• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW cook 5800 v52, dùng core v51 icon N8

vanchinh

xóa trống folder RM-356, rồi paste bộ phối hợp và rofs2 vào và jaf lại. Chú ý xạc pin đầy trước khi jaf nhé!
Mà máy bạn nhấn nút power có rung ko? Nếu hết là hết cứu, còn rung thì xạc pin đầy rùi jaf lại.

khi jaf song mình ấn nó không rung,mình tháo bin ra và ấn lại thi rung nhưng không hiên gì cả vậy là sao hả bạn.máy mình còn cứu được không giúp mình với

ohannguyent

khi jaf song mình ấn nó không rung,mình tháo bin ra và ấn lại thi rung nhưng không hiên gì cả vậy là sao hả bạn.máy mình còn cứu được không giúp mình với

Có rung là ok rùi. Trước khi jaf pin còn đầy ko? Nếu đầy thì bạn jaf lại đi, mọi thứ sẽ ok lại thôi.

TungBach

PM YM: tungbach.maiyeu mình làm online cho bạn ;;);;)

blackandmina

hihi bác này giống mình nà jaf bản này vào củng bị thế nhưng jaf lại bản khác thì lên nguồn lại,trước kia bị 1 lần rùi nên củng k có rung.mà bác mohannguyent ơi cho mình hỏi phải xoa file rofs3 này k vậy RM-356_51.0.006_C02_prd.rofs3.fpsx rồi tìm dâu ra file rofs2 bỏ vào đây.thanks

vanchinh

hết run rồi,mình đã làm thành công rồi.cảm ơn mọi người nhé.
TRONG ĐƯỜNG ĐỜI CÓ THẤT BẠI MỚI CÓ THÀNH CÔNG PHẢI KHÔNG MOI NGƯỜI

ohannguyent

hihi bác này giống mình nà jaf bản này vào củng bị thế nhưng jaf lại bản khác thì lên nguồn lại,trước kia bị 1 lần rùi nên củng k có rung.mà bác mohannguyent ơi cho mình hỏi phải xoa file rofs3 này k vậy RM-356_51.0.006_C02_prd.rofs3.fpsx rồi tìm dâu ra file rofs2 bỏ vào đây.thanks

đúng rùi, xóa rofs3 đi, copy rofs2 trên topic này vào và jaf.
Chú ý: xem dung lượng rofs2 bao nhiêu để biết có tích hợp rofs3 chưa. Nếu rofs2 trong trên 90M là có rofs3 rùi, còn chỉ 20-30M thì chưa có rofs 3 nhé!

hết run rồi,mình đã làm thành công rồi.cảm ơn mọi người nhé.
TRONG ĐƯỜNG ĐỜI CÓ THẤT BẠI MỚI CÓ THÀNH CÔNG PHẢI KHÔNG MOI NGƯỜI

''click thanks đừng nói thanks''!

giagiaawvn

Lạ nhị của bác mathanh thì e copy cả 2 bộ cả "phối hợp" lẫn "v52" e jar thấy bình thường mà:) chắc mấy bác lại sài nguyên bản rm356-red vủa navi rồi. nhưng mà cảm nhận ko đc ok lắm vậy nên giờ e sài lại bản n97mini của bác rồi.

theland

Bác thật nhiệt tình quá, thật cảm phục tấm lòng của bác.. hì hì ... chúc bác luôn vui khỏe.. em đang xài bản cook của bác, tuyệt thật :))

157mobile

mấy ảnh cho em hỏi chút _ up fw 5800 lên v52 , giờ em muốn hạ ver xuống v51 thì làm như thế nào ? mong anh em giúp đỡ , em có dùng downgrade nhưng không đc :-??

votinhhan

mt có pm chụp màn hình pc ko ạ?có thể sent cho e xin cái đó đc ko?
Chăng là muốn chụp cái menu trên pc nhưng e ko có pm chụp menu như đt.a có thể sent cho e xin.cảm ơn a!

hongkhiem

cho mình hỏi, mình đã up lên v52 bây giờ mình muốn jaf bản này có được ko? hay chỉ có bản v51 mới up được? vâng xin cám ơn

caotuanan

cho mình hỏi, mình đã up lên v52 bây giờ mình muốn jaf bản này có được ko? hay chỉ có bản v51 mới up được? vâng xin cám ơn

bạn up fw52 nhưng phải là core 51.còn 52 thì k hạ xuống 51 đc đâu nhé.DIE phone đấy bạn.

thanhhaifire

mt có pm chụp màn hình pc ko ạ?có thể sent cho e xin cái đó đc ko?
Chăng là muốn chụp cái menu trên pc nhưng e ko có pm chụp menu như đt.a có thể sent cho e xin.cảm ơn a!

ax ax trên bàn phím có nút "Prt sc" ( print scen gì đó máy mình laptop nên nó rút gọn) đó bấm vào rùi vào paint chọn past là có hình màn hình

votinhhan

ax ax trên bàn phím có nút "Prt sc" ( print scen gì đó máy mình laptop nên nó rút gọn) đó bấm vào rùi vào paint chọn past là có hình màn hình

mình đã thử nhưng sao không được nhỉ ??? bạn có thể hướng dẫn cụ thể thêm làn nữa được ko bạn.thanks !