• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Font]TimesNewRoman 15 page v7lang by ihint[Font full 15 trang ký tự 7 ngôn ngữ]

Trunghuy90

bác xem giùm em cái... thích font này lắm nhưng dùng opera mini với font này bị cái này khó chịu quá...hiz... chỉ có mỗi lỗi này thôi...
Lỗi này hiện tại vẫn chưa ai fix đc cả, vì font nặng mà. Đã nhiều cao thủ ra tay rồi, thử chờ 1 thời gian nữa xem sao, nha bạn?

AlyCuong

Active Member
bác xem giùm em cái... thích font này lắm nhưng dùng opera mini với font này bị cái này khó chịu quá...hiz... chỉ có mỗi lỗi này thôi...

Mình dùng font này xài Opera mini bình thường mà ta. Bản .sis

vantritv

anh HUY ơi ! có thể xóa bớt ngôn ngữ thừa k anh? nặng máy quá chừa chừng 5 ngôn ngử thôi!

Thiengiangho

Caj font nay vao n77 kiêu j vâ.y pan oj.jup mjh vs.may mjh da hackphone,nhug loi font nhju wa chag pjt caj the nao.ngam may kaj font này mà thèm wá

minhtien1810

làm sao để sài mấy symbol vậy , mình đỗi dc font thôi à

Caj font nay vao n77 kiêu j vâ.y pan oj.jup mjh vs.may mjh da hackphone,nhug loi font nhju wa chag pjt caj the nao.ngam may kaj font này mà thèm wá

bạn cài fontrouter ,xong chép font vào E/data/font , vào pm chọn font ở thư mục này , restart hoặc tắt mở máy lại là thấy

MinhThang

Manager
Bạn chú ý viết bài đúng nội qui nhé!

Để có thể đổi fonts cho N77 của bạn 1 cách an toàn bạn tham khảo bài theo Link bên dưới.

http://www.pdaviet.net/showthread.php?70084-FontRouter-LT_v1-06-RC2-FontRouter_LT_v2-8-Vi%E1%BB%87t-h%C3%B3a-by-%E2%84%A2sockred%E2%84%A2&highlight=fontrouter

debor_vn2000

Chào các bạn. Mình muốn hỏi bạn trunghuy90 và mọi người ai có font full ký tự và ngôn ngữ chạy được trên phần mềm giả lập ĐT KEmulator Lite v0.9.8 trên máy tính không( Font cũng nằm trong thư mục Fonts của máy tính. mặc định là C:/Windows/Fonts ). Mình tìm trên mạng mà không có full ký tự. Mình lấy font này của trunghuy90 cho vào thì chữ và ký tự có hiển thị nhưng lại không rõ ràng vì hình như quá nhỏ. Nếu trunghuy90 hoặc ai biết về fonts thì giúp mình chỉnh sửa lại fonts TimesNewRoman 15 page v7lang by ihint của trunghuy90 để tích hợp với máy tính dùm với nha. Cám ơn các bạn nhiều.

langthangtronkiep

Font này bị cái là chữ "i" rất nhỏ và xấu. mình tưởng chủ thớt tích hợp luôn 7 trang kí tự vào font, hóa ra là để ở file txt ~X(

Trunghuy90

Font này bị cái là chữ "i" rất nhỏ và xấu. mình tưởng chủ thớt tích hợp luôn 7 trang kí tự vào font, hóa ra là để ở file txt ~X(

nếu 7 trang ký tự đó mà không tích hợp sẵn vào font. Thì làm sao mà bạn xem đc ký tự ở file txt!

kataj

Đây là bộ font đỉnh nhất từ trước tới giờ (ý kiến cá nhân mình)

n73green

a huy oi. E dang su dung n73 co cai duoc khong. Va neu duoc a huong dan giup e voi va can nhung pm nao nha a. Tks a trc. E dang onl dt nen k ghi dau duoc. Xin loi moi nguoi