• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FOCUS-CFW C6-523x by Duy Thanh (update 12/12/2010)

Status
Không mở trả lời sau này.

thanh7401

bạn ơi, vd: mình cài ứng dụng X vào thư mục VIP, làm sao để sau khi cook firmware, mình cài lại ứng dụng đó nó tự đông vào thư mục VIP hả bạn. Mà bạn cook của bạn đỡ tốn PIN lắm đó, bạn phát huy thêm nhá

NguyenDuyThanh

thế ngay hum nay có hàng chưa vậy duythanh

Nếu các bạn ko ngại lỗi Photos đọc cả video thì sẽ sớm có trong hôm nay hoặc ngày mai.

bạn ơi, vd: mình cài ứng dụng X vào thư mục VIP, làm sao để sau khi cook firmware, mình cài lại ứng dụng đó nó tự đông vào thư mục VIP hả bạn. Mà bạn cook của bạn đỡ tốn PIN lắm đó, bạn phát huy thêm nhá

Bạn phải sắp xếp các ứng dụng đã cài đó vào đúng thư mục đó rồi copy file matrixmenudata.xml ở trong C:\private\200113DD rồi cook vào rofs2 bằng file đó.

thanh7401

thế là gần có hàng mới rồi, anh em mau mau cho ra bản ổn định luôn, mỗi lầ cook là cài ứng dụng, chán quá

NguyenDuyThanh

thế là gần có hàng mới rồi, anh em mau mau cho ra bản ổn định luôn, mỗi lầ cook là cài ứng dụng, chán quá

Biết đc nỗi khổ của anh em mất công cài nhiều ứng dụng mình đã tích hợp ứng dụng AutoInstaller, bạn chỉ cần copy các file cài vào E:\thinkchange\e (cài vào thẻ nhớ) và E:\thinkchange\c (cài vào bộ nhớ máy) rồi chạy ứng dụng AutoInstaller sẽ tự động cài hết ứng dụng cho các bạn.

v2honline

Mún bỏ font android trở về font gốc mà hok mất 7 trang kí tự thì làm sao anh duythanh? Em thix font gốc hơn :)

À, anh để theme nokia white zô lun nha. Theme này sáng nên xài light control giảm sáng nhìu được :)

NguyenDuyThanh

Mún bỏ font android trở về font gốc mà hok mất 7 trang kí tự thì làm sao anh duythanh? Em thix font gốc hơn :)

À, anh để theme nokia white zô lun nha. Theme này sáng nên xài light control giảm sáng nhìu được :)

Thì kiếm font mặc định có hỗ trợ ký tự rồi bỏ vào resource\fonts trong khi cook.

shido_katori

Active Member
sao gạt bên hông nó ko cho Swipe to unlock mà khi ấn phím menu nó mới cho vậy anh Duythanh,

v2honline

Zậy anh up lun font mặc định có hỗ trợ kí tự đầy đủ lên lun ik anh để cho ai hok thix font android thì trở về mặc định. Em tìm hoài hok thấy font mặc định full kí tự :(

Status
Không mở trả lời sau này.