• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Fw được lai giống của n97v30 & 5800 v52.0.101 (tốc độ 602 mhz) :d

ruby10

này bạn,mình vẫn dùng bản 602 mhz vẫn thấy bt, vs lại,mod này nếu có ảnh hưởng thì chỉ ảnh hưởng đến cpu của máy chứ ko liên quan đến màn hình bạn ak.
bạn nên xem lại nguyên nhân khác,mình khẳng định bản fw của mình ko ảnh hưởng đến màn hình
Ép xung lâu ngày sẽ dẫn đến màn hình bị nhòe, có thể nói là nhiễu, chỉ ko bị nhiễu lúc pin nóng hay máy bỏ trong túi. để ra ngoài là lại nhiễu. Khóa rồi mở khóa nhiều lần thì hết. nhưng ko thể khắc fục đc chỉ còn cách thay màn hình cho e nó thôi:D máy của mình cũng bị, nhưng chưa có tiền thay nên fải sống cung với lũ thôi :"> mình nói thế ko fải do fw của bạn. tại mình chưa bh dùng fw của bạn, đa số fw đều đc ép xung trên 400mhz để máy chạy mượt hơn nên cũng khó tránh đc, mà dùng lâu lắm mới bị, mấy bạn cứ yên tâm dùng ko sao đâu :D cũng có thể là do nguyên nhân khác, như máy mình mình mua từ lúc mới ra tới h cũng gần 3 năm rồi, flash rất nhiều lần, cũng có thể do flash nhiều mà màn hình bị như vậy ko chừng.

Chỉnh sửa cuối:

kinkinkin0610

giúp mình với. Jaf bản khác màn hình vẫn vậy. Mình k đánh rơi hay làm j mà nó hư. K nhìn thấy j giống như những máy đứt cáp ấy.

kinkinkin0610

máy mình bị giốg hệt của ruby10. Sốg chug với e nó một tuần rồi. Đành vậy thôi. Góp tiền mua HTC dùng.

kinkinkin0610

sorrY vanhung_1990! Cólẽ do máy mình jà rồi. Jaf nhjều quá nên vậy. Các bạn nào đang dùng thì cứ yên tâm k fải lo đâu.