• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW n97mini cook cho 5800

Status
Không mở trả lời sau này.

boy_friend

bản này màn hình tắt đèn chạm vào k sáng lại đc.rất mong bác thanh xem xét và chỉ dẫn ae cách khắc phục để có bản fwc tốt còn dùng chơi Tết nwa.thanks

boy_friend

rofs2\Private\10282BC4 xóa file cũ trc khi chép nhé, ko chép đè

k có tác dụng pro ah.e đã thử flash lại rồi k thấy lim dim và đèn màn hình tắt là tắt ngủm lun chạm vào k sáng lại.vụ này phải đợi bác Thanh lên tiếng thui.bác Thanh oiiiiiiiiiiiiiiii

thaingocduan

bản này dùng ổn định phết .anhthanh ơi bản sau anh sửa lỗi khi cài themes khác vào full icon được nhé.hay ai biết sửa thì mách mình với đã thử thêm bộ icon n8 của bình 24 mà vẫn không có tác dụng chán quá

thanhhaifire

bản này dùng ổn định phết .anhthanh ơi bản sau anh sửa lỗi khi cài themes khác vào full icon được nhé.hay ai biết sửa thì mách mình với đã thử thêm bộ icon n8 của bình 24 mà vẫn không có tác dụng chán quá

rồi nhấn cho mình cái thanks nào hihi. cook bộ icon mới của binh24 thì đầu tiên bạn phải xóa file "menunew.mif" trong resource\apps rồi sẽ full icon

boy_friend

rồi nhấn cho mình cái thanks nào hihi. cook bộ icon mới của binh24 thì đầu tiên bạn phải xóa file "menunew.mif" trong resource\apps rồi sẽ full icon

k thấy menunew.mif chỉ thấy menu.mif thui à?pro có cách khắc phục cái đèn màm hình chạm vào lại sáng k vậy?e đang cần cái đó lắm đợi hoài k thấy mod Thanh lên tiếng

thanhhaifire

k thấy menunew.mif chỉ thấy menu.mif thui à?pro có cách khắc phục cái đèn màm hình chạm vào lại sáng k vậy?e đang cần cái đó lắm đợi hoài k thấy mod Thanh lên tiếng

cái file mình gửi fix 100% lim dim chạm sáng đó, mình từng test trên C6 và N97mini đều phù hợp. test luôn cả bản 14/11 của mathanh rùi, vì mình thấy 14/11 là ổn nhất, mấy bản sau anh thanh ko có máy test nên nhìu lỗi quá. còn bản anh thanh mới up bạn chờ anh thanh nhé. mình chưa thử qua

boy_friend

cái file mình gửi fix 100% lim dim chạm sáng đó, mình từng test trên C6 và N97mini đều phù hợp. test luôn cả bản 14/11 của mathanh rùi, vì mình thấy 14/11 là ổn nhất, mấy bản sau anh thanh ko có máy test nên nhìu lỗi quá. còn bản anh thanh mới up bạn chờ anh thanh nhé. mình chưa thử qua

e cook lại cái file bác gửi r mà có đc đâu tắt là tắt lun chạm vào vô ích k sáng nổi.e cũng đang dùng bản cũ ổn định nhưng thấy bản này có bàn phím kỉu sym^3 nên ham thì jaf lại thui k ngờ là đèn màn hình k sáng lại đc nản quá mà đợi hoài k thấy a thanh chỉ cách khắc phục.mà cái vụ full icon k thấy file menunew.mif mà chỉ cso menu.mif thì tính sao pro

LastKnight

Để wa Tết anh Thanh có thời gian nhiều mà ngồi mò cái mới cho anh em,nghe đâu đó là mang icon C5 wa thì phải :D

hatranbeclin

JAF version 1.98.62
Detected PKEY: 90009699
Card life counter: 99.99%
P-key nokia module version 01.02
FBUS INTERFACE NOT CONNECTED!!!
USB Cable Driver version: 7.0.2.0
Changing mode...Done!
FILES SET FOR FLASHING:
MCU Flash file: NONE
PPM Flash file: NONE
CNT Flash file: NONE
APE Variant file: NONE
Searching for JAF saved location of ini...
Checking path: C:\Program Files\Nokia\Phoenix\Products\RM-356\

Searching for default location of ini...
Checking path: \Products\RM-356\
Searching for JAF saved location of ini...
Scanning ini files...
Searching for default location of ini...
Checking path: \Products\RM-356\
FILES SET FOR FLASHING:
MCU Flash file: C:\Program Files\Nokia\Phoenix\Products\RM-356\RM-356_52.0.007_prd.core.C00
PPM Flash file: C:\Program Files\Nokia\Phoenix\Products\RM-356\RM-356_52.0.007_prd.rofs2.V20
CNT Flash file: C:\Program Files\Nokia\Phoenix\Products\RM-356\RM-356_52.0.007_C04_prd.rofs3.fpsx
APE Variant file: C:\Program Files\Nokia\Phoenix\Products\RM-356\RM-356_52.0.007_026_000_U01.uda.fpsx
Languages in ppm: English,Vietnamese,Tagalog,Chinese Simpl,Chinese Trad
Detected P-KEY: 90009699
P-key nokia module version 01.02
Init usb communication...
PRESS POWER ON NOW!
Searching for phone...Not found!!!

Nhấn nút nguồn nó khởi động lên luôn, chứ hok JAR dc! BÁc nào biết giúp cái!

Khoaaaa

Active Member
Hatran:-1lõng cáp
-nhấn nguồn ko đúng
...pro nào giúp bồ ấy với

caotuanan

Nhấn nút nguồn nó khởi động lên luôn, chứ hok JAR dc! BÁc nào biết giúp cái!
lúc seach phone bạn cấm sạc vào là ok ngay.
mình thấy có roft3 kìa???sai rồi.khi jaf là có 4 đèn xanh cháy đúng k?sai.flash zay sao thành công.xem lại bạn ơi
vào nokia.com.vn download Nokia_Connectivity_Cable_Driver_vie.msi version 7.1 thì phải,cài vào pc.

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.