• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FontChanger - Dành cho các bạn thích test font cách đơn giản nhất.

datoimaydau

oh, mình làm đc rùi
jờ mình đang xài font của KJR đẹp gê( ko bị lỗi mấy chữ có dấu) và theme cỦa minhthang đẹp gê lun ( đổi đc mấy bỉu tượng trong điện thoại lun vậy mà trước jờ mình tìm ko ra)
cảm ơn tất cả
có font hay theme jì đẹp thi cho mình với nha

troly

Well-Known Member
minhthang
mình cày font vào máy rùi ko cấm cáp kết nối với máy tính đc

Bạn nói rỏ hơn xem nào? Kô cắm cáp được là sao, cài font thì liên quan gì đến việc cắm cáp đâu bạn(ổ cắm cáp sao mà hư được:-?)

naul1497

Mìng xài N78, lúc trước firm v20.149 và v21.002 đều cài đc, xài bthường. Nhưng nay up lên firm v30.011 thì cài ko đc nữa. Cứ cài gần xong nó báo “unable install“. Ai biết chỉ dùm, thanks

Caominh171

Mìng xài N78, lúc trước firm v20.149 và v21.002 đều cài đc, xài bthường. Nhưng nay up lên firm v30.011 thì cài ko đc nữa. Cứ cài gần xong nó báo “unable install“. Ai biết chỉ dùm, thanks

Có thể nó ko tương thích với firmware mới của bạn rồi, tại các firmware mới thường rất kén pm

hunterviet

Well-Known Member
Có thể nó ko tương thích với firmware mới của bạn rồi, tại các firmware mới thường rất kén pm
Posted via Mobile Device
Trước e cứ nghĩ điều a nói là ngược lại. Thế ra điều a nói là đúng à! hix

mobile08

em cài pm này vào máy 3250 xong nó yêu cầu khởi động lại máy em chọn yes may tắt nguồn mở ko lên nữa phải fm 4 ngón mới khởi động lại máy đựoc nhờ các anh giúp với thank

thuong1

Em găpl lỗi này: cài thành công nhưng vào thay đổi font thì không được (đã khởi động lại) cài trên N95-1 firmware v31.0.017 máy đã hack,cài CapsOff và RomPatcher.Ai giúp em với

Kojiro

Super V.I.P
Em găpl lỗi này: cài thành công nhưng vào thay đổi font thì không được (đã khởi động lại) cài trên N95-1 firmware v31.0.017 máy đã hack,cài CapsOff và RomPatcher.Ai giúp em với

Bạn phải đang để chế độ capsoff, khi bạn chọn thay đổi font xong nó sẽ báo restart, chứ nó ko báo là chưa được đâu :)

thuong1

Bạn phải đang để chế độ capsoff, khi bạn chọn thay đổi font xong nó sẽ báo restart, chứ nó ko báo là chưa được đâu :)

Mình đã nhấn vào CapsOff sau đó vào chương trình đổi font nhưng không thông báo gì cả,mình tự restart nhưng vẫn không được.

Kojiro

Super V.I.P
Mình đã nhấn vào CapsOff sau đó vào chương trình đổi font nhưng không thông báo gì cả,mình tự restart nhưng vẫn không được.

Bạn hack máy bằng cách nào, có dùng RomPatcher ko? Nếu có thì disablecaps vào apply file patch open4all (nhớ add to auto) luôn nhé, quên là fw 31 làm gì còn dùng capsoff :)
Phải để ứng dụng tự restart, bạn tự restart thì ko ăn thua đâu.

thuong1

Bạn hack máy bằng cách nào, có dùng RomPatcher ko? Nếu có thì disablecaps vào apply file patch open4all (nhớ add to auto) luôn nhé, quên là fw 31 làm gì còn dùng capsoff :)
Phải để ứng dụng tự restart, bạn tự restart thì ko ăn thua đâu.

Mình hack bằng cách này :
Mã:
Bước 1: Cài đặt Jbak TaskMan 1.00 
Bước 2: Cài đặt MapDrives v1.00 DiskAdmin Unsigned.sis ( sign đi nhé)
Bước 3: Copy MapDrives.txt vào E:\ 
Bước 4: Copy folder Hack vao E:\
Bước 5: Mở JBak Taskman Bấm nút # Tìm và chọn MapDrives -> Press More -> Programs Rule -> chọn "AutoStart" -> OK) 
Bước 6: Khởi động lại máy 
Bước 7: Gỡ MapDrives và cài MapDrive_Y (Sign luôn nhé) rùi bấm chạy nó khi cài xong!
Bước 8: Vào e:\Hack\sys\bin đổi tên file Installserver9.2(9.3).exe thành Installserver.exe
Bước 9: Đổi ngày về 15/02/2008 sau đó cài Modo rồi chạy modo và copy Installserver trong e:\Hack\sys\bin tới Y:/sys/bin/ (tạo thư mục, nếu cần) 
Bước 10: Khởi động lại máy 
Bước 11: Chạy modo Copy installserver từ y:\sys\bin vào C:\sys\bin\ sau đó xóa thư mục sys trong ổ y: rồi khởi động lại lần nữa
Cái này chỉ chạy trên Modo thôi. X-plore không chạy đâu

Rồi mình cài thêm RomPatcher :|như vậy có được không bạn ?