• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW n97mini cook cho 5800

Status
Không mở trả lời sau này.

concuarangme

concuarangme cho mình hỏi cái này. theo như cái dòng bôi đỏ của bạn...thì mình tự hiểu như vậy xem có đúng ko nha : giờ 58xx của mình đang là v51 mà mình mún dùng bản CFW của mathanh thì mình phải down " Bản phối hợp + core v51 " rùi JAF là OK hả ???? Hay là chỉ phải lên navifirm down FW v51 trên navi rùi chỉ cần thêm cái " core v51 " của mathanh và JAF thôi ??? Cái nào mới đúng ??? Thanks

cái nào cũng được, nếu down fw gốc từ navi về thì bạn xóa file rofs3 là ok

bung fw ra cho 4x4 vào thì ok thôi,đơn giản mà bạn.

File nào vậy bạn :D hok bít file này

mathanh

cho e hỏi ngoài lề chút ,hình như anh thanh có cửa hàng điện thoại thì phải, nếu d8u1ng thì còn cây 5800 nào không

không có cửa hàng nào hết............ mình tự sướng thôi:D

Bác Thanh cho mình hỏi 1 chút nhe: Flash 4 thì có thể xem video + nghe nhạc online được ko? Mình muốn xóa bớt themes thì có thể xóa đi những themes nào? Mình định cóp nguyên bộ 5 theme Nseries 1-5 từ bản cá nhân của bác qua và xóa hết các theme gốc được ko? Thanks bác nhiều;;)

N8 củng đâu có xem và nghe nhạc trên zing được đâu:p

caotuanan

không có cửa hàng nào hết............ mình tự sướng thôi

N8 củng đâu có xem và nghe nhạc trên zing được đâu

ah bản này có dùng mấy cái code cho phần mềm xem phim bữa truoc có bạn post k mt?

mathanh

ah bản này có dùng mấy cái code cho phần mềm xem phim bữa truoc có bạn post k mt?

có đầy đủ các code không có avi

By null at 2010-12-14

By null at 2010-12-14

Chỉnh sửa cuối:

caotuanan

Mathanh ơi muốn bỏ icon n8 thì làm như thế nào thank

bạn bị cài theme k full ah???bung firmware C6 gốc or 97 lấy file matrixmenudate.rồi bung cfw mathanh xóa matrixmenudata theo đường dẫn private\200113dd\content rồi cho matrixmenudata gốc vào lại fw là xong.cài bảo đảm full

quydzamta

bạn bị cài theme k full ah???bung firmware C6 gốc or 97 lấy file matrixmenudate.rồi bung cfw mathanh xóa matrixmenudata theo đường dẫn private\200113dd\content rồi cho matrixmenudata gốc vào lại fw là xong.cài bảo đảm full
Mún " BUNG" FW như bạn nói thì cần phải có những phần mềm hay tool nào để " BUNG" hả bạn ? :p:p

thanhluan_phuyen

cái này anh thanh có chỉnh đừng cho xoay màn hình khj gọi không vậy?
không có avi cũng tiết nhỉ?

tbd2009

bác mathanh oi hiệu ứng tuyết rơi cứ lỗi lỗi làm sao ý :(, bác làm cái hiệu ứng ngàn sao như ngày xưa đy, e thấy cái hiệu ứng đấy ổn định nhất trong tất cả các hiệu ứng em đã thử ;;)

caotuanan

bác mathanh oi hiệu ứng tuyết rơi cứ lỗi lỗi làm sao ý :(, bác làm cái hiệu ứng ngàn sao như ngày xưa đy, e thấy cái hiệu ứng đấy ổn định nhất trong tất cả các hiệu ứng em đã thử ;;)

thì bác tự làm đi,chứ nhửng thứ nhỏ nhặt thếk lẽ bắt TR.M ra làm nữa???,delete hiệu ứng tuyết rơi.lấy hiệu ứng sao bay bỏ vào rofs2 đóng gói va jaf thôi

jackpham

@Mathanh: e trích bộ lịch này bên X6 cho 5800 đi. Nó full màn hình giống như symbian 3 đó!

Status
Không mở trả lời sau này.