• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW n97mini cook cho 5800

Status
Không mở trả lời sau này.

satthumuhn

Lần sau bạn nên đọc từ các trang trước nếu dc, còn tốt nhất là nên đọc từ trang 1, chứ ko nên vào hỏi những câu như vậy rùi ko ai trả lời...lại nói mod chảnh....haizzzzzz

các bác cho em hỏi...
Khi bật hiệu ứng theme....các bác có thấy hiện tượng vào app rất chậm không???
Máy em dùng hiệu ứng phượng hoàng maf bấm vào app khoảng 10 gjây sau app mới mở ra....đặc biệt app jiava như operamini....
Bác nào chỉ em cách khi bật hiệu ứng mà vào app nhanh hơn không???
Khoảng 3s vào app là ngon....
Em cảm ơn rất nhiều....
Để hiệu ứng thì đẹp thật nhưng vào app chậm quá....thì dùng em yêu vọc sao đã hả các bác....
Bác nào hướng dẫn em thêm mắm muối gì để vào app nhanh khi bật hiệu ứng theme điiiiiii?....
Help......

quydzamta

các bác cho em hỏi...
Khi bật hiệu ứng theme....các bác có thấy hiện tượng vào app rất chậm không???
Máy em dùng hiệu ứng phượng hoàng maf bấm vào app khoảng 10 gjây sau app mới mở ra....đặc biệt app jiava như operamini....
Bác nào chỉ em cách khi bật hiệu ứng mà vào app nhanh hơn không???
Khoảng 3s vào app là ngon....
Em cảm ơn rất nhiều....
Để hiệu ứng thì đẹp thật nhưng vào app chậm quá....thì dùng em yêu vọc sao đã hả các bác....
Bác nào hướng dẫn em thêm mắm muối gì để vào app nhanh khi bật hiệu ứng theme điiiiiii?....
Help......
Bro thữ format lại máy và thẻ lại hết và JAF lại xem sao, còn cái chiện mở effects mà vào app chậm tới 10s thì.....8-|, đúng là mở effects thì sẽ tốn ram,chậm máy nhưng ko có chiện mà vào app mất tới 10s đâu bro;;)

thanhhaifire

Bro thữ format lại máy và thẻ lại hết và JAF lại xem sao, còn cái chiện mở effects mà vào app chậm tới 10s thì.....8-|, đúng là mở effects thì sẽ tốn ram,chậm máy nhưng ko có chiện mà vào app mất tới 10s đâu bro;;)

chắc mở nhìu ap cùng lúc có effect mà mở nhìu app ko reset là mai huống j 10s :))

satthumuhn

Bác nào biết cách tăng tốc độ vào app java không????
Ví dụ....operamini....game java....vào java chậm quá...
"Được voi đòi tiên":D

caotuanan

anh thanh ơi up 1 bản menu 4*4 đi anh bản full cài themes xấu lắm

MÌNH THẤY CỦNG ĐC MÀ BẠN :

satthumuhn

Bác nào chỉ em cách dùng wifi cho ola...oparamini...vitalk bằng cfw n97mini này với...
Dùng fw mặc định của 5800 thì dùng đc wifi cho java....sau khi up cfw n97 khi vào operamini nó tự động chọn kết nối viettel gprs.....không có tuỳ chọn dùng wifi...
Bác nào chỉ giúp e, với....

mathanh

Bác nào chỉ em cách dùng wifi cho ola...oparamini...vitalk bằng cfw n97mini này với...
Dùng fw mặc định của 5800 thì dùng đc wifi cho java....sau khi up cfw n97 khi vào operamini nó tự động chọn kết nối viettel gprs.....không có tuỳ chọn dùng wifi...
Bác nào chỉ giúp e, với....

bạn phải cho nó tìm và thiết lập cấu hình wifi, sau đó vào điểm kết nối, đổi chế độ ưu tiên cho cái điểm wifi vừa lưu cho nó chạy lên là ưu tiên số 1 khi kết nối nó sẻ hiện lên có luôn cấu hình wifi

ohannguyent

mathanh thấy cái core v52 bên pnht do adonix post lên có ổn ko? Ae 58x up lên v52 đc chưa? Muốn up lên mà còn ngại, chờ ý kiến của bồ!

kinhluanvan

Bác MaTHanh ơi,Fw 97 mini dành cho core 52 của bác tuyệt lắm rồi tuy nhiên bạn có thể làm dùm mình bản 4x4 không,mình thích nhìn các icon 4x4 lắm mà mình làm hoài không được.Nếu được bạn giúp mình nhé!Mình chỉ thích các FW của bạn thôi.

ohannguyent

Bác MaTHanh ơi,Fw 97 mini dành cho core 52 của bác tuyệt lắm rồi tuy nhiên bạn có thể làm dùm mình bản 4x4 không,mình thích nhìn các icon 4x4 lắm mà mình làm hoài không được.Nếu được bạn giúp mình nhé!Mình chỉ thích các FW của bạn thôi.

đơn giản mà bạn! Bung rofs2, xóa thư mục grid trong resource, copy folder grid trong rofs2 bản 4x4 bất kì vào, đóng gói lại và jaf thôi. Vì pc đang lỗi win ko thì mình share bản 4x4 lên cho sài...

Whinny

mấy hôm máy tính lỗi hum nay mới JAF đc,thì chạy phát đầu tiên JAF báo file rofs2 currupted,nhìn lại thì thấy file rofs2 bản gốc mới có 18Mb thế mà file trên này tận hơn 100Mb lận.chạy vài phát không đc đành chạy bản gốc V52 h máy chỉ nghe gọi,nt,coi phim:-??:D:D

LastKnight

Chaj,mình Flash bình thường mà,đang xài nè,rất mượt mà ^^Ram thường thường là 47-49mb nè.. lên v52 làm gì sao ai cũng lên hết,cái đó anh mathanh khuyên là đừng lên rồi mà,hình như chưa hack đc thì phải....

Whinny

mình dùng box nên lên hay hạ đều đơn giản như nhau mà,nhưng kiểu này phải chơi bằng usb rồi.chạy bằng UFS báo lỗi hoài.mà sao file rofs2 nó to thế nhỉ:-?:-?
mà ram thế thì vẫn hơi thấp,chạy một mình Opera trong 5min thì ngỏm:D

kinhluanvan

đơn giản mà bạn! Bung rofs2, xóa thư mục grid trong resource, copy folder grid trong rofs2 bản 4x4 bất kì vào, đóng gói lại và jaf thôi. Vì pc đang lỗi win ko thì mình share bản 4x4 lên cho sài...

Cám ơn bạn nhiều nhé!Mình sẽ đợi bạn share cho mình.

quydzamta

mình dùng box nên lên hay hạ đều đơn giản như nhau mà,nhưng kiểu này phải chơi bằng usb rồi.chạy bằng UFS báo lỗi hoài.mà sao file rofs2 nó to thế nhỉ:-?:-?
mà ram thế thì vẫn hơi thấp,chạy một mình Opera trong 5min thì ngỏm:D

bạn chạy JAF bằng box à ? Thế bạn chạy giúp con 5800 của mình từ v52 xuống v51 dc ko ?? Bạn cho mình cái địa chỉ và khu vực bạn ở đi :)

Status
Không mở trả lời sau này.