• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW n97mini cook cho 5800

Status
Không mở trả lời sau này.

viet19137

To.hatranbeclin:bạn thử bật JAF rồi kết nối đt với pc = ovi pc suite , sau khi kết nối được thì tắt đt thoát ovi pc suite ( nhớ để cả cáp ) rồi jaf
To mathanh : bản1/2 mình thấy bị lỗi đèn phím , phím xanh với đỏ ko sáng + độ cảm biến ánh sáng ko hoạt động
đèn lim dim thì có , tắt bảo vệ phím mặc định của máy đi là được

phuong_s2

Anh ơi cook cho nokia C5-03 đi

Anh ơi cái giao diện này là chạy trên 5800 đúng không.
Anh cook luôn cho nokia c5-03 đi anh. Em thấy bắt mắt quá

boy_friend

làm theo lời thanhhaifire chỉ xóa menunew.mif trong resource/apps rồi chép bộ full icon của binh24 vào flash kết quả là máy k lên nguồn đc ấn nút nguồn thì rung bần bật chết nhe răng.full icon đâu k thấy chỉ thấy dear phone 3 lần.bó tay

boy_friend

hép pi niu ia toàn thể ae PDAviet sáng năm mới ước j đc đó nha.e chỉ cần 1 điều ước thui r e sẽ ước là tất cả các điều ước của e thành hiện thực để ước mãi :)).thoai chém vậy thui đi đòn giao thừa đây.tranh thủ ol bằng đt

lailai123

BÁC MATHANH ƠI SAO E FLASH BẢN ĐẦU TIÊN CHẠY CŨNG OK LÉM NHƯNG KHÔNG ĐỌC ĐƯỢC HÌNH ẢNH DẠNG FLASH (xxx.SWF) .CÓ CÁCH NÀO ĐỂ ĐỌC ĐƯỢC KHÔNG HỞ BÁC ?

lailai123

cho mình hỏi: die phone là die hẳn máy đấy ah? flash lại có dc nữa ko

hôm qua hy sinh cục cưng 5k8 để học cách flash wf of ae trên dd. kết quả flash lại gần 20 lần mà máy vẫn die :| (thức 2h:am ~X( ) nãn quá tưởng đâu phải đem ra ttbh nokia cứu e nó :(. nhưng cũng may là sáng thức dậy quyết tâm dọc thêm lần nửa thì...=> ok thành công mỹ mãn . nên bồ cứ dọc flash thoải mái, die phone vẫn có thể cứu được ... :))

thanhhaifire

hôm qua hy sinh cục cưng 5k8 để học cách flash wf of ae trên dd. kết quả flash lại gần 20 lần mà máy vẫn die :| (thức 2h:am ~X( ) nãn quá tưởng đâu phải đem ra ttbh nokia cứu e nó :(. nhưng cũng may là sáng thức dậy quyết tâm dọc thêm lần nửa thì...=> ok thành công mỹ mãn . nên bồ cứ dọc flash thoải mái, die phone vẫn có thể cứu được ... :))
Downgrade là đem ra care chứ có mà cứu = JAF

Khoaaaa

Active Member
Có update rồi bà con ơi,test thôi,chắc bác thanh rảnh rồi,nhớ wê cũ nên đem wà về thăm,hoan hô mod nào,cho e rùm beng xíu nha,box mình đang cạn dần nhửng anh tài

mrquyen1993

bác mathanh chơi xấu update mà chả quảng cáo a e j cả:D
thank you bác mặc jù ko có máy test ko biết có mượt như xưa ko, ngày xưa thích mỗi quả nhạc sàn3D cuả bác mới cái độ mượt thôi rồi ,mà bác quay lại thế này thì còn ai bán 5800 nữa kiểu này N8 nokia lỗ nặng rồi =))

Chỉnh sửa cuối:

bbmiss_9x

test sơ qua bản 15-2: (chỉ nêu những mục đáng chú ý, con lại phong cách của bác mathanh như xưa nha)

Menu 4x4
Ram sau khi khởi động 59.27MB
Ko bị khởi động 2 lần sau khi JAF
Tắt tin nhắn dịch vụ NOKIA
Hiệu ứng phượng hoàng, sao bay
Không lim zim
Sau khi bật hiệu ứng Ram khoảng 49.48MB

Khoaaaa

Active Member
Bbmiss: bạn thử để themes n1 hoặc sw rồi restart xem ram bao nhiêu,hình trên hình như là n2 ,themes này củng ngốn lắm,n1 là tiết kiệm ram nhất

bbmiss_9x

Bbmiss: bạn thử để themes n1 hoặc sw rồi restart xem ram bao nhiêu,hình trên hình như là n2 ,themes này củng ngốn lắm,n1 là tiết kiệm ram nhất

sáng nay ngủ dậy test giúp bạn thì được thế nay:
n2: 55.66MB
n4: 56.64MB
sw: 58.63MB

Status
Không mở trả lời sau này.