• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FOCUS-CFW C6-523x by Duy Thanh (update 12/12/2010)

Status
Không mở trả lời sau này.

NguyenDuyThanh

haaa, có đo đâu , fán bừa thui, do ko dùng giftaylo đề way fim. nên lúc tắt mh đâu có thấy số mA :))

do thấy ông duythanh nổ wá nên ghét wá nói thế thui

mới có 1 số mod mới để build V5, V5 sẽ chủ yếu tập trung vào hiệu năng hệ thống

LightCtrl mà 80mA là cao wá duythanh àh, tầm 70mA thui
nay duythanh "học hỏi" cách PR ảo của ngocha chắc rồi :))
Bạn thì ko nổ chắc. Cứ cho là tôi nổ đi, tôi lần đầu dùng cái đo lường pin này nên ko biết. Cứ bày đặt hơn người. Đã nhường nhịn rồi cứ lên nước, bản của ai tốt hơn người sử dụng sẽ biết. Giỏi thì làm 1 bản hơn đi, cái gì cũng nói mồm đc. Nói nhiều, ông giỏi hơn. Đc chưa :-/

mình dùng 5233 bản icon mặc định ,cài đc python nhưng ko chạy đc X-clear bản 1,8 và 1.9 đều ko chạy đc :|
/đang dùng bản này làm thế nào để trở lại bản foton đc nhỉ :)

e up lên được bản của bác thanh rồi nhưng mà camera mờ quá.em muốn up lai bản 21.1.004 cũ của nó thì phải làm thế nào hả các bác.e flash rùi nhưng mà không biết tại sao lại không được giờ không bật máy lên được nữa cơ,huhhuuhuh.các bac cứu e với,huhuhu:((

Trở lại thì flash bình thường (bản 21.1.102 là đc).

cloudzxz

Bạn thì ko nổ chắc. Cứ cho là tôi nổ đi, tôi lần đầu dùng cái đo lường pin này nên ko biết. Cứ bày đặt hơn người. Đã nhường nhịn rồi cứ lên nước, bản của ai tốt hơn người sử dụng sẽ biết. Giỏi thì làm 1 bản hơn đi, cái gì cũng nói mồm đc. Nói nhiều, ông giỏi hơn. Đc chưa :-/

Trở lại thì flash bình thường (bản 21.1.102 là đc).

Thật ra cái vấn đề pin là tuỳ do pin của từng người . Nếu pin ai bị chai thì đừng kêu ca sao dùng tí đã hết . Còn pin mới dùng thì tất nhiên phải hơn pin dùng lâu bị chai rồi

NguyenDuyThanh

bản .1.102 hình như ko có của VN thế dùng navifrim thì down bản nào hả bác :D

21.1.102 thì chỉ có 1 số thị trường như Ấn Độ, Brazil, v..v..
Yên tâm đi mình đã thêm mod camera trích xuất từ firmware Photon mà - sẽ có trong bản tiếp theo.

hoangtu3d

Tôi chả thiết tha gì cái swipe :| Vấn đề là cách bỏ thôi :)

downgrade chết máy là phải . Dùng tạm đi bác :|

Vừa flash bản này xong.Thấy khá là ưng.Mỗi tội rp + k có tác dụng . Phát hiện đc 1 lỗi là ấn chọn widget chủ để ngoài hs là treo màn hình trắng xoá luôn.

em vừa flash lại cái cfw 21.1.102 chẩn của nokia lại ngon lành rồi các bác a

barracuda

công nhận mod camera của bác nét hơn FW gốc :D thật đấy ,mình thấy nét hơn 1 chút :p
/thế down của nc nào hả bác :D mình thấy mỗi nc có 1 cái mã RM625_xxxx... khác nhau ,thế có dùng đc cho nhau ko ? và sau này có thể flash lại CFW C6 này ko :p mình hay động no chóng chán muốn thử đổi lại tí :D

NguyenDuyThanh

công nhận mod camera của bác nét hơn FW gốc :D thật đấy ,mình thấy nét hơn 1 chút :p
/thế down của nc nào hả bác :D mình thấy mỗi nc có 1 cái mã RM625_xxxx... khác nhau ,thế có dùng đc cho nhau ko ? và sau này có thể flash lại CFW C6 này ko :p mình hay động no chóng chán muốn thử đổi lại tí :D

