• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Giới thiệu] Firmware Custom ★ 3.1.3 (PV02) ★

Status
Không mở trả lời sau này.

dicky1986s

pv2 cần có thời gian test thử nghiệm nữa cơ mà.cho link rồi mọi người restone bị lỗi lại kêu fw ko ra j

tokiet

View attachment 165787bác TLG cho em hỏi và các cao thủ xin chỉ giúp, số là em đang xải bảng iPhone1,2_3.1.2_7D11_Custom_SuperClean của bác TLG nhưng em không thể cài mã APN: v-internet

- Username: (bỏ trống)

- Password: (bỏ trống)
nên không thể xài dịch vụ GPRS HOẶC 3G ĐƯỢC

boyhappy

Cuối cùng là FW này có public không nhỉ? hay chỉ giới thiệu thế thôi :| bác TLG cũng vào nói 1 câu cho anh em biết đường mà chờ :)

xuan_thanh_8388

Cuối cùng là FW này có public không nhỉ? hay chỉ giới thiệu thế thôi :| bác TLG cũng vào nói 1 câu cho anh em biết đường mà chờ :)

Bác đừng nóng, từ từ rồi khoai sẽ nhừ... Em cũng nogns lòng lắm nhưng cũng cứ chờ đợi đây... :(

Zenki

Super V.I.P
View attachment 165787bác TLG cho em hỏi và các cao thủ xin chỉ giúp, số là em đang xải bảng iPhone1,2_3.1.2_7D11_Custom_SuperClean của bác TLG nhưng em không thể cài mã APN: v-internet

- Username: (bỏ trống)

- Password: (bỏ trống)
nên không thể xài dịch vụ GPRS HOẶC 3G ĐƯỢC
Bạn kết nối iPhone với iTunes để iTunes tự động Update Carrier Bundle cho iPhone rồi sẽ có.

dr_mosse

Trust [ pdaviet.net ] Community

That is why i trust [ pdaviet.net ] Community
for pepole who is trying to unlock / JB them iphone 3Gs old/new bootrom do not go for Gull1hack.app it's a Fake Tool by Design

Read this.....
http://www.pdaviet.net/showthread.php?85681-Gull1hack-Blacksn0wV2-Unlock-iP-3Gs-New-Bootrom-iPhone-JB-Tool-is-Fake-by-Design

longgiang81

Super V.I.P
Ko hiểu Man.TinhLaGi bận công chuyện gì mà để anh em đợi lâu quá trời, có lẽ nếu Man. ko kịp thì để mình giúp 1 tay nhỉ :D

The_Unborn

Ko hiểu Man.TinhLaGi bận công chuyện gì mà để anh em đợi lâu quá trời, có lẽ nếu Man. ko kịp thì để mình giúp 1 tay nhỉ :D

Bác thử làm cho anh em đi bác longgiang! Cá nhiều cách thì csngf có sự lựa chọn mà bác! Bọn em kém cỏi không biết phải làm cách nào! Các bác giúp đi!

emerald261

Bản này có thể RS FW 3.1.3 để unl0ck và Jailbreak không mấy bạn?

Chỉnh sửa cuối:

dicky1986s

có ai khoán đâu,nếu bạn có thể làm đc 1 sản phẩm tốt thì mọi người vẫn sẵn sàng đón nhận và tin dùng..chẳng phải fw 3.1.2 có rất nhiều trên khắp các diễn đàn nhưng custom cuả bạn vẫn hot đó thôi,vậy chúng tôi sẵn sàng chờ fw3.1.3 custom của bạn đó,nhưng fw này khác với fw 3.1.3 pv01 của TLG nhé,riêng tôi đang mong fw này của bạn sẽ remote đi mấy ngôn ngữ ko cần thiết,giống như fw PV02 này đang bỏ dở

bee

Các bác cho em xin ý kiến cái nhể, chả là em mới tậu con 3Gs lock vớ tư tưởng lớn trong đầu là sẽ unlock và JB được hehe, về nhà sau 4 tiếng vật lộn cuối cùng đọc được quả 3.1.3 check lại thì con máy đã bị update lên 3.1.3. Nhục quá. Bây giờ có mấy lựa chọn sau các bác cho em xin ý kiến:

Unlock cái máy => thành bản world, trả thêm $60 tuy nhiên cũng chưa chắc đã JB được hoàn toàn
Bán cái máy đi và mua cái máy nào có FW 3.1.2 để còn JB v.v

thật là nan giải :D

vipboy_9x

Moderator
mua cái 3gs 3.1.2 trước tuần 40 là tốt nhất :))

bây giờ mà kiếm tuần 40 thì hơi bị cực đó bạn,hiện tại đối với 3GS FW 3.1.2 mắc hơn FW 3.1.3 rùi,còn kiếm những em tuần thứ 40 thì giá hơi bị cao á :D

cityphonehanoi

Tóm lại đợi bác TLG nghe hết hy vọng rùi chắc là phải để làm chặn giấy thôi thì mua con 3gs world dùng vậy

tinh_la_gi

Administrator
Nếu không có gì thay đổi nửa thì vài hôm nửa Adv Mod LongGiang sẽ cho ra bản FW theo tiêu chí mà PV02 đề ra
Riêng bản PV02 xịn hẹn lại ... vì hiện tại TLG có 1 số việc gia đinh .

Chân thành cám ơn 1 số lời đồng viên và góp ý của anh em. Ngay sau khi thu xếp xong việc gia đình sẽ quay trở lại.

dicky1986s

ko sao hết,việc bạn cho ra sp pv1 thế là quá hay rồi,riêng bản pv2 đó là tiêu chí theo mọi ng rút gọn của pv1 thôi...

Status
Không mở trả lời sau này.