• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FOCUS-CFW C6-523x by Duy Thanh (update 12/12/2010)

Status
Không mở trả lời sau này.

shido_katori

Active Member
nhanh đi anh ơi, em đợi từ sáng tới giờ rồi đó
up bên pdaviet trước đi cho ae test liền, ngóng hoài mà chưa thấy :-??
anh duythanh làm 1 bộ down về rồi Flash luôn nha, khỏi phải mắc công chép đè lên bộ gốc của pnht

NguyenDuyThanh

Mạng ức chế thật, từ hôm qua tới giờ chậm rì, upload chờ cả chục phút mới lên đc 1%. Vãi hà.

blackandmina

các bạn ơi giúp với.máy mình (5233) đang ở V12.1.89 mình úp lên V21.1.004 jaf ok nhưng nó k lên nguồn luôn vậy bác pro nào biết chỉ mình với huhu

noknowanyone

các bạn ơi giúp với.máy mình (5233) đang ở V12.1.89 mình úp lên V21.1.004 jaf ok nhưng nó k lên nguồn luôn vậy bác pro nào biết chỉ mình với huhu

Quan trọng là bạn nói "jaf ok" là ok thế nào. Nếu mà đúng là ok thật thì không có chuyện không lên nguồn, tháo pin ra lắp lại, vẫn không được thì jaf lại lần nữa. Không sao đâu, chỉ cần không downgrade thì không hỏng được.

blackandmina

ok dc rui thanks mấy bạn nha.mình lên navifirm down bản khác về jaf lại ok lun làm hết hồn.tiện thể các bạn cho mình hỏi bản này của bạn nguyenduythanh94 mình có jaf dc cái FW V21.1.004 của mình k vậy.

NguyenDuyThanh

zexuong

Font android này vào đọc opera mini toàn bị mất chữ, bạn có font nào vừa xem được 7 trang kí tự vừa duyệt web bằng opera mini ko bị mất chữ send mình cái

shido_katori

Active Member
@ duythanh: bác ơi mạng của bác là của thằng nào thế..... hix hix, ko thể trách bác vì bác đã có công rất lớn cho anh em, muốn trách thì trách mấy ông nhà mạng 3G !!! đành đợi vậy, mà bản này bác có fix dc đèn phím cứng và Real chưa vậy bác, chưa fix dc Real thì em phải chép video vô thư mục image thì Real nó mới nhận, còn đèn phím cứng ko bit sao, đã thử dùng battery ctrl và light ctrl vẫn ko tắt dc, kiểu này chắc em nó sống hok nổi qua 1.5 ngày quá
Font android này vào đọc opera mini toàn bị mất chữ, bạn có font nào vừa xem được 7 trang kí tự vừa duyệt web bằng opera mini ko bị mất chữ send mình cái
font của Opera mini hình như nó bị lỗi như thế đấy bạn ạ, bạn chuyển sang xài Opera Mobile đảm bảo sẽ ko bị lỗi font nữa

cái này nhanh thì gần tối, chậm thì tới khuya, hix, đêm nay ko biết có phải thức trắng nữa ko ....:(:)(:)-??

NguyenDuyThanh

Lưu ý bạn nhé: Opera Mini mất chữ ko phải do font của máy mà là do Opera bị lỗi như vậy. Dù bạn sử dụng font nào thì vẫn bị vậy!

@ duythanh: bác ơi mạng của bác là của thằng nào thế..... hix hix, ko thể trách bác vì bác đã có công rất lớn cho anh em, muốn trách thì trách mấy ông nhà mạng 3G !!! đành đợi vậy, mà bản này bác có fix dc đèn phím cứng và Real chưa vậy bác, chưa fix dc Real thì em phải chép video vô thư mục image thì Real nó mới nhận, còn đèn phím cứng ko bit sao, đã thử dùng battery ctrl và light ctrl vẫn ko tắt dc, kiểu này chắc em nó sống hok nổi qua 1.5 ngày quá

font của Opera mini hình như nó bị lỗi như thế đấy bạn ạ, bạn chuyển sang xài Opera Mobile đảm bảo sẽ ko bị lỗi font nữa

cái này nhanh thì gần tối, chậm thì tới khuya, hix, đêm nay ko biết có phải thức trắng nữa ko ....:(:)(:)-??
Tất nhiên là đọc đc video rồi. Cái này mình đang upload trên PC (mạng MegaVNN) đó chữ ko phải dùng 3G trên lap đâu. Chả hiểu sao từ hôm qua tới giờ rất chậm.

thế bản final này bác fix những gì thế
Fix hết :)) Chi tiết up fw sẽ nêu ra.

zexuong

Lưu ý bạn nhé: Opera Mini mất chữ ko phải do font của máy mà là do Opera bị lỗi như vậy. Dù bạn sử dụng font nào thì vẫn bị vậy!
Mình dùng font của ngviethoa vào opera mini ko bị mất chữ nhưng ko đọc được 7 trang kí tự, toàn ra ô vuông.Bạn biết cách cho font hỗ trợ kí tự ko bảo mình

NguyenDuyThanh

Mình dùng font của ngviethoa vào opera mini ko bị mất chữ nhưng ko đọc được 7 trang kí tự, toàn ra ô vuông.Bạn biết cách cho font hỗ trợ kí tự ko bảo mình

Mình ko tin lắm bởi vì mình dùng font mặc định của máy mình (hoặc sử dụng N86 của thằng bạn có firmware mặc định - tức là chưa thay đổi font) thì vẫn bị mất chữ khi sử dụng Opera Mini.
Bạn có thể pm smod chungviet bên mobileworld để đc hỗ trợ về font.

Status
Không mở trả lời sau này.