• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW N97 MINI V12 FINAL FOR 5233 10/7/2011 BY VURAIN84

ctgreen312

PIN 3 ngày à, bác pm giùm em cái, em cài có 10 app thôi à, chủ yếu là PIN trâu thôi. bác pm em nha, mà yahoo của bác là gì vậy.

ThanhTungHT

Active Member
PIN 3 ngày à, bác pm giùm em cái, em cài có 10 app thôi à, chủ yếu là PIN trâu thôi. bác pm em nha, mà yahoo của bác là gì vậy.

Cứ xài mấy bản này cho hết "mùi" đi đã nào ^^
Rùi sau mình up lên cho a e xài ^^

ctgreen312

mệt lắm bác à, CFW mãi hư máy chết, với lại em định kiễm 1 bản xài ổn định cả đời luôn mà, bác add yahoo zô giùm em đi.

ctgreen312

Cứ xài mấy bản này cho hết "mùi" đi đã nào ^^
Rùi sau mình up lên cho a e xài ^^

mệt lắm bác à, CFW mãi hư máy chết, với lại em định kiễm 1 bản xài ổn định cả đời luôn mà, bác add yahoo zô giùm em đi.

Luu_Tan_Vu

xài cả đời thì nên xài fw gốc. Pin thì tùy người xài thôi. Nếu bạn lướt web và nấu cháo điẹn thoại thì k đảm bảo đâu.

ThanhTungHT

Active Member
xài cả đời thì nên xài fw gốc. Pin thì tùy người xài thôi. Nếu bạn lướt web và nấu cháo điẹn thoại thì k đảm bảo đâu.

Bản gốc lướt Web sợ là chỉ được 4 tiếng \-/\-/ CFW vẫn tốt hơn.Còn máy hỏng thì có người xài 2 năm CFW rùi.Vẫn chạy ngon ^^

Luu_Tan_Vu

Bản gốc lướt Web sợ là chỉ được 4 tiếng \-/\-/ CFW vẫn tốt hơn.Còn máy hỏng thì có người xài 2 năm CFW rùi.Vẫn chạy ngon ^^

pin thì sạc hôm qua. Sáng giờ flash cũng chục lần test cái fw gốc rồi thêm mấy lần tắt mở máy nữa. Giờ về fw này pin vẫn còn nguyên. V30 của ông ram bao nhiêu thế

ThanhTungHT

Active Member
pin thì sạc hôm qua. Sáng giờ flash cũng chục lần test cái fw gốc rồi thêm mấy lần tắt mở máy nữa. Giờ về fw này pin vẫn còn nguyên. V30 của ông ram bao nhiêu thế

Ram khởi động ổn định vẩn 63 Mb.Nhưng xài 1 lúc thì tụt xuống 50 Mb :)) Chứng tỏ nó là C6 chứ ko phải N97 mn >:)

Luu_Tan_Vu

Ram khởi động ổn định vẩn 63 Mb.Nhưng xài 1 lúc thì tụt xuống 50 Mb :)) Chứng tỏ nó là C6 chứ ko phải N97 mn >:)

cái đó thì bó tay thiệt. Chờ n97 lên ver cao hơn xem thế nào chứ v30 k ổn lắm.

anhphu18

bạn ơi. Mod thế nào vậy??? chỉ mình cách mod thêm mấy cái ứng dụng ở #1 với

bạn lên mạng tìm Nokia Firmware Editor 0.2 và cách sử dụng nó nha, mình nói sơ qua, bạn mở chương trình, chọn open tìm đường dẫn tới file rof2 của rainvu->ok, nhấn extract-> coppy toàn bộ folder trong mod của swipe to unlock theo đường dẫn. rồi nhấn rebuilt. trong folder chứa file rof2 sẽ có file rof2_rebuitl. bạn xóa chử rebuilt đi rùi dùng file đó flash

mjnha9

trong rompatcher flus nên cài dặt thế nào cho hợp lý
minh không biết công dụng của cái này

GaUnPro

bản của bạn dùng pin rất ổn nhưng tớ thấy thiếu SWIPE TO UNLOCK nó làm sao ấy

binhnhox

chờ bản cho 5k8 của bác vũ,ah bác vũ share e cái hiệu ứng chuyển trang của bản này với

ctgreen312

mình thấy NguyenDuyThanh cũng hay theo dõi các topic CFW của s60v5 sao mãi chưa cho ra CFW mới nhỉ.