• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Font]TimesNewRoman 15 page v7lang by ihint[Font full 15 trang ký tự 7 ngôn ngữ]

askasuky

ai giúp em với Sao mìh bỏ vào C/resuond/font cài fontrouter restars máy lại rồi vào fontrouter thì nó vẫn lên cannot find the file! là sao mấy bác.e dùng e63

ngovandang

mình cài font này rồi nhưng mình chưa biết làm 15 trang ký tự thế nào,N78 thi phím bút chì ở đâu hả bạn,copy ký tự trong symbol X vào đâu,và các file txt trong font của bạn giải nén vào đâu

AlyCuong

Active Member
ai giúp em với Sao mìh bỏ vào C/resuond/font cài fontrouter restars máy lại rồi vào fontrouter thì nó vẫn lên cannot find the file! là sao mấy bác.e dùng e63

ai giúp em với.mún đổi fonts mà ko bít cách.híchíc

Vào đây
tham khảo cách đổi nhé!

mình cài font này rồi nhưng mình chưa biết làm 15 trang ký tự thế nào,N78 thi phím bút chì ở đâu hả bạn,copy ký tự trong symbol X vào đâu,và các file txt trong font của bạn giải nén vào đâu

Máy k có phím bút chì thì nhấn "#" và phím "chọn trái" là Copy, paste tương tự.
Bạn chọn khối rồi copy các kí tự trong file .txt bạn thích vào tin nhắn hay dùng làm logo mạng gì đó.

herisons

sao e down zề và giải nén ra, nhưng sao ko thấy gì hết, các bác hướng dẫn giùm em nha. cảm ơn nhiều, sử dụng như thế nào

bemeolovepethuy

.:: Đai Sứ Offline ::.
ơ bác huy ơi cho em hỏi phát làm xong hết rùi giờ làm sao hiện 15 trang ký tự lên dc.lính mới hẻm quen mấy cái nè.=)) =))

dhoang95

cài symbols sao nhỉ ai cho mình link đi.sao mà lấy đc logo trong fonts đc

kontancy

Cài vào con 5630 dùng rất tuyệt,nhưng khi cài cho con n81 thì không hiện font này mà lên font hệ thống.hix.tui dùng font router.có ai biết cách khắc phục không.ông anh thích font này lắm.

AlyCuong

Active Member
Cài vào con 5630 dùng rất tuyệt,nhưng khi cài cho con n81 thì không hiện font này mà lên font hệ thống.hix.tui dùng font router.có ai biết cách khắc phục không.ông anh thích font này lắm.

Làm lại lần nữa coi, tui dùng bt :D

vinhan192

Ai giúp mình fix lỗi hiển thị dấu trong opera mini đi. Nó bị lỗi mấy dấu ? \ ~ / trên mấy chữ ă â ê ô, chữ ắ thi chỉ hiển thị là ă thôi.
Mình thấy font này chuẩn lắm với lại thich xai op nữa. Xin mọi người giúp đỡ

muahv

mình chưa cai font bao giờ,chẳng biết làm như nào để được như thế,ai co the chỉ giúp mình các bước làm được không??? mới dùng symbian nên mù tịt.... cám ơn mọi người trước