• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW n97mini cook cho 5800

Status
Không mở trả lời sau này.

LastKnight

sao tai ve co moi file ro2 vay.co can them file gj khi fash nua ko

Sax,bạn phải down về"Tải về tại đây dùng core51" nếu xài v51,nếu xài v52 thì down cái "Tải về tại đây dùng core52",rồi bỏ file kia vào với Flash đc....

ohannguyent

nhờ ai đó thử dùm

trước khi chép vào xoá cái củ trước rồi chép
chép vào rofs2\private\10282BC4\

ai đó thử giúp bộ rules này xem có chạm sáng màn hình kô, sạc pin đèn phím xanh đỏ trắng music có sáng không, thử luôn khi tắt máy sạc pin đèn xanh có sáng khi sạc không.

nếu có chạm màn hình sáng đèn là ok, sạc pin đèn phím xanh đỏ trắng music mà tắt là ok, khi tắt máy sạc đèn xanh đỏ trắng và phím music mà tắt là ok

bộ rules.rar

hic... Mình copy đè lên folder cũ nên kết quả ko mong muốn... Để làm lại..

chjpkute

anh thành làm được cái lời bài hát chạy như karaôkê không em thấy cái đó hay hay.... Hình như có người làm được rồi hay sao ák bản 5530 cuả vutaikt

vancopvt

Liệu có bản update mới của bác mathanh không mọi người. Hôm trước chuyển qua mấy bản c6 xem thử giờ mình đang muôn quay lại bản n97 mini của bác mathanh mà thấy mọi người đồn là có update fw mới. Hic, không biết có thật không để còn chờ, không thì quay lại bản 15 cho lành. !!!!

Khoaaaa

Active Member
Chắc là có bạn à,ae đang mong lắm rùi,xài bản full lâu nay ko flash j hết,củng buồn,mong nhất là khả năng nhạy như x6,camera như 5 . ,cpu như 600 ,ram như fw gốc,hehe

LastKnight

mong nhất là khả năng nhạy như x6,camera như 5 . ,cpu như 600 ,ram như fw gốc,hehe

O_O cái này sao giống trong nhiệm vụ bất khả thi wá dzậy nè

Lúc nào cũng chú ý 1 dòng cuối topic của anh mathanh,mong là sẽ thấy đc dòng này ở cuối topic:
Sửa bởi mathanh : 01.01.11

concuarangme

Chắc là có bạn à,ae đang mong lắm rùi,xài bản full lâu nay ko flash j hết,củng buồn,mong nhất là khả năng nhạy như x6,camera như 5 . ,cpu như 600 ,ram như fw gốc,hehe

trùi tham ghê :D chắc chừng vài bản cook nữa là sẽ có những j bạn đang chờ đợi rùi :D

ohannguyent

nhờ ai đó thử dùm

ai đó thử giúp bộ rules này xem có chạm sáng màn hình kô, sạc pin đèn phím xanh đỏ trắng music có sáng không, thử luôn khi tắt máy sạc pin đèn xanh có sáng khi sạc không.

nếu có chạm màn hình sáng đèn là ok, sạc pin đèn phím xanh đỏ trắng music mà tắt là ok, khi tắt máy sạc đèn xanh đỏ trắng và phím music mà tắt là ok

bộ rules.rar

Đã test thành công! có mh lim dim, chạm sáng như gốc 5800. khóa máy cắm sạc ko đèn xanh, đỏ, trắng, xpress. chưa khóa cắm sạc các đèn còn sáng...
Bổ sung thêm, các đèn phím còn sáng khi mh sáng (bất kể có cắm sạc hay ko?)

Chỉnh sửa cuối:

LastKnight

đã có người test thành công 3/4,dzậy là sắp có cfw mới cho N97mini =D> mau mau nha anh ^^\-/

ohannguyent

nhờ ai đó thử dùm

bộ rules.rar

Đã test thành công! có mh lim dim, chạm sáng như gốc 5800. khóa máy cắm sạc ko đèn xanh, đỏ, trắng, xpress. chưa khóa cắm sạc các đèn còn sáng...
chờ bác mathanh hướng dẫn thêm...

thanhhaifire

chờ bác mathanh hướng dẫn thêm...
đèn phím sáng khi ko khóa là đúng rùi vì bản c6 cũng vậy, nếu mà chỉnh đc lim dim vừa tắt đèn khi màn hình tắt thì quá là hay rùi

chjpkute

Vay la sắp có cái mới rùi mog là no thật tốt và ít lôĩ ổn đinh nhất ...Mà bác nào có pm: JbdnchmarkAce thi cho e xin với tìm hòai không thấy pm đo tốc độ visửlý của máy đó...

hapro

chúc mừng mathanh lên mod nhé. thấy mathanh nói tiếp tục làm n97 mừng quá

bbmiss_9x

chúc bác mathanh cùng anh em pdaviet và các chiến hữu gần xa 1 năm mới an khang thinh vượng và tận hưởng bản mới của bác mathanh nào :D

LastKnight

way lại với N97mini nào :D anh thanh cho em hỏi là "không có lim zim màn hình đầy đủ vì ổn định" vậy cái có lim dim kô ổn định hả anh? nó khác chữ " vì ổn định" là khác nhiều lắm :( em đang down cái có lim dim...lên Mod rồi..ghê wá :D chúc anh em năm mới vui vẽ bên cfw mới ^^

kinhluanvan

Chúc mừng MaTHanh lên Mod nhé,và chúc tất cả anh em trong diễn đàn một năm mới AN KHANG - THINH VƯỢNG.

bbmiss_9x

way lại với N97mini nào :D anh thanh cho em hỏi là "không có lim zim màn hình đầy đủ vì ổn định" vậy cái có lim dim kô ổn định hả anh? nó khác chữ " vì ổn định" là khác nhiều lắm :( em đang down cái có lim dim...lên Mod rồi..ghê wá :D chúc anh em năm mới vui vẽ bên cfw mới ^^

đồng ý kiến với bác này, nghe cái "ko limzim đầy đủ vì ổn định" mà thấy cái "có limzim" ớn ớn thê nào ấy, nhưng vẫn yêu cái mới hơn nên test thử cái có limzim xem sao ~^^~

chjpkute

mình cũng nghĩ vậy đang đao tét hàng mới cái đã hoan hô bác mathanh....chúc mừng năm mới.....

Status
Không mở trả lời sau này.