• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW NOKIA 5233 V50

atrau

bạn có thêm icon n8 vào k

Có, thế hoá ra là nó à. Vậy bạn có biết làm thế nào để vẫn giư icon N8 mà không mất 2 cái nút đấy không. icon gốc xấu quá, nhìn không nổi.

Luu_Tan_Vu

Có, thế hoá ra là nó à. Vậy bạn có biết làm thế nào để vẫn giư icon N8 mà không mất 2 cái nút đấy không. icon gốc xấu quá, nhìn không nổi.

bạn bung icon ra và sửa thôi

ngviethoa

Hum qua tui test lại,thì Rofs2 vẫn lỗi mà,Chỉ chạy được 1 nữa màn hình,còn nữa kia trắng xóa ak.ban đâu cứ sợ cháy màn hình rồi.Nhưng nạp lại FW khác lại bt.Ai test ngon thì cho vài hình ảnh nhé ^^

đâu.core mới có dc vài tiếng mà.core hôm trước k phải đâu

trên blog có bản full CFW rồi

Luu_Tan_Vu

Ý mình là phải sửa ở đâu ấy. Cả bộ icon to thế mình không biết sửa chỗ nào. Bạn chỉ cụ thể cho mình chút.

browser. mif browser_aif.mif webkitutilsicons.mif webkiticons.mif

atrau

browser. mif browser_aif.mif webkitutilsicons.mif webkiticons.mif

Cám ơn bạn rất nhiều. Mình cũng lơ mơ nghĩ trình duyệt này khác với trình duyệt cũ nhưng không biết file nào quản lý icon, giờ thì được rồi. :)

ngviethoa

anh em thảo luận CFW C6v40 cho 5233v50 ở đây đi.
2pic kia bị xoá hết rồi
ai falsh bộ core mới chưa

ThanhTungHT

Active Member
Ai có link Mf Rofs2 C6 V40 thì up lên cho a e với nhé! Mang tui cùi quá ! Đã leech nhưng vẫn chậm lắm !

anhphu18

cho mình hỏi, mình đang sài n97mini, mà muốn trải nhgieemj v50 thì chỉ cần đổi số 50 thành 40 rồi flash thôi phải không