUS-CFW C6-523x by Duy Thanh (update 12/12/2010)

Status
Không mở trả lời sau này.

NguyenDuyThanh

lòe nhau hả anh :| có cần em up bản icon mặc định của bác hôm qua em vừa flash ko , nói chung là ăn pin ngang ngửa của bác ngocha tầm 115mA ở chế độ sáng yếu nhất

Đâu đến nỗi như vậy:

barracuda

sao của em ko đc như bác ,bác có dùng lightcrtl ko đấy,em dùng cái đấy chỉnh độ sáng mh mới đc tầm ntn :|

wimax16vnn

LightCtrl mà 80mA là cao wá duythanh àh, tầm 70mA thui
nay duythanh "học hỏi" cách PR ảo của ngocha chắc rồi :))

barracuda

bác wimax có con 5230 hay 5233 nào FW gốc ko ,thử so xem ntn
/bản này của bác ko biết vì sao cài python đc nhưng ko chạy đc ứng dụng :| trc em vẫn dùng bt mà

wimax16vnn

bác wimax có con 5230 hay 5233 nào FW gốc ko ,thử so xem ntn
/bản này của bác ko biết vì sao cài python đc nhưng ko chạy đc ứng dụng :| trc em vẫn dùng bt mà
đang xài 5230 C6 v20
bản của mình xài python chạy X-clear vẫn ngọt

barracuda

mình dùng 5233 bản icon mặc định ,cài đc python nhưng ko chạy đc X-clear bản 1,8 và 1.9 đều ko chạy đc :|
/đang dùng bản này làm thế nào để trở lại bản foton đc nhỉ :)

wimax16vnn

thử xài Python bản khác xem
đang xài powerpython4all 3.1

cùng ver thì trở về foton dc mà

v2honline

=)) =)) cái wả pin 39mA lừa được ai chứ lừa dc tui na
cái 39mA đó là ông test khi đèn mh tắt ngúm mà cũng post lên àh ????? (đề ý cái hình ctrình màu đen thui , mh đang sáng thì nền ctrình nokia energy màu xám cơ )
máy tui đèn mh tắt chỉ có 20mA thui :))

duythanh PR ảo wá đi
v4 20mA hả anh WM? V1 em đo chỉ có 3mA à :)

dragonstick87

sao mình dùng bản 5230 của duy thanh ko thấy có nhiều lỗi như các bạn nói nhỉ. Mình vẫn áp được danh bạ ưa thích mà vẫn xóa được. mình cài python và xclear 1.19 vẫn chạy ngon mà. Pin thì khoảng hơn 2 ngày

wimax16vnn

v4 20mA hả anh WM? V1 em đo chỉ có 3mA à :)

haaa, có đo đâu , fán bừa thui, do ko dùng giftaylo đề way fim. nên lúc tắt mh đâu có thấy số mA :))

do thấy ông duythanh nổ wá nên ghét wá nói thế thui

mới có 1 số mod mới để build V5, V5 sẽ chủ yếu tập trung vào hiệu năng hệ thống

Chỉnh sửa cuối:

v2honline

Lấy của anh duythanh về, chế biến thêm chút xíu :))
View attachment 185430

haaa, có đo đâu , fán bừa thui, do ko dùng giftaylo đề way fim. nên lúc tắt mh đâu có thấy số mA :))

do thấy ông duythanh nổ wá nên ghét wá nói thế thui

mới có 1 số mod mới để build V5, V5 sẽ chủ yếu tập trung vào hiệu năng hệ thống
Anh mún pít lúc tối đèn nó nhiu thì coi cái report của nó sau khi stop đóa :)

Nhoxly00

duythanh nhanh ra ba?n mo'i nhe'. mong cho` la'm, hehe, xem chu.p hi`nh 3.2 ntn. sr ta.i pc em kho^ng co' vk.hjc

danchip93

Bác duy thanh nên tập trung vào pin vs việc cài ứng dụng không được ( thường trình nghe nhạc và xem ảnh không được như ttpod,photon browser),mình rất thích bản của bác (dùng ngọt nhất trong các bản cfw c6 cho 5233 )tội sạc pin wá trời luôn .:(

hoangtu3d

e up lên được bản của bác thanh rồi nhưng mà camera mờ quá.em muốn up lai bản 21.1.004 cũ của nó thì phải làm thế nào hả các bác.e flash rùi nhưng mà không biết tại sao lại không được giờ không bật máy lên được nữa cơ,huhhuuhuh.các bac cứu e với,huhuhu:((

cloudzxz

Bỏ lun nó đi, xài mykeylock + screen locker ngon lành :)

Tôi chả thiết tha gì cái swipe :| Vấn đề là cách bỏ thôi :)

e up lên được bản của bác thanh rồi nhưng mà camera mờ quá.em muốn up lai bản 21.1.004 cũ của nó thì phải làm thế nào hả các bác.e flash rùi nhưng mà không biết tại sao lại không được giờ không bật máy lên được nữa cơ,huhhuuhuh.các bac cứu e với,huhuhu:((

downgrade chết máy là phải . Dùng tạm đi bác :|

Vừa flash bản này xong.Thấy khá là ưng.Mỗi tội rp + k có tác dụng . Phát hiện đc 1 lỗi là ấn chọn widget chủ để ngoài hs là treo màn hình trắng xoá luôn.

Status
Không mở trả lời sau này.