• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW C6 20.00.42 cho 5800

Status
Không mở trả lời sau này.

goodnight_hl

bạn vào menu-themes-binh thường-tùy chọn-các hiệu ứng chủ đề-bật la có thôi.
Cám ơn bạn nhiều

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 15 minutes:

TouchDialerOpen_default.kml,mình ko thấy cái này để xóa nhỉ?
Mình dow xong và giải nén có mỗi file cook,flash thì cứ tắt ứng dụng ra Menu là đen xì đen xịt
Hic!Bác nào chỉ e cách với

Chỉnh sửa cuối:

votinhhan

đầy đủ nha, phải chờ cho pnht IA cài hết nó mới ra các phần mềm kia.

chỉ bị lổi cái bàn phím khi mở hiệu ứng, các bạn bung bản cook ra xóa bỏ TouchDialerOpen_default.kml là ok hết

có nghĩa là bản này của mt chỉ bị lỗi khi mở hiệu ứng,và ko mở hiệu ứng thì ko sao ?.?và muốn xóa nó thì vào effec xóa file này.....thanks .!.

LastKnight

có nghĩa là bản này của mt chỉ bị lỗi khi mở hiệu ứng,và ko mở hiệu ứng thì ko sao ?.?và muốn xóa nó thì vào effec xóa file này.....thanks .!.

Hiệu ứng chỉ để đem đi khoe với thiên hạ thôi ^^,còn dùng bt thì mở hiệu ứng làm gì cho nặng với chiếm RAM...mà bị lỗi hiệu ứng là lỗi gì dzậy?^^ đang dùng bản full menu N97mini cũng định Flash thữ bản C6 này.Thấy cái bàn phím C6 pro hơn :O

traitimtimban2002

huhu,saolucs trước em flash bản n97mini thì được nhưng bi giờ em flash bản này thì khi làm xong nó trở về phiên bản mặc định của v51 vậy.

votinhhan

huhu,saolucs trước em flash bản n97mini thì được nhưng bi giờ em flash bản này thì khi làm xong nó trở về phiên bản mặc định của v51 vậy.

phiên bản v51 là sao ?.?ko có c6 à,hay bạn có down nhầm ko ?.?
Mình vừa down về xong,tí nữa xong việc flash luôn..!

mathanh

các bạn ờ đừng mua N8 tiền mất tật mang đó. phần cứng n8 thua c6-01, rom của c6-01 là 1GB còn N8 chỉ có 512mb thui , tất cả ram và cpu điều ngang nhau

n8 chỉ hơn nhau bộ nhớ lưu trữ và cái camera thôi

votinhhan

có khi mình cũng chuyển qua c6-01 nghịch cho sướng,qua bên đó còn được hớt bọt các bản cook của pro,mà giá con này cũng ko quá to so với n8.

votinhhan

đầy đủ nha, phải chờ cho pnht IA cài hết nó mới ra các phần mềm kia.

chỉ bị lổi cái bàn phím khi mở hiệu ứng, các bạn bung bản cook ra xóa bỏ TouchDialerOpen_default.kml là ok hết

đã xóa như mod chỉ giáo,nhưng bật hiệu ứng lên vẫn có lỗi,màn hình đen xì ,tối om....là thế nào nhỉ mod,có thể nghiên cứu giúp lại a e ko. ? thanks!

mathanh

đã xóa như mod chỉ giáo,nhưng bật hiệu ứng lên vẫn có lỗi,màn hình đen xì ,tối om....là thế nào nhỉ mod,có thể nghiên cứu giúp lại a e ko. ? thanks!

xoá tiếp file này AppExit_default.kml

Status
Không mở trả lời sau này.