• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Giải đáp thắc mắc về sử dụng pm VH.

Kojiro

Super V.I.P
Chào bạn CONG VOI !
Tôi đã load CorePlaye bạn cho và cài vào DTDD,mở được,nhưng không cài được vì máy báo cho biết là:phần mềm này được bảo vệ tư nhà cung cấp không cài được.Vậy là buồn quá đi.
Bạn Minh Thang củng nói là sang phần VietHoa ma tải về,dùng được cho N85.Load cái đó về cũng vây,không cài được.
Tôi mê cái này,vì chỉ cần 1,mà xem được nhiều định dạng nhạc va film.
Chắc là tôi còn dốt,nên có thể sai ở phần nào đó mà không biết.
Bạn chiếu cố cho tôi mà chỉ dẫn cụ thể nhé.Thanks you

Đơn giản chỉ 1 câu là máy bạn chưa hack, phải hack hoặc sign các PM trước khi cài thì mới ko bị báo lỗi đó. Tự nghiên cứu xem sao :D

hnthanh09

mình sử dụng phần mềm pyUninstaller v.0.25_SymPViet, lúc trước dùng rất tốt, sau đó không hiểu mình xóa cái gì mà giờ nó chỉ hiện lên như sau:
imageview.php

giúp mình nhé!

Kojiro

Super V.I.P
mình sử dụng phần mềm pyUninstaller v.0.25_SymPViet, lúc trước dùng rất tốt, sau đó không hiểu mình xóa cái gì mà giờ nó chỉ hiện lên như sau:
imageview.php

giúp mình nhé!

Bạn thử cài lại gói module pack nhé, chắc đã bị gỡ module để chạy ứng dụng này rồi :)

hnthanh09

Bạn thử cài lại gói module pack nhé, chắc đã bị gỡ module để chạy ứng dụng này rồi :)

Nhưng gói module pack ở đâu vậy bạn? trong pyUninstaller v.0.25 không có. Bạn có thể giúp mình được không?

tuyetha

Nhưng gói module pack ở đâu vậy bạn? trong pyUninstaller v.0.25 không có. Bạn có thể giúp mình được không?

Bạn qua tìm bên box python ấy,cái này cài thêm chứ có trong pm ấy đâu mà

Posted via Mobile Device

dauyeuub

Mình muốn sử dụng Mumsm Plus nhưng ko sài đc trên N73, bác nào có PM giống thế cho mình xin nha VH càng tốt

dauyeuub

cho em hỏi tiếp em down bản Tpod 3.51 VH by caominh về cài lên N97 sao nó ko ra TV toàn ra ô vuông giúp em cách khắc phục với

Hoden

Super V.I.P
cho em hỏi tiếp em down bản Tpod 3.51 VH by caominh về cài lên N97 sao nó ko ra TV toàn ra ô vuông giúp em cách khắc phục với

v5th sao cài bản v3rd bạn, bên v5th có mà.
ra ô vuông chắc bạn cài trúng bản tiếng tàu rồi

dungbuon

mấy phần mềm này có sử dụng đựơc cho nokia n82 ko bạn?
cho mình xin cái link để vô phần mềm và game dành cho n82 di ban