• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW cook 5800 v52, dùng core v51 icon N8

mathanh

Em đã up bản V52 rồi bây giờ không quay lại V51 được ~X(~X(~X(~X(

bạn tìm ai có box chuyên dụng để quay về nhé,, mai mốt có lên ver thì hỏi xem ý kiến anh em rồi mới lên nhé

blackandmina

bạn ơi cho mình hỏi là máy pc mình mới cài win7 by mac osx sao bây giờ mình cài jaf vào chạy lên nó báo (cannot create file C:\Program Files\odeon\jaf\winscard.dll mong đuợ hổ trợ.thanks

ohannguyent

bạn ơi cho mình hỏi là máy pc mình mới cài win7 by mac osx sao bây giờ mình cài jaf vào chạy lên nó báo (cannot create file C:\Program Files\odeon\jaf\winscard.dll mong đuợ hổ trợ.thanks

lên gúc-gồ ''sợt'' thử xem: cài jaf cho win 7

blackandmina

ok mình đang tìm thanks bạn nha.uh tiện cho mình hỏi luôn sao mình cài PC Suite vào chạy tới khoảng 23% là nó bị lỗi k cài được bản anh việt gì củng thế

giagiaawvn

Đơn giản lắm lỗi nè e gặp rồi bác vào trong Jar và xóa nó đi. Sau đó chạy lại là ổn

TruongHan

Super V.I.P
lên gúc-gồ ''sợt'' thử xem: cài jaf cho win 7
Có topic hướng dẫn cài JAF trên Win 7 mà http://www.pdaviet.net/showthread.php?84806-Hướng-dẫn-cách-cài-JAF-trên-WIN7
ok mình đang tìm thanks bạn nha.uh tiện cho mình hỏi luôn sao mình cài PC Suite vào chạy tới khoảng 23% là nó bị lỗi k cài được bản anh việt gì củng thế
Báo lỗi gì,bạn chụp lại màn hình xem.Hoặc có thể xài Ovi Suite cũng được

aanhhoan90

Anh Mathanh Pro ơi. em cook ban của anh vào máy em nó bị lỗi màn hình khi tắt mở khóa phím. nó cứ vằn màn hình ko khấy gì huhu. Anh být khắc phục ko bảo em với.:(( hok ai giúp em ah huhu !!

mathanh

Anh Mathanh Pro ơi. em cook ban của anh vào máy em nó bị lỗi màn hình khi tắt mở khóa phím. nó cứ vằn màn hình ko khấy gì huhu. Anh být khắc phục ko bảo em với.:(( hok ai giúp em ah huhu !!

lổi màn hình rồi................

blackandmina

bạn mathanh ơi sao bản của bạn mình chép vào jaf nó cứ báo lỗi k bôt được k hà.mấy bản côk khác mình jaf bình thường

vanchinh

chủ thớt cho mình hỏi tí nào.mình đã download fw này về chép đè vào fw gốc nhưng khi jack song thì máy không lên gì là sao vậy?mình đã jack mấy lân trước không lần nào bị như này cả nên hỏi bác chủ thớt giúp với.

gacondilac9495

mỉnh jaf vẫn ok mả bạn xem lại di quay vể 5800 cũng thấy hay hay nge nhạc sướng ram khủng hơn cảm ứng mượt mà thank anh ma thanh nhiều hjhj

ohannguyent

chủ thớt cho mình hỏi tí nào.mình đã download fw này về chép đè vào fw gốc nhưng khi jack song thì máy không lên gì là sao vậy?mình đã jack mấy lân trước không lần nào bị như này cả nên hỏi bác chủ thớt giúp với.

bồ đang sài bộ fw v51 hay 52? Nếu v52 mà bạn jaf bản này thì chia buồn là bạn bị diefone rùi. Còn v51 thì bồ phải xóa file rofs3 đi nhé. Tốt nhất là xóa trống folder RM-356, rùi paste bộ phối hợp và rofs2 vào...

vanchinh

bồ đang sài bộ fw v51 hay 52? Nếu v52 mà bạn jaf bản này thì chia buồn là bạn bị diefone rùi. Còn v51 thì bồ phải xóa file rofs3 đi nhé. Tốt nhất là xóa trống folder RM-356, rùi paste bộ phối hợp và rofs2 vào...

mình đang xài fwv51 bạn à,vậy bạn khuyên mình làm theo cách nào thì được.

ohannguyent

mình đang xài fwv51 bạn à,vậy bạn khuyên mình làm theo cách nào thì được.

xóa trống folder RM-356, rồi paste bộ phối hợp và rofs2 vào và jaf lại. Chú ý xạc pin đầy trước khi jaf nhé!
Mà máy bạn nhấn nút power có rung ko? Nếu hết là hết cứu, còn rung thì xạc pin đầy rùi jaf lại.

MrAV

Xóa cái file rofs3 đi bác....