• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FOCUS-CFW C6-523x by Duy Thanh (update 12/12/2010)

Status
Không mở trả lời sau này.

NguyenDuyThanh

Tin buồn là đã làm xong fw 3x4 cả 5230 và 5233 :)) Chuẩn bị mai lập theard mới cho nó sướng, theard này già quá rồi kaka

phantom9790

em có 5230 nhưng đang ở định công.mà bây giờ thì muộn quá rồi.anh up lên đẻmooif em test luôn.ok

suju15

Sao máy mình cài vào nhiều lỗi thế không biết.k load bài đc ở E/music.video cũng k biết để vào đâu mơí load đc nữa

shido_katori

Active Member
Ai 5230 thì pm mình, mình cần test hộ fw.
đưa mình test cho mà trong sáng hôm nay thôi nhé ,từ trưa trở đi là ko rãnh rồi :(, hum qua mò mãi tới 1h mấy mới cài lại xong mấy cái Soft, khuyết điểm mà mình tìm dc từ hum wa tới giờ: Realplayer bị khóa ko tìm video dc, vì vậy muốn coi thì phải vô tận thư mục gốc mở mới coi dc, thứ 2 là đèn phím cứng ko tắt dc, thứ 3 là phần effect, cái này thì vô ứng dụng ko thấy có effect gì cả, out khỏi ứng dụng mới thấy, bạn mod thêm phần đó nữa thì tuyệt, vì effect của bạn rất tốt !
àh cho mình hỏi cái bạn cần test 5230 menu 3x4 có HS C6 fai? ko , và menu là xtream menu ak` ?

Trở lại font mặc định đc ko các bạn?
font android đẹp hơn đó anh duythanh, với lại em thấy các bạn cũng thix font android hơn mà, bỏ thì phí quá ! em ko rành về tự cook lắm nên ko bit cook font sao nữa, chỉ biết tìm CFW về rồi Flash thôi !:p
Tin buồn là đã làm xong fw 3x4 cả 5230 và 5233 Chuẩn bị mai lập theard mới cho nó sướng, theard này già quá rồi kaka
nhanh lên bác, nôn quá đi, ah` mà bác có mod CPU ko vậy ?

Chỉnh sửa cuối:

anna_softbank32

mình sẽ test ngay sau khi đi làm về, có gì thay đổi hơn bản 041 ko bác

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

mà bác ơi, bản này trong phần mềm từ điển có phát âm được không? mà sao kiểm tra phần mềm vẫn là 5233, mình thích nó hiển thị là c6 cơ,hjhj

Download Phan mem, Dich vu Thiet ke Website

shido_katori

Active Member
ngồi đọc topic nãy giờ, cho em góp ý tí xíu, cái bạn bác duythanh sắp ra cho ae nên giữ lại font android, cái đó đẹp mà, với lại cho Real đọc dc video chứ nếu ko muốn coi thì đi vòng vô thư mục video thì mệt lắm, Smartmovie thì coi ko mượt = real, đèn phím cứng nên tắt luôn. còn menu 3x4 hay 4x4 thì cũng ok hết...

shido_katori

Active Member
bác duythanh oi, có 1 lỗi nhỏ nữa, nghe nhạc = music player rồi exit ra thì nó ko ra HS mà văng vô menu !

shido_katori

Active Member
đúng rồi đó bác, thử menu 3x4 đi, up up up đi bác, nhớ chỉnh cho Real tìm dc video với tắt đèn phím cứng nha bác =D>

chờ CFW như " trời hạn trông mưa ":))

Chỉnh sửa cuối:

anna_softbank32

mình sẽ test ngay sau khi đi làm về, có gì thay đổi hơn bản 041 ko bác

mà bác ơi, bản này trong phần mềm từ điển có phát âm được không? mà sao kiểm tra phần mềm vẫn là 5233, mình thích nó hiển thị là c6 cơ,hjhj

Download Phan mem, Dich vu Thiet ke Website

shido_katori

Active Member
uhm, hiểu, các bạn đều đồng ý rằng bác duythanh nên để lại font android ! chắc bác ấy cũng ko thể từ chối dc đâu\-/

NguyenDuyThanh

Ok! Sẽ hiển thị C6, từ điển đọc ầm ầm luôn :))

Hầu hết các bạn thích font android nên mình sẽ trở lại font này. Cái hay ở fw mình là luôn ưu ái ý kiến người dùng kaka

Status
Không mở trả lời sau này.