• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FPSEce - Phần mềm giả lập PSX (PS1) trên PPC

tankinh

Em mới 20 :).Bác gọi điện vào số naỳ :0983626335 hoi? cack set button xem sao (Đừng bảo em GT nhé ^^).Bác hay buôn bán thì cũng nên kiếm 1 chú gamepad BGP100 (khoảng vài trăm k) chơi cho nó" chất":

[video=youtube;mIGqjS4956o]http://www.youtube.com/watch?v=mIGqjS4956o&feature=player_embedded#![/video]

Bác cho em hỏi mua tay game này ở đâu vậy, giá bao nhiêu, có thể đặt hàng online được không. Thank!

mantrum

Cho mình hỏi với, sao mình dùng Fpse để chơi FF8 lại không được, load game xong nó đen thui, trong khi FF7 vẫn chơi bình thường.
Vậy muốn chơi được FF8 phải dùng phần mềm giả lập nào, phiên bản nhiêu, chỉ giùm mình nha.

djtrungkien

Cho mình hỏi với, sao mình dùng Fpse để chơi FF8 lại không được, load game xong nó đen thui, trong khi FF7 vẫn chơi bình thường.
Vậy muốn chơi được FF8 phải dùng phần mềm giả lập nào, phiên bản nhiêu, chỉ giùm mình nha.

Như vậy thì chịu rồi! Phiên bản cao hơn sẽ chơi không nổi đâu bạn!