• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Giới thiệu] Firmware Custom ★ 3.1.3 (PV02) ★

Status
Không mở trả lời sau này.

manbatuo1

Bác TLG cho e hỏi chút! ban custom 3.1.3 này có thể unlock 5.11.07 bằng blackra1n ko?

longvn

Nhìn hình mà không để ý gì sao bạn Long ?!
Nếu cho vào Danh Bạ thì nó hiện : "Contact Info"
Còn ko có trong danh bạ thì nó mới hiện : "Add to Contact"

Okie thank bác đã chỉ cho. Hihi, giờ em mới phát hiện ra ^^~

Zenki

Super V.I.P
Không thấy tác giả bản Build có ý kiến gì chắc là không ra kịp thời hạn rồi :D

hlp

cứ từ từ bình tĩnh ...a ý ra kịp thì a ý úp lên.....

hlp

chữ kí đấy chuyển thành stop từ mấy hôm trước cơ :))

blackwhite169

Hy vọng đêm nay bác ấy cho anh em Link để Test!
Bạn em chót Up con 3G Lock lên 3.1.3. Bj jờ đang đắp chăn!

doananhtai

Hy vọng đêm nay bác ấy cho anh em Link để Test!
Bạn em chót Up con 3G Lock lên 3.1.3. Bj jờ đang đắp chăn!

Nếu bản custom PV02 này của TLG mà unlock được cho BB 5.12 (lở up bản gốc) hoặc unlock được cho FW 3.1.3 + BB 5.11 thì ông TLG này sẽ nổi tiếng toàn thế giới sánh ngang DEV-TEAM và GEOHOT....

Bạn chờ FW mới để khỏi làm nhẹ mày bằng thủ công, chứ chờ FW mới để unlock thì KHÔNG NÊN CHỜ NỮA bạn ơi.

vipboy_9x

Moderator
gì mà lâu thế bá tinhlagi2? anh em đang chờ bád9e6da2i cả cổ

các bạn tường làm đựoc 1 bản cusstom thì dễ lắm hay sao,dù là bác TLG đã nói là sẽ ra ngày 3/3 nhưng các bạn cũng phải thông cảm cho tác giả,và cho bác ấy 1 chut thời gian đừng co hối đâu phải mua bán đâu mà hối với hả,cái gì cũng từ từ rùi cũng sẽ có mà thui,
nếu các bạn thấy mình làm được và có khà năng hơn thì hãy làm thử 1 bản cusstom thử xem có đưoc hay không.

Status
Không mở trả lời sau này.