• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW cook 5800 v52, dùng core v51 icon N8

kitafung

Mình đã cài thử các Theme Full Icon của IND190 vẫn không thể thay được Icon : Công Cụ, Văn Phòng, Ứng Dụng và Game.

Grindelwald

Ai cho mình ý kiến xem cái bản v52 này xem có bằng bản lai của v51 ko nhỉ!!! mình đang dùng bản lai nếu mún jaf cái này có phải update FW lên v52 ko??? các bro cho mình ý kiến nha

kinhluanvan

Bác MaThanh cho mình hỏi tí xíu :mình đã lỡ úp lên FW 52 rồi,bây giờ mình úp bản FW này của bác Ma Thanh thì có được không vậy?

mathanh

Ai cho mình ý kiến xem cái bản v52 này xem có bằng bản lai của v51 ko nhỉ!!! mình đang dùng bản lai nếu mún jaf cái này có phải update FW lên v52 ko??? các bro cho mình ý kiến nha

bản này dùng chung core v51 n97mini nên không cần phải lo. nếu bạn úp băng core v52 thì sẻ không quay lại v51 được nha

Bác MaThanh cho mình hỏi tí xíu :mình đã lỡ úp lên FW 52 rồi,bây giờ mình úp bản FW này của bác Ma Thanh thì có được không vậy?

nếu bạn lở up lên fw 52 sẻ không dùng được nhé, đây là fw v52 nhưng flash chung core v51

LastKnight

bản này võ là võ v52 nhưng ruột là v51 ^^...anh tách cái file âm thanh v52 ra rồi bỏ vào lun cho nó nghe nhạc hay tí đi anh :D bỏ dzô bản N97mini nữa và fix ít lỗi là tuyệt....
P/s: Cooker Idol :mathanh :|

ohannguyent

bản này võ là võ v52 nhưng ruột là v51 ^^...anh tách cái file âm thanh v52 ra rồi bỏ vào lun cho nó nghe nhạc hay tí đi anh :D bỏ dzô bản N97mini nữa và fix ít lỗi là tuyệt....
P/s: Cooker Idol :mathanh :|

nói ngược hả? Vỏ là v51 ruột là v52 nhé. Mà 52nghe hay hơn thì thưởng thức đi, cook mod gì nữa?

tantu

Mathanh ơi bạn tách xong bộ âm thanh chưa vậy? up lên cho mọi người thưởng thức đi bạn. Mình ko thích trở về lại FW 5800 nửa rồi, mình chỉ thích bản lai thôi nghe các bạn khen FW mới này nghe nhạc hay mình mê quá củng muốn đc thưởng thức thử xem sao mà mình không biết cách tách

joeD

có chắc là dùng code âm thanh của v52 cho 58k/c6 ver2 là sẽ nghe hay hơn ko

huaminhquan

đã có core v52 cua PNHT rùi đó,mathanh làm lun 1 bản n97 mini cho 5800 đi ( sửa lỗi đọc tên người goj + codec âm thanh v52 + core v52 = OK ) k còn gì để sửa nữa ! Tuyệt vời trên cả tuyệt vời ! Đang chờ mathanh ra tay để cho anh em hưởng thụ nè !

mucelago

Active Member

By mathanh at 2010-11-26

bản phối hợp
tải về tại đây

Bác Mathanh ơi, cái giao diện này không có nút bàn phím à ? Bác cook nút bàn phím cho nó đc không ? Thanks.

Lan_Truong

Sao down về nó lại là bản 51.0.6 Bác ơi :((

Đã bảo là dùng core v51 thì nó phải rứa chứ răng
nghĩa là vỏ thì V51 ruột là của V52 đó bạn
với lại mục đích dùng code V51 là vì nếu chán vẫn có thể up lai các bản C6 hay N97 đc

aanhhoan90

Anh Mathanh Pro ơi. em cook ban của anh vào máy em nó bị lỗi màn hình khi tắt mở khóa phím. nó cứ vằn màn hình ko khấy gì huhu. Anh být khắc phục ko bảo em với.:((

LastKnight

Anh mathanh ơi tách cho em bản âm thanh wa bên bản N97mini đi :( 2 bản thì bản nào theo anh xài ngon và mượt hơn anh :p

ngocbhhd

Đã bảo là dùng core v51 thì nó phải rứa chứ răng
nghĩa là vỏ thì V51 ruột là của V52 đó bạn
với lại mục đích dùng code V51 là vì nếu chán vẫn có thể up lai các bản C6 hay N97 đc

Em đã up bản V52 rồi bây giờ không quay lại V51 được ~X(~X(~X(~X(