• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW N97 MINI V12 FINAL FOR 5233 10/7/2011 BY VURAIN84

volam200588

Vũ cho mình xin mod menu 4x5 dọc, 5x3 ngang. thank trc!!!! mong rằng tháng này Vũ đc lên Vip! mình lun ủng hộ fw của Vũ.................... Cố lên!!!

tranconghd89

bản này ngon qua mà không kip test mất rùi.hjxhjx. chắc tối mai mới flash được.hjxhjx
p/s: quyết định thứ đêm nay để flash bản này thui..

M4_Vu0ng_001

xoá ovimap là đủ bác à

thế thôi vậy,cứ để thằng ovi map vậy
tiện thể mọi người có mod tắt đèn bàn phím cộng lim dim ko share mình với,với lại muốn ẩn luôn widget đồng hồ ở màn hình chính khi vuốt màn hình thì phải làm sao,mong mọi người giúp đỡ//....
p/s:vừa mói fl bản này,công nhận mượt gần như C6 vậy,nói chung chưa có gì để phàn nàn....

tranconghd89

đã flash xong.... cảm nhận đầu tiên là rất mượt, hiệu ứng sao lung linh đẹp, không giật..... ram mới khởi động 64 ổn định khi chưa cà ứng dụng là 61-62, còn khi cài và để ưng dụng (freeisms, undo sms,slideunlock4.0, spb weather, greencharging) chạy ẩn thì ram ổn định tầm 48-50..hjhj. vậy là ổn rùi

mjnha9

K QUÉT ẢNH Ở HIDER.
NHẠC QUÉT Ở MUSIC
nó quét hết
mình xoá icon :giới thiệu ,mynokia,trợ giúp,usb,blutooth,thiết lập phụ kiện,zip thì có lỗi gì không và vào mục nào để xoa vậy bạn
còn nữa nếu xoá icon accel switch trong menu thi có cong trong phím media không
thanks

Luu_Tan_Vu

K QUÉT ẢNH Ở HIDER.
NHẠC QUÉT Ở MUSIC
nó quét hết
mình xoá icon :giới thiệu ,mynokia,trợ giúp,usb,blutooth,thiết lập phụ kiện,zip thì có lỗi gì không và vào mục nào để xoa vậy bạn
còn nữa nếu xoá icon accel switch trong menu thi có cong trong phím media không
thanks

http://www.mediafire.com/?a077pt8b4sa4q8k cho cái này vào. xoá mấy cái đó k có vấn đề gì. làm theo hướng dẫn ở topic tổng hợp

mjnha9

bạn ơi xoá mấy icon trong menu vào mục nào vậy mình tìm topic k thấy

M4_Vu0ng_001

bạn chỉ cần xóa theme của mình và cho theme đen nét hoặc theme nào khoảng 500kb là được

cái này cơ Vũ ơi:
tiện thể mọi người có mod tắt đèn bàn phím cộng lim dim ko share mình với,với lại muốn ẩn luôn widget đồng hồ ở màn hình chính khi vuốt màn hình thì phải làm sao,mong mọi người giúp đỡ//....