• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GAME THỔI BAY VÁY & XÉ ÁO...!

lungtung

trùi ui,thổi mún phồng mang lun mà ko tài nào tốc váy máy e lên dc,váy ko tốc nhưng cái mic của phone nó dính toàn nước bọt,hjhjhj.ai có kinh nghiệm thì share cho e với.Tks!
MÌnh hướng dẫn ngay trên bài của bạn mà không để ý à, cho thổi mệt đáng đời =))

hoangquocdinh88

em cài file cab roi,nhung khi click vào thì no báo erro gi đấy. nó bảo là missing method exeption.
vào kô được.pó tay luôn
ai biết chi giúp em với

Chỉnh sửa cuối:

tankinh

Cái này bạn có thể thêm hình tùy ý mà, chép 2 ảnh cho vào 1 folder, trong đó 1 ảnh tên A, 1 ảnh tên B.

cái này phảo cài netframwork mới dùng được nhé bạn

dodgel360

hihi không có file CAB à các bác, trò Masatsu ý o^^o

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 25 minutes:

á. em chơi được roài, hay ghe hehe

Chỉnh sửa cuối:

ronta

ko biết con Atom life mình chơi dc ko nhỉ, thổi mỏi cả mồm mà chả thấy động tĩnh gì, máy mình xài rom 6.5...mọi người cho ý kiến với nhé^^

ducthuan113

Active Member
đã TEST đang chơi con ghệ thấy táng cái bốp !!!

Rút kinh nghiệm lần sau dùng hàng hot nhớ dùng lúc vắng người nhá :D

ko biết con Atom life mình chơi dc ko nhỉ, thổi mỏi cả mồm mà chả thấy động tĩnh gì, máy mình xài rom 6.5...mọi người cho ý kiến với nhé^^

Dùng âm thanh thần chưởng hú rú la hét là oke ngay ấy mà, cái này là cần Input là âm thanh và Output là ..... tự hiểu >:)

Chỉnh sửa cuối:

empty123

Bác ới, em mở cái game xé ra mà nó chỉ hiện cái màn của game chứ không hiện ra mẫu thì làm thế nào????