• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW cook 5800 v52, dùng core v51 icon N8

thanhhaifire

mình đã thử nhưng sao không được nhỉ ??? bạn có thể hướng dẫn cụ thể thêm làn nữa được ko bạn.thanks !

bạn để màn hình cần chụp rồi bấm nút Prt SC (bấm xong bạn ko thấy hiện tượng gì đâu) mở paint (trình vẽ hình của máy) rồi ctrl + V là ra hình save lại nhá

votinhhan

bạn để màn hình cần chụp rồi bấm nút Prt SC (bấm xong bạn ko thấy hiện tượng gì đâu) mở paint (trình vẽ hình của máy) rồi ctrl + V là ra hình save lại nhá

cảm ơn bạn nhiều.giờ mình mới biết cách.
À tiện đây cho mình hỏi thêm,khi mình chát với ai đo,mình có thể dùng phương pháp này để chụp họ aua webcam đc ko bạn .!

mathanh

cảm ơn bạn nhiều.giờ mình mới biết cách.
À tiện đây cho mình hỏi thêm,khi mình chát với ai đo,mình có thể dùng phương pháp này để chụp họ aua webcam đc ko bạn .!

được .................................... nhưng phải có sự đồng ý của họ, nếu không bị kiện cáo rán chịu

nhoxlj

mấy bạn ơi,mình flash bản này xong rùi thấy ko thích mún flash bản n97 của mt vẫn được ko bị die phone phải ko ạ

ohannguyent

mấy bạn ơi,mình flash bản này xong rùi thấy ko thích mún flash bản n97 của mt vẫn được ko bị die phone phải ko ạ

Uhm, vì bản này dùng core v51 mà hiện tại tất cả các cfw C6/N97 cho 58x đều dùng core v51. Thoải mái chuyển đổi..

votinhhan

được .................................... nhưng phải có sự đồng ý của họ, nếu không bị kiện cáo rán chịu

cái này lại còn trọc quê e.vậy e muốn chụp a có được hông?.?hay muốn kiện e chắc :p

nttnn175

Em lỡ tay flash bản v52 bình thường rồi bây giờ em flash bản này rồi chuyển lại bản C6_N97 được không?

vanngocht

huhu thế em phải làm thế nao ah. anh chỉ em với em thấy người ta bảo máy đời đầu hay bi như thế . nhưng trời lạnh mới bị như vậy thôi . hjc hjc

hì hì. Nếu máy còn bh thì mang ra care bảo nó thay cái mh khác cho, còn nếu hết bh nó chém khoảng 1500-1800k đó. Nếu bạn ở hn thì vào www.thuonggiado.vn mà thay , mất khoảng 500-700k thôi. Tớ cũng thay mh ở đó. Chúc vui nhé

MrAV

hì hì. Nếu máy còn bh thì mang ra care bảo nó thay cái mh khác cho, còn nếu hết bh nó chém khoảng 1500-1800k đó. Nếu bạn ở hn thì vào www.thuonggiado.vn mà thay , mất khoảng 500-700k thôi. Tớ cũng thay mh ở đó. Chúc vui nhé

Bạn ơi!!! cái màn hình cảm ứng của mình do đút túi quần nên bị nứt. h đem care nó có thay miễn phí ko nhi??:(. Máy mình vẫn còn bảo hành:D:D:D

ohannguyent

Bạn ơi!!! cái màn hình cảm ứng của mình do đút túi quần nên bị nứt. h đem care nó có thay miễn phí ko nhi??:(. Máy mình vẫn còn bảo hành:D:D:D

miễn phí công thay, trả tiền mh...

vanngocht

hic. Lần đầu tiên tháo cái mh cảm ứng ra làm đứt mất sợi cáp. Mang ra quán họ bảo ko thay cáp dc phải thay cả cảm ứng. Thế la đi toi 500k tiền ngu . Giờ ai mua lại cái mh cảm ứng tớ bán cho (ko có cáp đâu nhá :d )