• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW n97mini cook cho 5800

Status
Không mở trả lời sau này.

Khoaaaa

Active Member
Thank bbmiss,con số của sw củng hấp dẩn nhỉ ,a thanh tách bộ n1 rồi hả bạn,themes sw mình chỉ ghét cái scollbar

bbmiss_9x

bản này có 1 phím tắt ở màn hình chủ (hình ống nghe điện thoại)
rất tiện ích :D anh em tự test mới thấy thú vị ^^!

Khoaaaa

Active Member
Bbmiss:chưa tính flash lại ,tại đang xài bản 21 của a jack với độ ổn định rất cao,nhưng nge bạn nói thấy thèm hẳn,hihi
cảm ơn anh mathanh lần nửa

cuongpham208

Bản này có đỡ tốn pin hơn bản C6 không các bác? Mún flash mà ngại cài lại phần mềm quá!

Khoaaaa

Active Member
97 hơn c6 nhìu bạn ah,mở nhiùy thứ dùng sướng lắm

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 25 minutes:

ý chà ,trước giờ ko flash v52 của a thanh ,mình dow bản 15 và ''core v52'' ở dưới rồi jaf chứ ko cần''bản phối hợp''fai ko các bác

Chỉnh sửa cuối:

Hikira

Hôm nay đã flash thử bản này mở hiệu ứng lên RAM:48,43 MB. Cảm giác thấy nặng hơn C6 nhiều. Không biết phải do máy mình không nữa chắc quay về C6 lại quá
Flash tới flash lui hoài chắc đổi máy sớm :-s

Hikira

Bro nào có thể trích cái KeyLock của cook này ra dùm mình đc k?
Mình bug file rofs ra tìm thì chỉ thấy 2 file Keylock:
KeyLock.mif
KeyLock.rsc
Không thấy file sis. Bro nào có gửi cho mình với

bbmiss_9x

Bản này dùng thấy chậm và hay bị đơ máy! quay về dung c6 vây hic!!!

ủa mình dùng thấy tốt mà (tiết cái là ko có bàn phím xoay ngang) còn lại từ tốc độ cho đến pin đều ok hết, dùng C6 thì nhanh hết pin quá!

@Khoaaaa: tui liều lên V52 lâu rùi :D

Khoaaaa

Active Member
Miss:mình lên v52 từ bản của a jack,mà củng là của a mathanh ý mà,do mình thíc fong cáchcủa a jack,
vancop:bộ core dưới cùng chắc là hoàn thiện nhất đó bạn
cuongfam:chắc lúc chuẩn bị flash ,pro làm thiếu vài thứ,chứ cfw của a thanh mà ...thì với mình>ko thể nào

vancopvt

bộ core dưới cùng là bộ 15/1, nhưng mà phải cài file exe. Mình điện anh thanh hỏi anh ấy bào bộ 1/1 cũng được. Chắc cũng vậy thôi

Status
Không mở trả lời sau này.