Thoải mái bạn à. Yên tâm là bản tiếp theo sẽ mod camera cực tốt. Ko muốn nói nhiều, bản sau bạn tự cảm nhận sẽ rõ.

bente402

Cfw c6 chỉ có1 hs nhìn hoàj củng chán..dc káj nge nhạc hay...pjn thj ph0t0n la ok nhất,tốc độ cug ok...pác duythanh rág làm 1pản pro ăn đứt ngviethoa vớj ngocha2006 đj...mà pác thêm 1pản menu 3x4 dọc đj..em thíck menu như zi..tks pác nhjều...mà pác cook káj pjn của ph0t0n vào pản mớj thử xem..mấy t0pjc cfw c6 em thử flash nốt hết mà ko pản naò pjn bằg ph0t0n..ý là maý em mớj mua đó....chứ nếu pjn chaj la khỏj xàj fw c6

Nhoxly00

Tôi chả thiết tha gì cái swipe :| Vấn đề là cách bỏ thôi :)

downgrade chết máy là phải . Dùng tạm đi bác :|

Vừa flash bản này xong.Thấy khá là ưng.Mỗi tội rp + k có tác dụng . Phát hiện đc 1 lỗi là ấn chọn widget chủ để ngoài hs là treo màn hình trắng xoá luôn.

em flash đaâu có bị lỗi widget đâu ta. Bác xem lại coi

Cfw c6 chỉ có1 hs nhìn hoàj củng chán..dc káj nge nhạc hay...pjn thj ph0t0n la ok nhất,tốc độ cug ok...pác duythanh rág làm 1pản pro ăn đứt ngviethoa vớj ngocha2006 đj...mà pác thêm 1pản menu 3x4 dọc đj..em thíck menu như zi..tks pác nhjều...mà pác cook káj pjn của ph0t0n vào pản mớj thử xem..mấy t0pjc cfw c6 em thử flash nốt hết mà ko pản naò pjn bằg ph0t0n..ý là maý em mớj mua đó....chứ nếu pjn chaj la khỏj xàj fw c6

Em chưa xài photon lan nào. Flash đè ver 102 đc không bác?

cloudzxz

em flash đaâu có bị lỗi widget đâu ta. Bác xem lại coi

Em chưa xài photon lan nào. Flash đè ver 102 đc không bác?
Cái widget đó là home screen theme đó . c6 chỉ có duy nhất 1 hs nên ấn vào trắng màn hình là phải.Đã tìm hiểu ra .

bente402

M0j flash pản ph0t0n hồj chjều ne..ver 102 ,8hs..pản 9hs là ver 004 flash là dje...cầu m0g sao pác duythanh ra fw ăn đứt ph0t0n và mấy t0pjc kia

Nhoxly00

Cái widget đó là home screen theme đó . c6 chỉ có duy nhất 1 hs nên ấn vào trắng màn hình là phải.Đã tìm hiểu ra .

hjc,tại bác ýk k nói rõ... C6 thì chỉ xài dc duy nhất một hs thui. Thấy củng đẹp mà. Mấy cái hs mod kia làm gì

M0j flash pản ph0t0n hồj chjều ne..ver 102 ,8hs..pản 9hs là ver 004 flash là dje...cầu m0g sao pác duythanh ra fw ăn đứt ph0t0n và mấy t0pjc kia

Ax.thks bác. Mém xíu nữa flash 9hs ver 102 rồi.hic

cloudzxz

hjc,tại bác ýk k nói rõ... C6 thì chỉ xài dc duy nhất một hs thui. Thấy củng đẹp mà. Mấy cái hs mod kia làm gì

Ax.thks bác. Mém xíu nữa flash 9hs ver 102 rồi.hic
"bác ý " và tôi là 1 đấy ạ :|

bente402

Ngviethoa up link v4 rồj kià..pác duythanh up lun cho anh em test naò..thấy ngviethoa quảg káo pjn ok wá..ko pjt tốt ko nua

NguyenDuyThanh

Luôn đi cho nóng bác ơi...

Trong tuần này bạn ơi! Mình định làm 1 phiên bản cuối cùng thôi nên muốn nó tốt 1 chút. Ban ngày bận nhiều, mệt mỏi vì đêm nào cũng thức mod rồi mà vẫn bị chê trách nhiều. Nghỉ ngơi 1 thời gian rồi tính.

Status
Không mở trả lời sau này.