• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GAME THỔI BAY VÁY & XÉ ÁO...!

bhebhe

Mình cài vào HTC Touch Diamond nhưng ko chơi được. Ai làm ơn chỉ gùm với.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 36 minutes:

Cài được rồi. Phải thêm em NetCF

Chỉnh sửa cuối:

Renee

tưởng chỉ có ip mới chơi đc game này chứ
hoỳ đó thằng bạn nó khoe thík lắm
h có goỳ đem đi khoe zí mấy đứa khác, keke
THank bạn nhìu nge ^^

the_bao

Banned
game gì mà mắc dịch quá vậy ha
rất phù hợp cho mấy "men"
còn gay hkông nên chơi trò này :D

kuteo860

thổi bay váy. em không biếc thay đuôi chỉ dùm em cái

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 29 minutes:

sao em tải về rồi mà vào máy cài đặc thì nó không chạy nhỉ??????

Chỉnh sửa cuối:
thổi bay váy. em không biếc thay đuôi chỉ dùm em cái sao em tải về rồi mà vào máy cài đặc thì nó không chạy nhỉ??????
Bạn copy file .cab vào thẻ rồi cài trực tiếp trên máy, bạn nhớ cài ra thẻ nhớ nhé...

dpc

Là file RAR dung lượng 43,94Mb , bạn nên dùng trình duyệt firefox và sử dụng IDM để download nhé!

Đợi tý để mình upload lại nhé...

Game "Thổi bay váy" đây

Game thổi này mình có rồi, game xé áo cũng có rồi. Thấy Mod Kiên bảo là dung lượng file là 43,94Mb nên mình kô biết nó là game j vì cả 2 game kia gộp lại cũng chỉ được có khoảng 25Mb thôi. Bác kiểm tra lại giúp nhé

Game thổi này mình có rồi, game xé áo cũng có rồi. Thấy Mod Kiên bảo là dung lượng file là 43,94Mb nên mình kô biết nó là game j vì cả 2 game kia gộp lại cũng chỉ được có khoảng 25Mb thôi. Bác kiểm tra lại giúp nhé
À đó là bộ người mẫu của game Mosatsu (Xé áo) đó nhưng đúng là link đã die...