• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Fonts] Bộ Fonts Hỗ Trợ Tiếng Trung, Ký Tự Cập Nhật Thường Xuyên

NHANHAO84

Mình từng làm font Pure Trung-Hàn nhưng làm xong dung lượng hơn 7MB nên không ham, xoá luôn rồi, bạn nào thích add thêm ngôn ngữ nào thì gửi font tiếng đó lên mình add cho, giờ ngại tìm lắm, bận tối mặt luôn.

Uhm. Đúng rồi. tối qua cũng vừa add được 1 font. thấy không kham. Bộ ký tự tiếng Trung-Hàn chiếm dung lượng khá lớn. Khuyên các bạn nếu không cần thiết chỉ nên dùng font ở trên cho nhẹ. S^3 khuyên dùng.

louisntt

Ấy..may quá chủ top onl..chủ top giúp m chuyện này với nha!hj..
Mình thích cái font này quá

bạn làm ơn add 7page kí tự vào gjúp m đc ko? hjz..m thíck đống kí tự ấy.
Links nè... http://www.mediafire.com/?mpr2cn0gbi01zlc#1
hi..mình cũg dùg pm đổi font của bạn! Và MÌNH CHỈ BIẾT ĐỔI FONT BẰNG PM ẤY THUI! ko bit FW gì gì đâu nha..hi vọng bạn có thể giúp! Mấy font phiá trên m down về toàn thấy có 4file .ttf àk.. mà cái pm đag dùg chỉ add đc 1file .ttf thui.. hiz..gjúp m add vào 1file đó để m có thể add font 1cách đơn giản nhất nha! tks bạn!

jack_hunter97

cho mình hỏi cái này 1 chút làm sao mấy bạn nhìn hình đoán được font chữ thế mình nhìn muốn lồi con mắt luôn mà thấy hình nào cũng như hình nào mà có cách nào dừng load font của uc kô ta mình đang xài font driod mà nó cứ load hòai lâu chết có opera là kô thôi

NHANHAO84

Ấy..may quá chủ top onl..chủ top giúp m chuyện này với nha!hj..
Mình thích cái font này quá

bạn làm ơn add 7page kí tự vào gjúp m đc ko? hjz..m thíck đống kí tự ấy.
Links nè... http://www.mediafire.com/?mpr2cn0gbi01zlc#1
hi..mình cũg dùg pm đổi font của bạn! Và MÌNH CHỈ BIẾT ĐỔI FONT BẰNG PM ẤY THUI! ko bit FW gì gì đâu nha..hi vọng bạn có thể giúp! Mấy font phiá trên m down về toàn thấy có 4file .ttf àk.. mà cái pm đag dùg chỉ add đc 1file .ttf thui.. hiz..gjúp m add vào 1file đó để m có thể add font 1cách đơn giản nhất nha! tks bạn!

Fonts của bạn đã có sẵn 7 trang ký tự rồi mà.

Chỉnh sửa cuối:

NHANHAO84

cho mình hỏi cái này 1 chút làm sao mấy bạn nhìn hình đoán được font chữ thế mình nhìn muốn lồi con mắt luôn mà thấy hình nào cũng như hình nào mà có cách nào dừng load font của uc kô ta mình đang xài font driod mà nó cứ load hòai lâu chết có opera là kô thôi

Khác đấy bạn. Do đều là fonts chuẩn nên hao hao giống nhau. Nhìn kỹ sẽ khác.

Chỉnh sửa cuối:

socloc20

Oax, topic bị chuyển sang đây tìm mãi mới thấy :D
Up bản remix 3 lẹ nha Hao :D

louisntt

Fonts của bạn đã có sẵn 7 trang ký tự rồi mà.

ukm..vấn đề hiển thị thì ok bạn àk..nhưg làm sao m dùng đc nhữg ký tự đó bjờ..hj..hoặc nếu b có file .txt nào chứa full bộ kí tự ấy share cho m cũg đc..tksnữa này,

louisntt

Tks b..vc đơn gjản bjờ chỉ là copy và pates vào thuj..nhưng có cách nào add trực tiếp nó vào mục kí tự soạn thảo ko vậy? Ấn “*” đó..hj!

louisntt

Tình hình là m ko thấy mấy hình nice nice ùi.. Cây súng,mấy cô gái.... M chỉ thấy mấy hình như ngôi sao,trái tim trog file .txt bạn share thui ák..hjz.. Mấy hình kia ko thấy có...

NHANHAO84

Tks b..vc đơn gjản bjờ chỉ là copy và pates vào thuj..nhưng có cách nào add trực tiếp nó vào mục kí tự soạn thảo ko vậy? Ấn “*” đó..hj!

Bạn đang dùng FW nào? nếu C6v40 hay N97miniv30 thì 7 trang trong font bạn không hiển thị được.
Chỉ có thể hiển thị 6 trang và 2 trang mặt cười như các font ở trên.
Add trực tiếp bạn cần dùng đến FontCreator 6.1

louisntt

Mình dùng 5230 Fw 40.0.003 ák..hjz..làm phiền mấy bro ghê.. :D
Mà hiện đến 3trag là m hp rùj chứ nói j 6,7page..

louisntt

Mình đang hoàn chỉnh bản remix v3. Bạn tạm thời dùng thử mấy font mình post ở trên nhé!

vậy m hỏi nốt 1câu này.. Font ở trên khj càj vào là có 6page kí tự đúg ko?nhưgkhj gjảj nén ra m thấy có 4file .ttf..m đổj font thì chọn file nào? Font pure ý.tks.

NHANHAO84

vậy m hỏi nốt 1câu này.. Font ở trên khj càj vào là có 6page kí tự đúg ko?nhưgkhj gjảj nén ra m thấy có 4file .ttf..m đổj font thì chọn file nào? Font pure ý.tks.

3 files đầu tiên đều giống nhau. bạn chọn 1 file là được.