• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GAME THỔI BAY VÁY & XÉ ÁO...!

trongbinh0

game hay quá nhưng có ai biết add thêm hình vào model không nhỷ em cào hết máy em này rùi ( tốn hết 15 miếng dán màn hình, thêm chút xíu nữa thỳ di toong luon cái cảm ứng) thanks bác.

ducthuan113

Active Member
game hay quá nhưng có ai biết add thêm hình vào model không nhỷ em cào hết máy em này rùi ( tốn hết 15 miếng dán màn hình, thêm chút xíu nữa thỳ di toong luon cái cảm ứng) thanks bác.

Thêm thì bạn vào thư mục Models trong thư mục game => Tạo 1 thư mục => Copy 2 tấm ảnh có tên A và B ( đuôi *.jpg ). Sau đó vào trò chơi và hành sự tiếp.
1 điểm lưu ý là tấm A.jpg là tấm đầu tiên (có vải che ...) còn tấm B.jpg là tấm khi ta cào sẽ từ từ hiện ra. Cần có 2 tấm hình có thể nói là giống nhau cực kỳ (chỉ khác là đồ đạc đủ hay thiếu) thì mới có thể làm mẫu.

trongbinh0

cái này có thể photoshop đây . em thấy tấm 13, 14 là cái ( . ) ( . ) nó hơi bị ảo không giống thật. nhưng cũng rất hay. bác nào có thêm hình share cho a e xài với nhá.

muctimonline

em không có máy nhìn mấy bác chơi mà thèm ghê =))
bác nào tốc đc hết rồi pót cái hình cho em chiêm ngưỡng cái\-/:p

cuongjoy

cho mình hỏi phần mèm Mosatsu có đuôi exe thì cài làm sao nhỉ.Chỉ cho mình với mình cám ơn nhìu.

glassesmanvn

Má ơi, thổi muốn gãy cái cần cổ mà em nó mới nhỏng lên một tí.... hix, cái mic của X2 nó nằm chỗ mô ta???

Má ơi, thổi muốn gãy cái cần cổ mà em nó mới nhỏng lên một tí.... hix, cái mic của X2 nó nằm chỗ mô ta???
Vuốt tay từ dưới lên trên màn hình hay hét to vào đuôi máy em nó cũng tốc váy mà cần gì phải thổi cho mệt...:p