• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW C6 20.00.42 cho 5800

Status
Không mở trả lời sau này.

chjpkute

các bạn ờ đừng mua N8 tiền mất tật mang đó. phần cứng n8 thua c6-01, rom của c6-01 là 1GB còn N8 chỉ có 512mb thui , tất cả ram và cpu điều ngang nhau

n8 chỉ hơn nhau bộ nhớ lưu trữ và cái camera thôi

the gja ca the nao bak.co chenh lech nhjeu ko.gja tren mang e thay bay bong wa.e onlje bang dt bak thog kam na

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 12 minutes:

Cam nhan khi su dung symbian^3 the nao ha bak co tuyet ko lieu so sanh voi androi thi the nao ha bac. Em ham qua co le sang nam muc mot e hjhj

Chỉnh sửa cuối:

mathanh

c6-01 nà c7 bị đem ra so sánh và bị liện sang 1 bên

[video=youtube;z0ym4R5PYrg]http://www.youtube.com/watch?v=z0ym4R5PYrg[/video]

hi mún làm cái c6 theo a mathanh ghê nhưng ma, chụp hình no hem co tự canh nét thì fai, kôc tv out nữa :(, nghe nhạc đc như 5800 ko a?;;)

tbd2009

bác mathanh làm 1 bản menu 3 x 4 được ko, vì có nhìu a e ko thik menu 4 x 4 lắm, hix

mathanh

trước mua con 5800 củng 6 triệu 4 trăm 80k rồi

coi bộ 5800 củ sẻ tràn ngập cửa hàng khi c6-01 ra

Chỉnh sửa cuối:

boy_friend

các bạn ờ đừng mua N8 tiền mất tật mang đó. phần cứng n8 thua c6-01, rom của c6-01 là 1GB còn N8 chỉ có 512mb thui , tất cả ram và cpu điều ngang nhau

n8 chỉ hơn nhau bộ nhớ lưu trữ và cái camera thôi

sao C6-01 lại k có bàn phím như C6 bác nhỉ?ấn phím QWERTY nhìn cho pro hơn k.ok vậy qả này cso khi e sẽ quay vào tìm hiểu c6-01 và chạy theo bác vậy :)).mà 2 con này khả năng pin và nghe nhạc thì sao vậy bác?chụp hình thì N8 hơn nhìu rồi.chắc tốc độ sử lý ngang nhau nhỉ?k bít khi nào có hàng nữa đây

binh24

Chà mathanh chia tay 5800 rồi ah !
5800 sắp có cái mới rồi mà, ko chết đc :)

Chỉnh sửa cuối:

LastKnight

trước mua con 5800 củng 6 triệu 4 trăm 80k rồi

coi bộ 5800 củ sẻ tràn ngập cửa hàng khi c6-01 ra

Vậy giá C6-01 bao nhiệu vậy anh?sao em kiếm giá kô đc :( hix muốn tham khảo để đi theo anh luôn ^^

Status
Không mở trả lời sau này.