• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Giải đáp thắc mắc về sử dụng pm VH.

thaonhanh

ecleaner

các mod cho em hỏi khi sử dung ecleaner dùng chế độ mỡ rộng mà quét rác ở chế độ tự động có ảnh hưởng gì đến các phần mềm khác của máy không??:-??

MinhThang

Manager
các mod cho em hỏi khi sử dung ecleaner dùng chế độ mỡ rộng mà quét rác ở chế độ tự động có ảnh hưởng gì đến các phần mềm khác của máy không??:-??

Cái này mình bị 1 lần là phải Format máy lại vì nó xóa mất các file trong hệ thống, nghe anh em bảo phải Disable cái ROMPatcher rồi mới quét.

q630666

E vừa cài cái Smart Setting 3.0 khi cài Ok.Mở lên và cài đặt Ok.Cài đặt xong khởi động lại để sử dụng thì bấm phím phải chỉ nháy 1 cái.Còn vào ứng dụng nó báo không thể mở.Có cách nào khắc phục không vây?

MinhThang

Manager
E vừa cài cái Smart Setting 3.0 khi cài Ok.Mở lên và cài đặt Ok.Cài đặt xong khởi động lại để sử dụng thì bấm phím phải chỉ nháy 1 cái.Còn vào ứng dụng nó báo không thể mở.Có cách nào khắc phục không vây?

Cài bản tiếng EN xem có bị như thế không em, sau đó thông tin lại cái nha.

Caominh171

có đó bác. phần hiện Icom tắt đi là sài ok

Đến bây h mình vẫn chưa bị như trường hợp 2 bạn, ko bik còn anh em nào xài bị nữa ko để mình còn kiểm tra lại

khuonghuynh

Bác MinhThang ơi em cài FreeCoolCall (nhạc nền VH) khi thêm ds nhạc vào ổ E chọn nhạc rồi nhấn "thêm" mà ko có nhạc trg danh sách, nhờ bác hướng dẫn dùm, thanks!

Caominh171

Bác MinhThang ơi em cài FreeCoolCall (nhạc nền VH) khi thêm ds nhạc vào ổ E chọn nhạc rồi nhấn "thêm" mà ko có nhạc trg danh sách, nhờ bác hướng dẫn dùm, thanks!

Đối với pm này, đa số máy nào đã từng cài pm về cuộc gọi sẽ ko xài được đâu bạn àh, chỉ có nước 4mat mới máy lại mới xài được thôi!

nguyenson_44

Về vấn đề JbakTaskMan v1.17 S60v3, bản cập nhật do VIP Troly Vh tại:

http://pdaviet.net/showthread.php?t=33318&page=43

Mình xin hỏi:
1/ Không biết bản này có khắc phục được lỗi của V1.16 không nhỉ? (Hay bị văng ra khi đang SD và hao pin?)
2/ Mà sao trên hình giới thiệu vẫn là v1.16?

Pro nào đã và đang sử dụng thì cho ý kiến để anh em biết. Thanks.

hungn72

hĩ các huynh ơi cho đệ hỏi chút .đệ dow rất nhiều chương trình việt hóa nhưng chỉ app được 1 số chương trình thôi .còn lại đa số là báo lổi rất nhiều . mà đệ thấy ảnh minh họa các chương trình VH cuar cacs huynh ddeej nhin them qua de dang dung N82

Kojiro

Super V.I.P
hĩ các huynh ơi cho đệ hỏi chút .đệ dow rất nhiều chương trình việt hóa nhưng chỉ app được 1 số chương trình thôi .còn lại đa số là báo lổi rất nhiều . mà đệ thấy ảnh minh họa các chương trình VH cuar cacs huynh ddeej nhin them qua de dang dung N82

Bạn phải nói rõ bạn cài PM nào và bị gì thì anh em mới giúp bạn được nhé!

hungn72

HIX tui cai MClan kô được nè .chỉ dãn hộ mình nha toàn thấy báo lỗi "chứng chỉ" thui

troly

Well-Known Member
Về vấn đề JbakTaskMan v1.17 S60v3, bản cập nhật do VIP Troly Vh tại:

http://pdaviet.net/showthread.php?t=33318&page=43
Mình xin hỏi:
1/ Không biết bản này có khắc phục được lỗi của V1.16 không nhỉ? (Hay bị văng ra khi đang SD và hao pin?)
2/ Mà sao trên hình giới thiệu vẫn là v1.16?
Pro nào đã và đang sử dụng thì cho ý kiến để anh em biết. Thanks.
Mình đang dùng nó nè, từ khi có đến giờ chưa bị văng. Đây chỉ là bản fix, đổi giao diện (mình cũng ko hiểu vì sao lại còn 1.16). Có hao pin ko? thì mình ko để ý, vì mình sử dụng máy liên tục hihi
Posted via Mobile Device

hungn72

hĩ the hack phone thi phải làm như thế nào vậy ???? pác chỉ dùm em cách hack nha .thank pác trước nha

chemi1209

Mình đang dùng nó nè, từ khi có đến giờ chưa bị văng. Đây chỉ là bản fix, đổi giao diện (mình cũng ko hiểu vì sao lại còn 1.16). Có hao pin ko? thì mình ko để ý, vì mình sử dụng máy liên tục hihi
Posted via Mobile Device

Mình cũng đang tét bản này, thấy có vẻ tốn ram hơn:-?(cài bản trc thấy ram free >1mb). Tốn pin thì có nhưng đổi lại nó tắt ứng dụng quá tuyệt!

Onglaovuive

Đây sẽ là nơi các bạn khoe ứng dụng sau Việt hóa của mình.

Ứng dụng post vào đây phải được tác giả test đầy đủ và đảm bảo hoạt động 100%.

Mọi thảo luận trong này sẽ bị dell mà không cần thông báo vì cần phải để dành đất cho ứng dụng.

Dù hay hay dở, dù bạn thích ứng dụng đó hay không thì hãy Thanks những tác giả của chúng ta 1 cái để khích lệ tinh thần họ nhé!

Chào bạn CONG VOI !
Tôi đã load CorePlaye bạn cho và cài vào DTDD,mở được,nhưng không cài được vì máy báo cho biết là:phần mềm này được bảo vệ tư nhà cung cấp không cài được.Vậy là buồn quá đi.
Bạn Minh Thang củng nói là sang phần VietHoa ma tải về,dùng được cho N85.Load cái đó về cũng vây,không cài được.
Tôi mê cái này,vì chỉ cần 1,mà xem được nhiều định dạng nhạc va film.
Chắc là tôi còn dốt,nên có thể sai ở phần nào đó mà không biết.
Bạn chiếu cố cho tôi mà chỉ dẫn cụ thể nhé.Thanks you