• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game Xanadu, luyện Level, 10Mb !!!

thanhchaulx

các bác chép cái 6R56 vào system/apps và 2 file GAMECOMMS.DLL + GAMEUTILS.DLL vào system/libs của ổ nào mún cài game rồi chơi,tôi chơi thấy chạy tốt trên S60v2 mấy cái hệ khác tôi ko rõ , ai test thử thấy good thì báo cho anh em 1 tiếng dùm.Dzới cho xin vài phát thanks

http://rapidshare.de/files/38393204/Xanadu.Next.v1.0.35.zip.html

http://www.mediafire.com/download.php?yyutghm2t9t

Last edited by a moderator:

hung031

pass de vào rapidget la j` vậy anh
giúp em với em ga món này lắm

em không bít dow bàng cack nao anh ơi

chỉ dum em với

Last edited by a moderator:

thaibang

pác chỉ em cách chơi đi em vào chơi đánh được 2,3 cái là ngủm củ tỏi rồi chán thật.

Anhtoitb

pác chỉ em cách chơi đi em vào chơi đánh được 2,3 cái là ngủm củ tỏi rồi chán thật.

Văn ôn võ luyện - có chỉ thì bác cũng vẫn phải tự óanh mà. Cố gắng lên, games rất hay đó bạn, còn rất nhiều level phía trước để khám phá! Càng chơi, càng mê!

sieuquayadam

giúp mình game xanadu tí

mình chơi hoài mà chả thấy lên level ,exp lên 30k mà chả thấy level lên ,bạn nào rành chỉ mình tí ....
Chỉ mình cách remove game ra khoi the nhớ tí ....

thaibang

sao mình đánh với con vật tròn tròn nó đánh chỉ có 2 cái là ngủm củ tỏi rồi chơi chán thật.

thuongdangnin

còn muốn chơi dễ thì trước tiên phải tìm hiểu những cánh cửa va đối thoại với tất cả những người trong thành đã sẽ tìm hiểu được thôi chơi hay lắm đó

mrlion

trước khi ra đánh quái thì các bác nhớ mua vũ khí đã. chứ cứ tay không mà chiến sao chả teo lun

KENSI64

tải về rồi mà giải nén ra, setup luôn rồi mà cũng chẳng chơi đc là sao vậy mấy bác.

daugau9

các bạn ơi làm ơn cho mình hỏi pác đó nói chép vào "các bác chép cái 6R56 vào system/apps và 2 file GAMECOMMS.DLL + GAMEUTILS.DLL vào system/libs của ổ nào mún cài game rồi chơi,tôi chơi thấy chạy tốt trên S60v2 mấy cái hệ khác tôi ko rõ , ai test thử thấy good thì báo cho anh em 1 tiếng dùm.Dzới cho xin vài phát thanks
thế nghĩa là sao cái system này là cái nào em hõk hĩu giải thích dùm em đc hok ??