• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game Xanadu, luyện Level, 10Mb !!!

handh

Game này nhìn có vẻ giống MU nhỉ ? Mà bạn ơi ! UPload lên host khác đi.Rapidshare download lâu lắm

losaka

có pác nào đi đến vòng co nham thạch chưa, chứ đến đó luyên cấp lên gan 5x rui nhưng chưa qua được ải.

khuongdoan85

hjx máy đi ở trọ rùi cài game nay sao đây huhu. chắc phải kiếm mấy zu vòng loại này rùi lay máy ra cài game quá, hehe nhìn đã thích rùi

cuongtaxi

Ôi pobot, cái Game này chơi cực kỳ khó, em choi len dc lv 8 rùi , chơi sai 1 bước lại pải chơi lại từ đầu ......hic .... pobot ...............
Play Game on N-Gane ...........

cuongtaxi

có pác nào đi đến vòng co nham thạch chưa, chứ đến đó luyên cấp lên gan 5x rui nhưng chưa qua được ải.

các bác chép cái 6R56 vào system/apps và 2 file GAMECOMMS.DLL + GAMEUTILS.DLL vào system/libs của ổ nào mún cài game rồi chơi,tôi chơi thấy chạy tốt trên S60v2 mấy cái hệ khác tôi ko rõ , ai test thử thấy good thì báo cho anh em 1 tiếng dùm.Dzới cho xin vài phát thanks

http://rapidshare.de/files/38393204/Xanadu.Next.v1.0.35.zip.html

Ủa, game em đang chơi hình ảnh đâu pải như thế này dâu ...... ??????????

Ah, game em chơi là Xanadu Next mà cái này cũng Next , sao kỳ vậy ta ........è........pobot...............

bigitigo

nay a e the cai hinh anh kiem tra dau ha? zzz.......

Bài viết có dấu tiếng Việt đầy đủ bạn nhé.

Last edited by a moderator:

khuongdoan85

các bác chép cái 6R56 vào system/apps và 2 file GAMECOMMS.DLL + GAMEUTILS.DLL vào system/libs của ổ nào mún cài game rồi chơi,tôi chơi thấy chạy tốt trên S60v2 mấy cái hệ khác tôi ko rõ , ai test thử thấy good thì báo cho anh em 1 tiếng dùm.Dzới cho xin vài phát thanks

http://rapidshare.de/files/38393204/Xanadu.Next.v1.0.35.zip.html

các bác muốn bản tiếng anh hả link ne
http://waplanet.kz/files/45/Xanadu.Next.v1.0.35.zip
xin thank nha

Đã ai download chưa vậy, có phải bản tiếng anh không, mình đang sửa máy nên không thử được
Chúc vui

n_c_t

sao e làm theo hướng dẫn mà nó chỉ hiện icon thui ko vô chơi đc

n_c_t

reset lại rồi anh a. E đã thử format máy rồi cài lại ko dc. Nó báo là "Out of memory"

MinhThang

Manager
reset lại rồi anh a. E đã thử format máy rồi cài lại ko dc. Nó báo là "Out of memory"

Focmat máy thì bạn cần focmat luôn cả thẻ bạn nhé, xong làm lại theo hướng dẫn. Chúc bạn vui vẻ.

n_c_t

sax. Bao nhjeu chuong trinh cua em. Ko con cach nao khac ha anh

e da thu format may roi cai lai tat ca cac chuong trinh xong lam theo huong dan van hok dc

Bạn chú ý gõ tiếng Việt có dấu bạn nhé.

Last edited by a moderator:

crest

em đã test thử.Intast thành công nhưng mà chẳng thấy cái logo để vào game đâu cả.Lạ thật.Pro giúp em nha.Em cảm ơn

n_c_t

intall đâu. Chỉ cóp file vào thôi mừ. Khi xong thì hiện ra cái biểu tượng nhưng cứ vào chơi xong thoát ra vào lại nó báo "Out of memory" lại phải khởi động lại máy mới chơi đc.Nản

binhphuong1984

sax. Bao nhjeu chuong trinh cua em. Ko con cach nao khac ha anh

e da thu format may roi cai lai tat ca cac chuong trinh xong lam theo huong dan van hok dc

Bạn chú ý gõ tiếng Việt có dấu bạn nhé.

Theo kinh nghiệm của mình thì bạn chỉ cần down "N-Gage LIBS multi Fix" (search trong diễn đàn í)về install. Sau đó down cái 6R56 chép vào thẻ nhớ theo đường dẫn E:\system\apps là xong. kô cần format đâu.