• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW C6 20.00.42 cho 5800

Status
Không mở trả lời sau này.

Grindelwald

hả? bị vấn đề ak? mới tải về chuẩn bị làm mà nghe nói như thế rùi..hjc

bạn ko mún làm thì thôi! ko nên nói ra như thế làm xuống tinh thần của các bác cook....mọi người nói thế để các bro cook rút kinh nghiệm mà fix lỗi cho bản sau thui!

heonho2301

nó hok giống mấy cái trước cài đặt xong là có rompatcher với cái icon tắt/mở xoay màn hình , h flash xong lại hok thấy gì hết lun haizz

mrquyen1993

nó hok giống mấy cái trước cài đặt xong là có rompatcher với cái icon tắt/mở xoay màn hình , h flash xong lại hok thấy gì hết lun haizz
hình như bản này hiệu ứng themes bị trục trặc đó pà koan

nhầm à bạn mình flash vẫn đầy đủ mà bạn bạn nên xem lại máy bạn xóa hết mấy mục vớ vẩn trong thẻ chưa có thể gây lỗi hệ thống
còn cái hiệu ứng này mình biết nó bị lỗi từ lâu ròi chỉ phù hợp với miniN97 thôi,ngày trước mình thử cook vô C6 lỗi khi thoát menu chứ j` cái của mình mod lại hiệu ứng chạy bon

hatranbeclin

Xin chia bùn 1 cooker 5k8 pro! hhiii
anh mt qua s3 là để lấy mấy cái hay qua cho 5k8 tụi em nhé! heheheh

bbmiss_9x

từ nay bác thanh đã ra đi! để lại cho anh em 5k8 1 bản c6 mới tinh, giờ những lỗi trên này thì anh em mình phải tự sửa lỗi vậy, anh em nào sửa được lỗi nào thì hướng dẫn cho những anh em còn lại sữa theo nhé!
chúc bác thanh lên đời ^^! buồn lắm lắm :(

heonho2301

pà koan theo link này down về rồi chép dzô thẻ nhớ cài đặt nha http://www.4shared.com/file/EXSHv7JU/soft.html

nhầm à bạn mình flash vẫn đầy đủ mà bạn bạn nên xem lại máy bạn xóa hết mấy mục vớ vẩn trong thẻ chưa có thể gây lỗi hệ thống
còn cái hiệu ứng này mình biết nó bị lỗi từ lâu ròi chỉ phù hợp với miniN97 thôi,ngày trước mình thử cook vô C6 lỗi khi thoát menu chứ j` cái của mình mod lại hiệu ứng chạy bon
nếu bạn fix dc dzị up lên cho anh em để mod lại đi

mrquyen1993

pà koan theo link này down về rồi chép dzô thẻ nhớ cài đặt nha http://www.4shared.com/file/EXSHv7JU/soft.html

nếu bạn fix dc dzị up lên cho anh em để mod lại đi

bản cua mathanh do khoảng thời gian ít quá chắc vội quá nên vẫn còn thiếu sót các bạn thông cảm chắc bác ấy đang trong quá trình hoàn thiện chắc tối nay bác ấy up lên là ok , mình đang xây dựng dựa trên bản của mathanh để hoàn thiện chỉ chờ mathanh gửi 1 số mod đang đợi hy vọng sẽ có
hiện tại quá trình test mình thấy 1 số lỗi như sau
camera vẫn còn lỗi đang sử dụng
khi chạy clip các icon chưa chuẩn
hiệu ứng bị lỗi
đang test.............:-?
p/s từ hồi thanh gia PDAviet chưa có bản cook nào share cho a e hi vọng vận mệnh 5800 còn dài ..... các vip mod đang dần dần chuyển sang ngôi nhà mới

heonho2301

camera mình thấy ỗn, mà cái menu mình mún làm thành 4x5 , mà nó vẫn hiện cái thanh pin với sóng làm xung đột tên menu quá T.T

mathanh

đầy đủ nha, phải chờ cho pnht IA cài hết nó mới ra các phần mềm kia.

chỉ bị lổi cái bàn phím khi mở hiệu ứng, các bạn bung bản cook ra xóa bỏ TouchDialerOpen_default.kml là ok hết

votinhhan

mọi người yên tâm đi nhé,mt nói là chuăển c6-01 chứ chưa quên 58 đâu mà.đúng là người hùng thầm lặng trong cộng đồng 58k.thanks a mt rất nhiều.......\-/

boy_friend

e trung thanh vs cfw N97 mini rồi k chơi C6 đâu :) chỉ kết ở c6 cái bàn phím số thông mình thui nhưng vẫn vào thanks ủng hộ mod Thanh hehe.quả này có nhìu ae bỏ v5 chạy sang sym^3 theo bác ròi.khi nào N8 hết lỗi bác pm e 1 tiếng nha để e chiến e nó :) cuối cùng là chúc bác chuyển nhà sang sym^3 mát mẻ rộng rãi và có nhìu đồ chơi hơn v5 để ae còn theo sau nữa :)

thanhhaifire

p/s từ hồi thanh gia PDAviet chưa có bản cook nào share cho a e hi vọng vận mệnh 5800 còn dài ..... các vip mod đang dần dần chuyển sang ngôi nhà mới

chúc e sớm có 1 bản cook hoàn hảo fix lỗi, đặc biệt là ram cao !

traitimtimban2002

đầy đủ nha, phải chờ cho pnht IA cài hết nó mới ra các phần mềm kia.

chỉ bị lổi cái bàn phím khi mở hiệu ứng, các bạn bung bản cook ra xóa bỏ TouchDialerOpen_default.kml là ok hết

cái TouchDialerOpen_default.kml bung rost2 ra nằm trong EFECTS hả anh thanh, em thấy có 2 cái vậy xóa cả 2 ak?

thechipmunks

bác mathanh ơi bác có thế chỉ em cách làm vietmap full ko ạ ? cảm ơn bác nhiều. bác tiễn em 58 ra đi thì a em mất nhờ rồi

assassinzero

Giờ chắc flash bản này cũng là bản cuối luôn, chờ C601 thôi:)
Hôm bữa lên Vienthonga test cái N8 mà ghiền luôn:D Gặp chuyện nên ko đủ lúa chơi N8. C6-01 mua ở đâu thế AMATHANH? Chờ dài cổ mà ko thấy tin tức gì hết. Bên thanglongmobile bán 8tr.
Mà hình như chip đồ hòa C601 = với C7, thua N8 thì phải.
Ko có cổng HDMI, ko flash xenon, ko thẻ nhớ, mất 4 MPx = giảm dc 4tr.
Dc thêm cái BlackClear :)

Status
Không mở trả lời sau này.