• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW NOKIA 5233 V50

tranconghd89

MÌNH VỪA LÊN V50. CẢM NHẬN MÁY CHẠY RẤT MƯỢT. THÊM ICON VÀO TIN NHẮN, XOÁ OVI CONTACT, K CÓ OVI MAP, CÓ SWIPE TO UNLOCK. ĐIỀU ĐANG TIẾC LÀ HOMESCREEN CŨ CHỨ K PHẢI C6. CÓ ADOBE PDF. .. TRÌNH DUYỆT WEB MỚI RẤT TUYỆT. THÊM GAME MỚI. nghe nhạc và chụp hình tốt hơn trước nhiều.

CÁI NÀY MÌNH LẤY TỪ V50 CUẢ MÌNH NÀ K BIẾT CÓ ĐÚNG K NỮA
2 trang kí tự cảm xúc
link down
EMOTION
NHỚ THANK. BẢN QUYỀN BY VURAIN84. NẾU LẤY ĐI NHỚ ĐỂ LẠI TÊN TÁC GIẢ
DO TRONG THỜI GIAN NÀY ĐANG CHỞ C6V40 XEM THẾ NÀO NÊN MÌNH K MUỐN COOK. NHƯNG LỠ UP LÊN V50 RỒI NÊN GIỜ K LÀM ĐƯỢC GÌ ĐÀNH COOK SƠ SƠ VÀI MOD CHỜ C6V40. MÌNH CHỈ HACK, THÊM MOD MỞ RỘNG MENU, ICON MẶC ĐỊNH, KINETIC, CPU VÀ 1 VÀI MOD KHÁC CHO AE XÀI ĐỠ DO THẤY MỌI NGƯỜI ADD MOD VÀO V50 NÀY BỊ LỖI NHIỀU NÊN MÌNH MỚI LÀM CÁI NÀY
LINK DOWN
5233 V50
e flash bản v50 của bác cook mà vẫn thế. chưa hack gì cả. bác có up nhầm rofs2 không??//

hoangaudi

Mình đã biết tại sao các bạn cook bị lỗi, lý do:
Các bạn cài rompatcher vào để hack, cho nên mới bị lỗi.
Mình dựa theo bản cook của vurain84 và hack bằng cách:
Cho file INSTALLSERVER vào Rofs2\sys\bin (Nguồn NgvietHoa)
Và mình cook các mod khác vào bình thường mà không bị lỗi.

==>Lỗi nảy sinh từ Rompatcher (không nên thêm vào)

Luu_Tan_Vu

Mình đã biết tại sao các bạn cook bị lỗi, lý do:
Các bạn cài rompatcher vào để hack, cho nên mới bị lỗi.
Mình dựa theo bản cook của vurain84 và hack bằng cách:
Cho file INSTALLSERVER vào Rofs2\sys\bin (Nguồn NgvietHoa)
Và mình cook các mod khác vào bình thường mà không bị lỗi.

==>Lỗi nảy sinh từ Rompatcher (không nên thêm vào)

bản của mình hack rồi bạn hack lại làm chi. nhiều bạn côk bị mất swipe là do thay file stat....rsc k có popupclock.exe.

hoangaudi

bản của mình hack rồi bạn hack lại làm chi. nhiều bạn côk bị mất swipe là do thay file stat....rsc k có popupclock.exe.

mình chỉ dựa trên files hack của bạn để cook lên bản gốc, và không thấy lỗi gì khi không cài thêm Rompatcher

satthumuhn1

uhm,..............

theo kinh nghiệm của tớ
các bạn nên cho file hack intersever vào sys/bin thôi
rompatcher cài file sis sau chắc sẽ ko bị lỗi
đã tét rất nhiều trên cái n97mini của tớ >:)

các bác cho em hỏi
sao mọi lần em up đc file lên mediafire.com...sao bây giwof up đc lên nhưng ko có trong list của em là sao]
:D

Chỉnh sửa cuối:

atrau

Vậy có ai bị lỗi trình duyệt như mình không. Trình duyệt web thiếu mất 2 cái chấm trong để back cả options ở dưới ấy.

Luu_Tan_Vu

theo kinh nghiệm của tớ
các bạn nên cho file hack intersever vào sys/bin thôi
rompatcher cài file sis sau chắc sẽ ko bị lỗi
đã tét rất nhiều trên cái n97mini của tớ >:)

các bác cho em hỏi
sao mọi lần em up đc file lên mediafire.com...sao bây giwof up đc lên nhưng ko có trong list của em là sao]
:D
nếu tài khoản của bạn là miễn phí thì dung lượng lưu trữ tối đa là 200mb

Luu_Tan_Vu

tin hot đây. dựa trên 1 bản port c6v40 mình đã port thành công c6v40 cho nokia 5233v50.
lỗi.
k thể đặt thời gian khoá phím và k xoay ngang qwerty. k có bộ gõ tiếng việt. mọi thứ khác ok 100%

akhoa9955

nếu tài khoản của bạn là miễn phí thì dung lượng lưu trữ tối đa là 200mb

thông tin này thì bạn đưa ko chính xác rùi. tài khoản free nhưng dung lượng lưu trữ vẫn là vô hạn, có điều giới hạn về thời gian lưu trữ, cách đơn giản để gia hạn và giữ lại dữ liệu là chỉ cần đăng nhập vào tài khoản :D