• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW n97mini cook cho 5800

Status
Không mở trả lời sau này.

Khoaaaa

Active Member
Thử jaf lại v52 hoặc bản gốcv52 xem sao,còn kofải ra tiệm thì vài chục ngàn ko nhỉ

quydzamta

Mún JAF ok thì tải bản " BẢN PHỐI HỢP + TẢI VỀ TẠI ĐÂY DÙNG CORE51 " của bro mathanh up trong topic này phải ko các bạn ?????

boy_friend

khoaaaa dùng bản full menu thấy thế nào có j vượt trội k vậy?mình vẫn đang dùng bản 15/12 mod lại menu 4x4 chú menu 4x5x6 thì có thêm thanh cuộn trượt nhìn k pro nên thôi k up.ae nào kết 4x5 thì vô thanks a Thanh nhiệt tình đê

quydzamta

Các bro cho mình hỏi là mình tải " BẢN PHỐI HỢP + TẢI VỀ TẠI ĐÂY DÙNG CORE51 " rùi, chạy JAF thì nó báo thiếu cái CNT vì ko có file rosf3 như trong hình, nếu bây giờ mình JAF thì nó có bị làm sao ko ????? Mong các bro trả lời sớm dùm :(

langthangtronkiep

Các bro cho mình hỏi là mình tải " BẢN PHỐI HỢP + TẢI VỀ TẠI ĐÂY DÙNG CORE51 " rùi, chạy JAF thì nó báo thiếu cái CNT vì ko có file rosf3 như trong hình, nếu bây giờ mình JAF thì nó có bị làm sao ko ????? Mong các bro trả lời sớm dùm :(

Ko sao đâu bạn à, FW N97 mini và C6 đều ko có file rofs3, bạn cứ yên tâm mà flash đi nhé

mrquyen1993

giúp mình với dc ko,bản cook đầu tay thế mà lỗi rùi,hihix

reload tức là trong quá trình đóng gói bằng NFEstd bị lỗi ta tắ đi nhưng trong folder vẫn còn file lúc nãy giải nén bạn chọn reload nó sẽ trở lại như lúc sau khi mod xong rồi bạn lại đóng gói thôi
Click here to enlarge Nguyên văn bởi satthumuhn Click here to enlarge
huhu
huhu
ai giúp em với
58 em up lên v52 nhưng em lại downd load bản n97mini v51 về jaf
máy bây giờ không lên nguồn được
ai giúp em với...
em cảm ơn rất nhiều
đừng nói mang ra quán nha...:(

bó tay ko nhìn cái nào là của V52 à đúng là chịu thua bạn down cái V52 kèm theo core 52 nếu Jaf lại mà lên thì tốt ko thì care đón chờ

Khoaaaa

Active Member
Zamta:các bản cook sau này ,a thanh gộp luôn rosf 3 vào rosf 2 rồi
boyfriend:lúc nảy loay hoay,tập cook thử ,ko kịp flash luôn,nhà ko có pc,fải tranh thủ,
a thanhnè,em xóa hết themes ,chừa lại cái navi và sound đỏ,rồi xóa bộ chuông mid,xóa và bỏ lại foder effects mới,xóa vài thứ và thêm vài thứ trong foder pnht,liệu fải em xóa dử wá nó fát sinh lỗi ko nhỉ

mrquyen1993

mathanh sắp chia tay 5800 rồi rao bán 5800 kìa .anh em chuẩn bị tinh thần bán máy đi thôi (lại phải tậu con mới thôi hết cái để nghịch rồi:()

P/s sau 1 hồi thay theme và xóa đi 1 số thứ rất buồn vì gây ra lỗi hệ thống tốt nhất ko nên cook vô cái j` vào đấy

Chỉnh sửa cuối:

lamboghini1

mathanh sắp chia tay 5800 rồi rao bán 5800 kìa .anh em chuẩn bị tinh thần bán máy đi thôi (lại phải tậu con mới thôi hết cái để nghịch rồi:()

P/s sau 1 hồi thay theme và xóa đi 1 số thứ rất buồn vì gây ra lỗi hệ thống tốt nhất ko nên cook vô cái j` vào đấy

có lẻ đây là tin đồn ,you là bạn của anh ấy ah ,sao biết hay vậy
đang làm hoang mang anh em 5800 :p

quyen751

ản flashlite 4 của mình có 1 lỗi nè . 1số ứng dụng chạy k có âm thanh như: Snow globe, app này test trên máy thằng bạn k sử dụng bàn flashlite 4 thì có fần nhạc noel hay lắm mà sao bản này sử dụng k có
helppppppppppppppppppppppppp me

thanhhaifire

Zamta:các bản cook sau này ,a thanh gộp luôn rosf 3 vào rosf 2 rồi
boyfriend:lúc nảy loay hoay,tập cook thử ,ko kịp flash luôn,nhà ko có pc,fải tranh thủ,
a thanhnè,em xóa hết themes ,chừa lại cái navi và sound đỏ,rồi xóa bộ chuông mid,xóa và bỏ lại foder effects mới,xóa vài thứ và thêm vài thứ trong foder pnht,liệu fải em xóa dử wá nó fát sinh lỗi ko nhỉ

theo mình bik lỗi ý có vẽ do xóa theme ý, có 1 số theme ko thể xóa đc như soundware, bộ mid có bao nhiu đâu mà xóa làm j

ai JAF rùi cho mình xin cái change log với !

