• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW N97 MINI V12 FINAL FOR 5233 10/7/2011 BY VURAIN84

M4_Vu0ng_001

hỏi xem có ai bị k chứ mình bình thường mà

flash lại lần 2 thì được rồi,hehe
ề,mà sao lần flash này ram giảm ác thế nhỉ,lần flash đầu khởi động xong ram tần 63mb,lần này được có 56mb
mà mình mói chỉ thay bàn phím s^3,thêm cái mod delete,thêm swipe to unlock,thay cái share online thành acel switch,>>>???

VuaThuocLak

wow. Tuyệt, mình vừa flash xong. mượt, ram là 61MB. Nhưng chẳng hiểu sao cái khóa phím toàn bắt gạt bằng phím bên hông?

anhphu18

wow. Tuyệt, mình vừa flash xong. mượt, ram là 61MB. Nhưng chẳng hiểu sao cái khóa phím toàn bắt gạt bằng phím bên hông?

phải thêm mod swip to unlock hoặc tap to unlock có post trên #1 đó bạn

ThanhTungHT

Active Member

Bây giờ tìm ra 1 bản mượt thì dể dàng hơn.Ko như ngày xưa nữa ( Nhiều cao thủ hơn) ^^ Ngày xưa chỉ có đúng 1 bản mượt mà nhưng Pin kém+ Ram yếu ^^

VuaThuocLak

Bây giờ tìm ra 1 bản mượt thì dể dàng hơn.Ko như ngày xưa nữa ( Nhiều cao thủ hơn) ^^ Ngày xưa chỉ có đúng 1 bản mượt mà nhưng Pin kém+ Ram yếu ^^

em cũng dùng bản C6v40 của bác rồi. hôm nay thấy bản này đổi gió tý xem thế nào. Mới biết nghịch nên mà ngứa tay. ^^!

ThanhTungHT

Active Member
Tung không ra CFW mới hả, làm bản N97v12 đi bác.

Bản N97 mini V12 mình ra Final từ hum 1/7 rùi đấy.Bạn tìm lại trong Box xem.Còn bản N97 mini V30,mình đang dùng.Cũng mượt + Pin trâu,nhưng chưa Up lên vì Ram kém hơn N97 mn V12 nhiều ^^

ctgreen312

Bản N97 mini V12 mình ra Final từ hum 1/7 rùi đấy.Bạn tìm lại trong Box xem.Còn bản N97 mini V30,mình đang dùng.Cũng mượt + Pin trâu,nhưng chưa Up lên vì Ram kém hơn N97 mn V12 nhiều ^^

bản 1/7 thì mình cũng đang dùng, PIN trâu, mà RAM cao để làm gì nhỉ, máy chạy mượt, PIN trâu là nhất rùi, bản N97v30 PIN của bác dùng đc 3 ngày không, nếu đc thì pm riêng em với, yahoo em nè: ctgreen312@yahoo.com.vn

ThanhTungHT

Active Member
bản 1/7 thì mình cũng đang dùng, PIN trâu, mà RAM cao để làm gì nhỉ, máy chạy mượt, PIN trâu là nhất rùi, bản N97v30 PIN của bác dùng đc 3 ngày không, nếu đc thì pm riêng em với, yahoo em nè: ctgreen312@yahoo.com.vn

Ram cao để xài App đấy bạn.Có khi nào máy bạn cài cả trăm App vào 1 lúc chưa! Mà lại ko lo về vấn đề Ram.Bản N97 mini V30 Pin xài 3 ngày là chuyện bt.Nói thật chứ,bây giờ mình ra CFW C6 V20 cũng được 3 ngày chứ ko riêng gì N97 mn.Ko Up lên vì nhiều bản trên 4rum mình tốt như nhau rùi.
Up lên lại các bạn lại Flash nhiều.Ko tốt cho máy.Đợi 1 tháng nữa mình Up lên cho các bạn đổi gió,hứa hẹn nhiều điều thú vị mà các Cooker chưa có biết ;;)