• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game Xanadu, luyện Level, 10Mb !!!

ruacon12

Có ai chơi Xanadu Next cho hỏi ở cổng 1 chỗ đẩy mấy viên đá từ trên cao để mở hòm chỉ đẩy thẳng thôi ko đẩy ngang được?????????????? Chìa khóa ở đâu vậy??????????
tại sao cứ gần hết máu mình ấn # là lại đầy, ko cần mua thế mới lạ chứ!!!!!!!!!!!!!!!

Chú ý không được dùng Fonts size lớn trong bài viết bạn nhé!!!!

Last edited by a moderator:

MaKimLien

Member
Chỗ đó kô đi qua được đâu.Bị lỗi rồi.Về nhà mặt trời gặp ông giữ cổng để đi đánh boss để vào bản đồ khác.Còn máu thì ai cũng vậy.Vào nhà mặt trời gặp nhà vua để tăng point khi lên level.

anh_mc

mình cài xong vao game thì báo out of memory thế mới tức ,mình dùng n6681 ram trống 7,5M rui bộ nhớ máy cũng ko có j cả . Chẳng hiểu sao nữa

xtruong89

Kái này mình đã cài ng0n trên N70 ,vẫn chưa biết mua vũ khí ở nhà nào. Và ấn nút gj để mua.Aj chơi rùi chỉ rùm ngừơi mới chơi nhé.Thanks

Whinny

anh em nao bit cach cai game nay tren n72 day toi voi...game nay doc thay hay ma khong bit cai dat..chan.thanks anh em nha
chú ý :tiếng việt có dấu nha bạn
cài game này đơn giản mà
copy thư mục 6R56 vào E\system\app
copy thư mục libs vào E\system\libs
restart máy>>>chơi thui:D:D:D

trung6195

Em dùng n70 đã cài ngage man và bộ libs đầy đủ bên topic fix game ngage r có cần cop libs của game này nữa k?:-/

binhdan3012

mình xài 7610 có chơi được không bạn ?

mình xài con 7610 có chơi đươc không ban ?

kingzfly

Em thấy Xanadu Next là game rất hay. Bác nào phá đảo trò này chưa ạ? Em chơi đến đoạn trong phòng có cái thang máy lên để lấy chìa khoá mà không biết làm thế nào cho cái đấy nó khởi động. Ở đoạn trước còn có mấy cái hộp thi còn biết, giờ bó tay. Bác nào biết chỉ em với. Thanks.

BIGLOVEKUTE

Ah bạn nhìn xung quanh có mấy cây đuốc . Dùng tuyệt chjêu lửa cháy. Đốt nó lên là ok hết. Dạo trứớc chơi đến phần thang máy với mấy cái hộp nhảy đj nhảy lạj cứ phảj gọj là bở hơj taj. HjhjtạAh bạn nhìn xung quanh có mấy cây đuốc . Dùng tuyệt chjêu lửa cháy. Đốt nó lên là ok hết. Dạo trứớc chơi đến phần thang máy với mấy cái hộp nhảy đj nhảy lạj cứ phảj gọj là bở hơj taj. Hjhj

Ah. Nếu ae nảo chớj hềt game này rùj vuj lòng chĩ mjh chơi tiếp vớj. Mỉnh gjết chết con nhện duới lòng đất và quái vật cầm búa ở núj lứa ruì. Sau đó chả biết làm gì tiếp theo . M0ng mọj ngừơi chỉ gjúp. Thanks ..!1 tỷ lần..

---> Nhắc nhở bạn lần cuối cùng,khi tham gia Diễn đàn rất mong bạn hợp tác,tuân thủ các Quy định chung!!!.
Chẳng hạn như bài viết trên của bạn tuy đã viết bài có dấu nhưng lại viết sai chính tả,thói quen viết các kí tự "j" hay "i" bạn viết tắt quá nhiều không đúng Quy định...!!!

Last edited by a moderator: