• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Greenpois0n RC6.1 Untethered Jailbreak cho iOS 4.2.1

pichanty

liệu ipod touch 4g ios4.1 mà em up lên 4.2.1 qua itune có jb đc không nhỉ ???

NguyenTu

Super V.I.P
Trang chủ greenpois0n đã hoạt động trở lại rồi đó các bạn, đã có bản fix Mac OS rc5_2, li rc5 (Linux) Windows RC5, load không được, các bạn nên chờ một chút, có thể ai đó download sẽ up lên host share, hãy search ^^

H lại đứt bóng rồi chú e!!

skygatevn

sau khi sreach trên mạng thấy cái này hy vọng đúng là cái anh em đang chờ, nếu thấy đúng cho xin thanks nhé, link đây

ducthang

P0sixninja, thành viên Chronic Dev Team, tác giả Greenpois0n vừa cho biết sẽ phát hành Greenpois0n phiên bản cho Windows vào ngày mai, hoặc sau đó một ngày. Tin vui cho các bạn sử dụng Windows.

ACE cứ chờ nhé =D>

pichanty

Cho e hỏi, đang xài 4.1 em muốn lưu app để up lên 4.2.1 sao đo copy lại thì làm ntn nhỉ.... Chỉ em vs

xiah_pro

Cho mình hỏi một chút, như máy mình đang là 3GS chạy Custom 4.1 giờ muốn JB thì trước tiên là phải restore lên 4.2.1 gốc rồi sau đó từ đấy để JB đúng ko nhỉ?

ducthang

jailbreak thành công với con ip4 lock 4.2.1 baseband 3.10.01
Cho hỏi là khi chạy xong Greenpois0n bạn active máy lock như thế nào hay dùng Redsn0w vậy?????

Cho mình hỏi một chút, như máy mình đang là 3GS chạy Custom 4.1 giờ muốn JB thì trước tiên là phải restore lên 4.2.1 gốc rồi sau đó từ đấy để JB đúng ko nhỉ?
chính xác nếu máy W thì vô tư nhưng L thì chú ý nhé

Jay_Wong

Cho em hỏi, giờ em có con 3gs new boot, BB 05.11.07,Jailbreak cách này được không? unlock sao?
Còn con iphone 4 lock 4.1 BB 02.10.04 Jailbreak cách này được không? unlock sao?
Mong các pro chỉ chi tiết cho mình với, mình quá gà về mấy vụ này @@. Thx trước.

ducthang

Cho em hỏi, giờ em có con 3gs new boot, BB 05.11.07,Jailbreak cách này được không? unlock sao?
Còn con iphone 4 lock 4.1 BB 02.10.04 Jailbreak cách này được không? unlock sao?
Mong các pro chỉ chi tiết cho mình với, mình quá gà về mấy vụ này @@. Thx trước.
All boot lun IP#GS&IP4 đều oki nhé

pichanty

Trước khi update lên 4.2.1 có cần phải restore về tình trạng ban đầu không nhỉ ? hay là update theo kiểu Download và update của iTune ^^

panrai

Super V.I.P
Trước khi update lên 4.2.1 có cần phải restore về tình trạng ban đầu không nhỉ ? hay là update theo kiểu Download và update của iTune ^^

là sau ko hiểu bạn đây là cách làm để cho mấy máy ko bị dính bool thôi bạn vì luc`1 trước mấy máy tắt máy thường bị treo táo nhưng h hết bị rùi chỉ làm 1 phát duy nhất thôi,nếu bạn ở FW 4.2.1 thì làm 1 cái là ok thôi khõi restore chi cho nó mệt bạn à