• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game Xanadu, luyện Level, 10Mb !!!

hoangtugiangho

anh oi máy 3250 man hinh 176x208 ma s60v3 thế có chơi được hok hả các anh ! mà sao cài đặt như các anh lại hok thấy icon của game đâu cả ! mà cũng hok chơi đc các anh ạh em coppy đúng như các anh bày!các anh giúp em với huhuuhu:(:(( :-??8-|:-?

Mr_Sulla

anh oi máy 3250 man hinh 176x208 ma s60v3 thế có chơi được hok hả các anh ! mà sao cài đặt như các anh lại hok thấy icon của game đâu cả ! mà cũng hok chơi đc các anh ạh em coppy đúng như các anh bày!các anh giúp em với huhuuhu:(:(( :-??8-|:-?
Game này dành cho s60v2. Máy bạn là s60v3. Nhầm box rùi nha. Sang box game s60v3 mà kiếm game đi bạn

hai_phanthiet

Máy 6681 cài xong bấm vào icon toàn out of memory, có cách nào khắc phục ko vậy mấy pro. Có ai có máy 6681 chơi đc game này ko? Thấy hay mà chơi ko đc tiếc quá.
Posted via Mobile Device

MaKimLien

Member
Máy 6681 cài xong bấm vào icon toàn out of memory, có cách nào khắc phục ko vậy mấy pro. Có ai có máy 6681 chơi đc game này ko? Thấy hay mà chơi ko đc tiếc quá.
Chắc là kô đủ ram. Hay bạn xem có chạy ẩn phần mềm nào kô?
Posted via Mobile Device

hai_phanthiet

Chắc là kô đủ ram. Hay bạn xem có chạy ẩn phần mềm nào kô?
Posted via Mobile Device
Mình biết là do ko đủ Ram, nhưng phải hỏi xem có ai có 6681 chạy đụợc game này ko, nếu được thì 4mat chứ mỗi lần 4mat cài lại pm mệt lắm
Posted via Mobile Device

hai_phanthiet

cho hỏi chút để chơi games này có phải cài giả lập không?
Không cần cài giả lập đâu bạn à. Đây là game chạy độc lập đc fix app từ game N-gage mà. Bạn cứ chép vào thẻ theo hướng dẫn và chơi thôi.
Posted via Mobile Device

linh1612

mình thích chơi game này chỉ mổi 1 tội là nếu máy mà tắt nguồn cái là đi.không khởi động lên máy đc ai biết cách khác phục không(n70 me)

ngochienle

Mình cũng dùng 6681 ram 2mb thôi không sài được game này đâu, chắc tại đồ hoạ nó nặng quá đấy mà. Thôi chịu khó chơi game khác đi bạn
Posted via Mobile Device

hai_phanthiet

mình cài duoi sis cho nó lành chơi hơi khó muốn lưu là chạy về làng gặp pà già nói chuỵen lưu lại.ẹc chơi tuy hay nhưng ghost of chaos hay hơn nhìu.đây là link down duoi sis
http://rapidshare.com/files/27126946/Xanadu_Next.sis
cài với cái này All In One N70.SIS, Color Fix EF N70.sis
Link rapidshare khó dow quá bạn ơi.up lên mediafire hay 4share gì đó cho dể dow nha bạn.mà cho mình hỏi 6681 có chơi đc bản .sis này ko bạn.
Posted via Mobile Device

wszullberg

các bác chép cái 6R56 vào system/apps và 2 file GAMECOMMS.DLL + GAMEUTILS.DLL vào system/libs của ổ nào mún cài game rồi chơi,tôi chơi thấy chạy tốt trên S60v2 mấy cái hệ khác tôi ko rõ , ai test thử thấy good thì báo cho anh em 1 tiếng dùm.Dzới cho xin vài phát thanks
[/URL]

cho mình hỏi chút chép vào các ổ rồi restart lại là xuất hiện icon à, rồi chơi được luôn phải ko ?

Posted via Mobile Device

phonglanhtam1

mình down vẫn ok nếu bạn đã down ở trang rapish này 1 lần thì phải chờ 10 phút sau quay lại dơn tiếp
Link rapidshare khó dow quá bạn ơi.up lên mediafire hay 4share gì đó cho dể dow nha bạn.mà cho mình hỏi 6681 có chơi đc bản .sis này ko bạn. pó tay bạn ơi mình không có máy để tét

MaKimLien

Member
Oánh toàn miss không àh.Chỉ cần chép 6R56 theo đường dẫn là oke.Nhưng cần có all in one và cái fix màu.

hai_phanthiet

mình cài trên N6681 của mình chẳng cần All in one hay fix màu gì cả mà vẫn chơi tốt. Muốn oánh ko miss thì làm nv của npc lấy 500gold, vào shop mua cây kiếm ra chém đã luôn. Tui cày tới lv 13 rồi đó
Posted via Mobile Device