• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW n97mini cook cho 5800

Status
Không mở trả lời sau này.

mathanh

buồn wá đang cần máy để làm cái bàn phím c5-03 qua n97mini nà, không có máy nghiêm cứu

hiepsinight

anh Thanh luyến tiếc em 5800 navi àh :)) , fải giữ lại vài bữa nữa là anh em có hàng mới vọc rồi nhỉ :(

satthumuhn

Ko tiếc navi đâu...chẳng qua không ai ngó đến hot giúp bác mathanh em navi nó đi thôi....:D
bác nào biết địa chỉ bác mathanh ở đâu không????
Hot giúp bác mathanh cái navi là anh em buồn ngay....
Hjjj
sorry spam....nhưng quả thật không kiếm đc cái navi dùng...hum nọ nhìn thấy một tên cầm navi mà thèm....ko giám ho he....:D

company117

sao mình jaf cái này, nghe nói là flashlite 4 hỗ trợ định dạng h264 nhưng mà sao ko coi được mấy phim mp4 h264 của iphone nhỉ :(:(

mrquyen1993

sao mình jaf cái này, nghe nói là flashlite 4 hỗ trợ định dạng h264 nhưng mà sao ko coi được mấy phim mp4 h264 của iphone nhỉ :(:(

bạn convet chuẩn cuả 5800 đi việc j cứ iphone nhỉ nếu thích sang box iphone chứ đây là symbian

kitafung

bạn convet chuẩn cuả 5800 đi việc j cứ iphone nhỉ nếu thích sang box iphone chứ đây là symbian

Bác đừng nóng, chỉ là bạn ấy cho rằng chuẩn h264 thì hình và âm thanh sẽ hay hơn thôi mà. Người mới mà bạn :D

@company117: Chuẩn mp4 mHD hình cũng đẹp và âm thanh cũng hay lắm nha bạn. Bạn có thể vào mục chia sẻ video để trải nghiệm, hoặc tự convert độ phân giải 640x360 bitrate 2500, âm thanh 256.kbps 48.khz đảm bảo ko còn gì phải chê.

thanhhaifire

Bác đừng nóng, chỉ là bạn ấy cho rằng chuẩn h264 thì hình và âm thanh sẽ hay hơn thôi mà. Người mới mà bạn :D

gia nhập 2007 mà mới sao, tại ít lên forum thoi. như mình nà 2008 từ hồi xài n72 giờ mới leo lên đc 5800 !

Grindelwald

@company117: Chuẩn mp4 mHD hình cũng đẹp và âm thanh cũng hay lắm nha bạn. Bạn có thể vào mục chia sẻ video để trải nghiệm, hoặc tự convert độ phân giải 640x360 bitrate 2500, âm thanh 256.kbps 48.khz đảm bảo ko còn gì phải chê.

thế các bác bro ơi! cho em hỏi tí thế là bản này có thể coi chuẩn h264 rồi ak! nếu coi đc thì ok wa\-/

MrAV

Các bác cho e hỏi 5k8 navi hơn 5k8 thường cái j???:-?:-?Thank các bác.......

company117

à, đây là nick của anh mình, để lâu rồi, bây giờ mình mới vào đấy chứ.Với lại mình hỏi là cái FL 4 hỗ trợ chuẩn h264, phim mp4 của iphone cũng là chuẩn đấy, sao lại ko xem được, vậy mà bác mrquyen1993 lại nói gì thế :|

galabuon

nhìn chử ký mt là đang biết ghiền c6-01 rùi, theo thông tin là sang 2011 nokia mới tung ra lận.

nokia làm gì cũng chậm, chán thật.

caotuanan

nhìn chử ký mt là đang biết ghiền c6-01 rùi, theo thông tin là sang 2011 nokia mới tung ra lận.

vừa xem báo e-chip mobile,đánh giá về màn hình nè,c6-01 chiếm top ten,nhì là iphone 4,thứ 3,4 thuộc về ss.thứ 5 là N8.đủ thấy sức hút của c6-01 ra sao làm mt điên đảo :p

mathanh

còn 6 ngày nửa là 2011 rồi, công nhận c6-01 thiết kế nhìn vừa vặng rê.

vutaikt

em múc n8 ngon hơn...
Vì n8 ra đầu sym3 như 5800 lên có lẽ dc nhiều cooker ưu ái hơn. hi hi...

mrquyen1993

Đúng vậy những hàng tầm trung thì luôn có nhiều người sử dụng hơn cái hồi Nokia mới ra cảm ứng thì 5800 đứng đầu bán chạy ,N97 ra lỗi liên tù tì rồi N8 cũng phải ra bản N8 mini thôi=))

Status
Không mở trả lời sau này.