• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Fw được lai giống của n97v30 & 5800 v52.0.101 (tốc độ 602 mhz) :d

khoa1989

các bạn cũng không nên lạm dụng mod ép xung cpu lên cao quá.rất rễ gây đơ hay treo máy.tốn pin.hại pin...

Khoaaaa

Active Member
Ừ,mà a khoa còn theo cfw cho v5 ko,thấy a hoạt động bên cn24h rất mạnh,a có bản n97 v30 nào ko cho em tham khảo với

a kinkin chú ý trên diển đàn cố gắng đánh chử đúng chính tả nha,có quy định fải có dấu và đúng chính tả,chứ ko là xúc fạm ae gì đó,hì lằng nhằng nhưng là luật mà

khoa1989

Ừ,mà a khoa còn theo cfw cho v5 ko,thấy a hoạt động bên cn24h rất mạnh,a có bản n97 v30 nào ko cho em tham khảo với

a kinkin chú ý trên diển đàn cố gắng đánh chử đúng chính tả nha,có quy định fải có dấu và đúng chính tả,chứ ko là xúc fạm ae gì đó,hì lằng nhằng nhưng là luật mà
hiện tại thì mình vẫn tham gia cả hai diễn đàn...bản mới thì dạo này bận rộn nên không làm nữa
mod này đã được xác nhận là fake rồi mà bạn
mod này thì cũng không biết đc nhưng nếu làm dụng quá cũng không tốt đâu.sau này máy cũng không thể nói trước đc

tiendaothp

Mình đang xài bản úp date ngày 18/9 của bạn. Sao mình không coppy hay tạo thư mục gì trong C:\resource được hết vậy? Máy báo ' không thể thực thi tập tin vì lý do bảo mật '. Giúp với!!!!!!!!!!

vanhung_1990

Mình đang xài bản úp date ngày 18/9 của bạn. Sao mình không coppy hay tạo thư mục gì trong C:\resource được hết vậy? Máy báo ' không thể thực thi tập tin vì lý do bảo mật '. Giúp với!!!!!!!!!!
bạn phải bật patch open4all mới vào được chứ :)

tranconghd89

để mình test bản mới xem sao nào...
p/s: bản này giống bản của sangbenh ah

Chỉnh sửa cuối:

kinkinkin0610

bản swype to
unlock có lỗi. Từ khi jaf bản này máy như điên ấy. Thỉnh thoảng mở mày lên chẳng nhìn thấy j. Có bác nào bị giốg mìh k? K cài dc 1số game java. Nản wá.

vanhung_1990

bản swype to
unlock có lỗi. Từ khi jaf bản này máy như điên ấy. Thỉnh thoảng mở mày lên chẳng nhìn thấy j. Có bác nào bị giốg mìh k? K cài dc 1số game java. Nản wá.
mình đang vẫn đang dùng bản mà mình up lên forum này,cãi lỗi này là do bạn cài jbtask man hoặc phần mềm dzkey nên nó sẽ bị xung đột vs swyper to unlock đấy
mình vẫn cài game java bình thường mà,có sao đâu bạn?
có ai có lỗi giống bạn ý có thể cho ý kiến được ko?

kinkinkin0610

thank bạn! Mình gỡ jtakman hết xung đột như trước rồi.
Còn java thì vẫn vậy. Ola k vào được, game famfren2 k chơi được. Làm cách nào khắc phục đây bạn. Cho mình câu trả lời nha.

vanhung_1990

thank bạn! Mình gỡ jtakman hết xung đột như trước rồi.
Còn java thì vẫn vậy. Ola k vào được, game famfren2 k chơi được. Làm cách nào khắc phục đây bạn. Cho mình câu trả lời nha.
bạn bỏ amply patch c2z đi,thì nó sẽ ko bị như thế nữa :) mình vẫn chua khắc phục được lỗi này :) lỗi này chỉ bị với ola thôi bạn ak,mình mở mấy phần mềm java khác vẫn thấy bt

Chỉnh sửa cuối:

kinkinkin0610

dag dùng hiệu ứng đẹp mà bỏ c2z đi thì chán wá nhi. Nhung dù sao cũng thank bạn nhiều.

kinkinkin0610

thông báo! Bản mod602mhz dùng một thời gian máy 5800 của mình đã hư màn hình. Ức chế wá.

vanhung_1990

thông báo! Bản mod602mhz dùng một thời gian máy 5800 của mình đã hư màn hình. Ức chế wá.
này bạn,mình vẫn dùng bản 602 mhz vẫn thấy bt, vs lại,mod này nếu có ảnh hưởng thì chỉ ảnh hưởng đến cpu của máy chứ ko liên quan đến màn hình bạn ak.
bạn nên xem lại nguyên nhân khác,mình khẳng định bản fw của mình ko ảnh hưởng đến màn hình

hand210

dùng bản cfw có ảnh hưởng gì đến màn hình đâu bạn,chắc do bạn gặp sự cố gì ùi,ra ngoài hàng thay màn hình được mà sao mà đi toi 5k8