• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW N97 MINI V12 FINAL FOR 5233 10/7/2011 BY VURAIN84

M4_Vu0ng_001

cái QT mà Vũ gửi chỉ cài được 1 số pmQT thôi,mới add vào flash lại mà có mấy gảme cài không được.....

Chỉnh sửa cuối:

VuaThuocLak

ở trên có swipe bạn bung rofs2 ra cho vào.

bác ơi. Bác cook hộ em cái Bàn phím swype vào được không? Em mò cả tối qua mà không hiểu gì. Cook rồi đóng gói, lúc Flash toàn bị die. Nếu bác hông ngại. cook luôn cho em bộ icon N8, bàn phím sym^3 được không? Xài bản c6v40, chẳng hiểu thế nào mà em chưa cài app gì Ram còn đúng 53MB. Bồ kết bản này quá...

Chỉnh sửa cuối:

Luu_Tan_Vu

bác ơi. Bác cook hộ em cái Bàn phím swype vào được không? Em mò cả tối qua mà không hiểu gì. Cook rồi đóng gói, lúc Flash toàn bị die. Nếu bác hông ngại. cook luôn cho em bộ icon N8, bàn phím sym^3 được không? Xài bản c6v40, chẳng hiểu thế nào mà em chưa cài app gì Ram còn đúng 53MB. Bồ kết bản này quá...
hình như bàn phím swype k cook vào rom được

anhyeuemha115

Vu ơj! Sao ôg k port luôn cho 5230 pản này luôn đi ôg? Àh hum trước nghe ôg nój có hướg dẫn port rồj hả. Cho tôj xjn link đi

mjnha9

^^ test của duy thanh nhưng tối nay về lại bản này
mình muốn thay hiệu ứng chuyển trang thì làm sao bạn