• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Fw được lai giống của n97v30 & 5800 v52.0.101 (tốc độ 602 mhz) :d

acura

Hic thấy quảng cáo như thế này lại muốn JAF lại máy nữa quá.~X(

Khoaaaa

Active Member
Vanhung,ong chơi xấu wá nha,làm hồi này hì hục,cook lại của ông,giờ bảo close mà ko có lời xin lỗi nào cho ae,ác thế,tối mai mới flash lại dc,ko biết sẻ hại gì đây nửa,hichic

vanhung_1990

Vanhung,ong chơi xấu wá nha,làm hồi này hì hục,cook lại của ông,giờ bảo close mà ko có lời xin lỗi nào cho ae,ác thế,tối mai mới flash lại dc,ko biết sẻ hại gì đây nửa,hichic
hiện h tôi đang test thử,trong vòng 1 tháng nữa nếu máy có vấn đề thì sẽ biết ngay thui mà :)
xin lỗi mọi người

vanhung_1990

với lại,nghe nói lần trước có cái vụ nokia sẽ nâng cấp bản 5800 lên ver mới là v60 cũng có tốc độ cpu 600mhz nên tôi nghĩ chắc cũng chả ảnh hưởng gì mấy :D

Chỉnh sửa cuối:

Khoaaaa

Active Member
510mhz thôi bồ,đâu ra 600mhz,tui còn nhớ khá rỏ thông tin bản v60 đó,mà tới giờ vẩn ko thấy gì,thiệt mất lòng tin với nokia wá đi

vanhung_1990

510mhz thôi bồ,đâu ra 600mhz,tui còn nhớ khá rỏ thông tin bản v60 đó,mà tới giờ vẩn ko thấy gì,thiệt mất lòng tin với nokia wá đi
đoihj,chắc cũng ko khác nhau đâu bạn ak,hiện h tôi vẫn đang dùng bản 602mhz này,vẫn thấy ổn,chờ 1 thời gian nữa xem sao

boy_online01

Bác chủ thread nên up một bản thay thế lên #1 đi, một topic vô giá trị như thế này sẽ bị xoá chứ ko bị khoá đâu.

ht8xlove

Bác chủ thread nên up một bản thay thế lên #1 đi, một topic vô giá trị như thế này sẽ bị xoá chứ ko bị khoá đâu.
chính xác , ép xung chỉ cho cá nhân ,hoặc những người thích trải nghiệm những cái mới tạm thời , không thể sử dụng ổn định lâu dài vì nó ảnh hưởng lớn tới tuổi thọ của pin và máy . theo cách xử sự của chủ thớt , thì chủ thớt nên test kỹ và cảnh báo cho anh em chi tiết về hậu quả có thể xảy ra , để cho thành viên mới không phải chịu cảnh " ngậm đắng nuốt cay":D

kinkinkin0610

a e cố lên. Mấy hôm k jaf máy rồi ngứa tay wá. Vừa đọc được bài này chưa đươc test đây.
Chủ thớt cho hỏi: ép lên 620mhz vây có dùng cảm ứng đa điểm được k? Nếu được ae nào Cook đi để xài. Tui khoái đa điểm lém rùi. Zoom ảnh giống iphone tuyệt thật. m rùi. Zoom ảnh giống iphone tuyệt thật.