• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FOCUS-CFW C6-523x by Duy Thanh (update 12/12/2010)

Status
Không mở trả lời sau này.

xubaxabu

Cố lên nguyenduythanh94 nhá, mình vẫn kết bản của bạn nhất (dù còn vài lỗi nhỏ nhỏ bỏ qua được).

loicuagio78

mình vừa flash cho con 5230. xem fw sao nó lại hiện là 5235 vậy? bạn cho mình hỏi tý. làm cái mục " không có sự kiện, cuộc gọi hoặc tin nhắn nhỡ" hiện ra như nào vậy? mình mò mãi ma f không làm được. cảm ơn bạn.

suju15

Cái này tắt đèn màn hình trước khi khóa thì hay hơn.có thể cài time khóa riêng ấy.pin thì dùng ổn.cai 4*4 không thích cho lắm,nhìn rối mắt.Video không quét đc,không tìm thấy video.tự động xoay màn hình hơi chậm.mog mod thêm

Chỉnh sửa cuối:

Nhoxly00

mình vừa flash cho con 5230. xem fw sao nó lại hiện là 5235 vậy? bạn cho mình hỏi tý. làm cái mục " không có sự kiện, cuộc gọi hoặc tin nhắn nhỡ" hiện ra như nào vậy? mình mò mãi ma f không làm được. cảm ơn bạn.

Bạn vào mục ứng dụng chung trong diễn đàn mìh tải widget thông báo về nhé. Tải và cài đặt. Sau đó ra hs lôi nó ra là có àk

bupbe28

Hi, chào các bạn, mình dùng 5230, sử dụng firmware của Duy Thanh. Hôm qua mình bị 1 lỗi là máy mình có tin nhắn đến, sau đó có một cuộc gọi đến, mình nghe máy và sau đó là màn hình bị mất cảm ứng luôn, tắt máy bằng nút nguồn cũng không được, phải gỡ pin ra. Có ai bị giống mình không.

Nhoxly00

Hi, chào các bạn, mình dùng 5230, sử dụng firmware của Duy Thanh. Hôm qua mình bị 1 lỗi là máy mình có tin nhắn đến, sau đó có một cuộc gọi đến, mình nghe máy và sau đó là màn hình bị mất cảm ứng luôn, tắt máy bằng nút nguồn cũng không được, phải gỡ pin ra. Có ai bị giống mình không.

bạn xem lại xem. Máy mình đâu bị vậy đâu. Vừa gọi điện vừa nhận tn dc mà tar

v2honline

Đứng máy or hết ram. Chịu khóchờ nó chút là okie :)

ltthanh

Mình thấy tổng hợp í các bạn lại chắc thành 1 bản khổng lồ quá,lúc đấy máy chạy rùa lại đổ do ng làm.. tốt nhất chủ thớt cứ làm 1 bản gọn nhẹ,ko lỗi,đủ những mod cần thiết là được.. còn ai có sở thích gì thỳ cook thêm vào,đâu phải quá khó..

mrzingz

Cfw c6 chỉ có1 hs nhìn hoàj củng chán..dc káj nge nhạc hay...pjn thj ph0t0n la ok nhất,tốc độ cug ok...pác duythanh rág làm 1pản pro ăn đứt ngviethoa vớj ngocha2006 đj...mà pác thêm 1pản menu 3x4 dọc đj..em thíck menu như zi..tks pác nhjều...mà pác cook káj pjn của ph0t0n vào pản mớj thử xem..mấy t0pjc cfw c6 em thử flash nốt hết mà ko pản naò pjn bằg ph0t0n..ý là maý em mớj mua đó....chứ nếu pjn chaj la khỏj xàj fw c6

Tui thấy hiện giờ có 2 bản là ok nhất, bản của bác ngocha quảng cáo quá nhiều, với lại cũng chưa hoàn thiện lắm, bác ngviethoa và duythanh thì ổn nhất. tui đang xài bản của ngviethoa, ko quảng cáo, mod cũng ổn, RM-612 C6-00 nhìn oai vãi...

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

chừng nào mới có CFW camera 3.2 nhỉ? chắc chỉ nâng độ phân giải thui, chứ chất lượng thì vẫn như cũ quá

Chỉnh sửa cuối:

NguyenDuyThanh

Tui thấy hiện giờ có 2 bản là ok nhất, bản của bác ngocha quảng cáo quá nhiều, với lại cũng chưa hoàn thiện lắm, bác ngviethoa và duythanh thì ổn nhất. tui đang xài bản của ngviethoa, ko quảng cáo, mod cũng ổn, RM-612 C6-00 nhìn oai vãi...

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

chừng nào mới có CFW camera 3.2 nhỉ? chắc chỉ nâng độ phân giải thui, chứ chất lượng thì vẫn như cũ quá

Mod camera sẽ trích xuất từ fw Photon. Cái hiện lên C6 mấy ai nhìn đâu, chủ yếu là tính năng thôi

mrzingz

Mod camera sẽ trích xuất từ fw Photon. Cái hiện lên C6 mấy ai nhìn đâu, chủ yếu là tính năng thôi

Tui thấy all đều ổn, từ tốc độ, tính ổn định, ... chỉ còn phần camera và cái vụ C6-00 đó nữa là perfect

NguyenDuyThanh

Có lẽ ko có gì thay đổi chủ nhật sẽ có fw..
Ko biết các bạn thích menu, icon kiểu gì, đây là các lựa chọn:
  • 3x4 + icon mặc định.
  • 3x4 + icon N8
  • 4x4 + icon mặc định
  • 4x4 + icon N8

bente402

cái khoản pin thì sao bác...thí bác làm 4 bản như trên đi để mọi người dễ lựa chọn

bente402

cfw của bác duythanh và ngviethoa là ổn định no1...2 bản cfw tương của 2 bác này tương đối gjống nhau...nhưng bác duythanh cook thêm 7 trang kí tự nên thjx hơn...với lại có nhìu tuỳ chọn để download

barracuda

bác xem lại xem cái cảm biến quay có vấn đề ji ko vì em thấy nó quay hơi chậm ( so với bản của bác ngocha ) :D

Status
Không mở trả lời sau này.