• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW n97mini cook cho 5800

Status
Không mở trả lời sau này.

chjpkute

ủa vẫn chưa có lizim hả bác thế bản này chỉ có mỗi cái menu full thui ak

caotuanan

mình dow nhạc flv từ youtube về khi chạy máy báo : bình thường,lỗi hệ thống vậy đó.nhưng clip cuộc chiến robot thì xem đc.mình dow 20clip đều thế

h3ll

bản xxx full menu khác với bản flashlite 4 15/12 những gì vậy các bạn.

Khoaaaa

Active Member
H3ll:chỉ tay menu thành full
lambo;đả dc tích hợp nha bạn,xem flv mượt như nhung

heonho2301

bà koan ơi cứu mình dzới mình JAF con 5800 của mình xong roài máy đen thui lui lun ai help mình dzới !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

quyen751

bản flashlite 4 của mình có 1 lỗi nè :((. 1số ứng dụng chạy k có âm thanh như: Snow globe, app này test trên máy thằng bạn k sử dụng bàn flashlite 4 thì có fần nhạc noel hay lắm mà sao bản này sử dụng k có :((

bà koan ơi cứu mình dzới mình JAF con 5800 của mình xong roài máy đen thui lui lun ai help mình dzới !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

bạn jaf bản nào? sử dụng file j đấy?

LastKnight

And now Flash thôi ^^,sẽ cho anh ý kiến sau khi test
P/s:ai chưa thanks thì thanks đi,cho chẵn 100 kìa ^^
hôm nay 18/12 rồi sắp Noel rồi,có fw mới ăn Noel ^^

quyen751

bản flashlite 4 của mình có 1 lỗi nè . 1số ứng dụng chạy k có âm thanh như: Snow globe, app này test trên máy thằng bạn k sử dụng bàn flashlite 4 thì có fần nhạc noel hay lắm mà sao bản này sử dụng k có
giúp với mọi ng ơi

Khoaaaa

Active Member
các bác ơi ,em dow rồi bung rồi sửa vài thứ xong,đóng gói lại,thì nó chỉ ra fire rosf có 10 kb à,có đúng ko vậy,em chép đề lên rosf2 trong rm-356,thì file thành 10kb thôi,thế jaf dc ko,giúp với ,đang gấp

mrquyen1993

bạn Reload from HDD rồi repack lại nhé cái đấu là lỗi rồi^^
Bác mathanh bác thử mod CFW trên C6 v2042 cái dạo này anh em 5xxx sôi động quá bác xem thế nào thử mod cho a e thích C6 mới 1 cái CFW cái chứ cứ để thế này C6 chắc phai mờ mất
bản cook C6 v20.0.42 vẫn lỗi camera đang sử dụng và ram thì ít quá dù gì cái j` ra sau cũng khắc phục lỗi cái ra trước mà

LastKnight

đã test,menu có tới 23 icon,1 icon nữa thôi là thành 4x6 O_O...coi phim thì mượt wá,cái phim anh mathanh up coi tiếng và hình đều ngon cả....Ngon wá...flv mà chỉnh tới lui đc thì ngon wá rồi còn gì hả các bác?

satthumuhn

huhu
ai giúp em với
58 em up lên v52 nhưng em lại downd load bản n97mini v51 về jaf
máy bây giờ không lên nguồn được
ai giúp em với...
em cảm ơn rất nhiều
đừng nói mang ra quán nha...:(

thanhtamlx

huhu
ai giúp em với
58 em up lên v52 nhưng em lại downd load bản n97mini v51 về jaf