• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW n97mini cook cho 5800

Status
Không mở trả lời sau này.

xung

pac mathanh cho e xin cái fix lỗi màng hình và menu 4+5 .mà tốt nhất bác up lên cho phiên bản kết của bác lun đi,. vì e lở up lên fw mới rồi ;;)

cuongvt112

Bác mathanh up bản CFW N97 mini cho 5800 V52.101 đi, bây giờ nhiều người up lên V52 101 rồi, hâm mộ bác nhưng lại không dùng CFW của bác được:((

nhoc_tron36

Bác mathanh up bản CFW N97 mini cho 5800 V52.101 đi, bây giờ nhiều người up lên V52 101 rồi, hâm mộ bác nhưng lại không dùng CFW của bác được:((

cùng ý kiến nè,đang hâm mộ bản của bác mathanh lắm mà lỡ dại up lên 52.101 rồi nên ngồi chờ bác bữa giờ

khoa1989

cùng ý kiến nè,đang hâm mộ bản của bác mathanh lắm mà lỡ dại up lên 52.101 rồi nên ngồi chờ bác bữa giờ

bạn sang dùng tạm bản của mình.làm từ bản ngày 3-4 của mathanh đó.tất cả vẫn giữ nguyên.chỉ nâng lên v52.0.
01 thôi

nhoc_tron36

cuối cùng đã sử được bản cfw của bác mathanh lên 52.101, xài thấy thích quá, cảm ơn mathanh nhiều.

cuongvt112

Đã sử dụng được CFW N97mini bản 03-4 của bác Mathanh cho V52.101, bây giờ chỉ còn chờ vụ phím thông minh của C6 nữa thôi.

Khoaaaa

Active Member
Vì trước kia a thanh từng mơ có một chú mini,và còn nhiều thứ 97 mini trội hơn c6

Đang muốn chạy bản này vì ngán cái hs chết lặng của fw gốc ,mà cfw này của a thanh thì ko cần bàn rồi,âm thanh vô song luôn,chỉ băng khoăng khoảng ram,tại thấy thanhhai giới thiệu ghê wá,hìhì

nicolask

mathanh có thể cho mình mod nghe nhạc + chụp hình của mathanh để mình cook vào FW gốc được ko ?

nhoc_tron36

mathanh có thể cho mình mod nghe nhạc + chụp hình của mathanh để mình cook vào FW gốc được ko ?

fw gốc 5800 nghe nhạc hay rồi mà bạn,nếu cook c6 thì xài bản mod của galabuon đó,hình như anh mathanh làm mất bản nghe nhạc của anh rồi

batanguyen

Bác mathanh có thể share cho em cái này được không ?

cuongvt112

Mình dùng bản CFW của khoa1989 cook bản 3-4 của mathanh cho V52 101 nhưng thấy màn hình không còn lim dim nữa, không chỉnh được thời gian khóa bàn phím cho nên khi màn hình tắt, sau đó khóa phím tự động làm cho màn hình lại sáng khoảng 5 giây, hơi tốn pin. Bản CFW gốc của Mathanh không biết có bị như thế không ?

Status
Không mở trả lời sau này.