LastKnight

Sao mà có lúc màn hình ngoài của nó tắt theo h hẹn,có lúc nó kô tắt,sáng hoài lun O_O....hẹn 30s nó tắt màn hình mà chờ cả 5' nó vẫn chưa tắt.khi mà nó tắt màn hình,nó kèm theo khóa máy nữa,dù mykeylock của em chỉ bật bên trượt và kô có mở tự động khóa máy.có lúc bị,có lúc kô...hay là do nó xung đột với mykeylock hả anh thanh?

Màn hình menu 4x6 này mà nằm ngang là nhìn hơi choáng....anh em nào thử đi rồi biết..kô nói đâu ^^...bản full menu-giao diện đẹp kô thể tả

mathanh

helppppppppppppppppppppppppp me

flash3 và flash4 nó có khác nhau vài điểm . Flash 4 mạnh về video sử lý tốt hơn. Còn về ứng dụng dùng flash để chạy thì hiện nay tương thích với flash4 còn ít, mình chỉ dùng flash để xem phim flv, còn dùng để chạy ứmg dụng thì ít dùng. Vì rất hao pin khi dùng flash để chạy ứng dụng

Khoaaaa

Active Member
Hixhix ,nge tin a thanh sắp thanh lý 58 ,bà con bỏ mặc topic luôn,ai dùng cho thêm cảm nhận menu full thế nào đi,ngang 4/6 mà đứng sao chỉ có 4/5 vậy,icon có vuông ko

kinhluanvan

Mình chỉ thích màn hình 4x4,vừa nhỏ và đẹp.với ứng dụng phượng hoàng rất cá tính.Nhưng vì com 5800 của mình lỡ úp lên V52 nên khi cài CFW ngày 18/12 của bác MaThanh thì chỉ có 3x4.Từ hôm qua đến giờ mình mày mò để làm 4x4 mà cứ apply CZ2 là máy cứ khởi đông hoài luôn.Các anh em nào có bị tình trạng trên thì chỉ cho mình cách khắc phục nhé.
Hay là bác MaThanh có thể làm thêm phần 4x4 cho nhưng anh em nào thích đi ha!(thêm ứng dụng phượng hoàng nữa).Cho hoành tráng.
Bởi vì mình còn "gà"lắm.

quydzamta

Mình chỉ thích màn hình 4x4,vừa nhỏ và đẹp.với ứng dụng phượng hoàng rất cá tính.Nhưng vì com 5800 của mình lỡ úp lên V52 nên khi cài CFW ngày 18/12 của bác MaThanh thì chỉ có 3x4.Từ hôm qua đến giờ mình mày mò để làm 4x4 mà cứ apply CZ2 là máy cứ khởi đông hoài luôn.Các anh em nào có bị tình trạng trên thì chỉ cho mình cách khắc phục nhé.
Hay là bác MaThanh có thể làm thêm phần 4x4 cho nhưng anh em nào thích đi ha!(thêm ứng dụng phượng hoàng nữa).Cho hoành tráng.
Bởi vì mình còn "gà"lắm.
Bro tải về cái bản mới nhất kìa " Tải về tại đây dùng core52 ", cái mới nhất thì mathanh đã mod lên 4x6 và full icon rồi đó

Hixhix ,nge tin a thanh sắp thanh lý 58 ,bà con bỏ mặc topic luôn,ai dùng cho thêm cảm nhận menu full thế nào đi,ngang 4/6 mà đứng sao chỉ có 4/5 vậy,icon có vuông ko

Cái này thì hình như bro LastKnight biết đấy, bạn pm trực tiếp hỏi bạn đó xem sao

Grindelwald

bản 15/12 mình thấy dùng tốt wa! có bác nào test giùm bản full menu chưa cho mình ý kiến cái! thank nhìu

kinhluanvan

Àh,cái bản mới nhất dành cho Core 52 thì mình lại thấy nó sao sao đó,mình thích là kiểu 4x4 như Fw của bác MaThanh trong tháng 11 đó.Vì khi mở ra thì phần trên cùng của màn hình có những tiêu đề như vậy mới đẹp.

Status
Không mở trả lời sau này.