• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[ H0T ] Anna C6v40 cho X6-00 phiên bản Crazy edit by Kang Nam

Nguyendaivuong

chuyển từ E72 sang X6 cũng có hơi hụt hẫng về khoản pin, trc toàn để check main 1h/1ng vào mạng xả láng mà vẫn cứ 4,5 ngày vivu. X6 mà làm như thế này thì đúng là 2 ngày ngắc ngoải. zzzz.

cảm ứng mà bạn, như thế là được rùi, khi mình mới mua về cứ xài được 1 ngày ah, tức lắm, cứ tưởng là bị trúng hàng dởm chứ, may mà vô pda kiếm được mấy bàn cook như thế này nên xài được lâu:)):)):)):)):)):))

jesse2

mình muốn dùng N97mini v30 bản Tap to unclock nhưng chỉ có rofs 2 thôi à? các file còn lại down ở đâu vậy? cho mình link nhé! thank

Nguyendaivuong

mình muốn dùng N97mini v30 bản Tap to unclock nhưng chỉ có rofs 2 thôi à? các file còn lại down ở đâu vậy? cho mình link nhé! thank

bạn down bản swipe to unclock của n97 v30 về và bạn chỉ có việc thay file rofs2 thôi

kangnam

chuyển từ E72 sang X6 cũng có hơi hụt hẫng về khoản pin, trc toàn để check main 1h/1ng vào mạng xả láng mà vẫn cứ 4,5 ngày vivu. X6 mà làm như thế này thì đúng là 2 ngày ngắc ngoải. zzzz.

cảm ứng mà bạn .. .. đc cái lọ thì mất cái chai :)):))

caobang200

mình cũng tưởng PIN lởm hix,làm mình fai đi tìm mấy qua PIN khủng 1k7 với 2k nhưng cuối cùng là về PIN zin dùng tiết kiệm cũng đc 2 đến 3 ngày ^^
cảm ứng mà bạn, như thế là được rùi, khi mình mới mua về cứ xài được 1 ngày ah, tức lắm, cứ tưởng là bị trúng hàng dởm chứ, may mà vô pda kiếm được mấy bàn cook như thế này nên xài được lâu:)):)):)):)):)):))

kangnam

mình cũng tưởng PIN lởm hix,làm mình fai đi tìm mấy qua PIN khủng 1k7 với 2k nhưng cuối cùng là về PIN zin dùng tiết kiệm cũng đc 2 đến 3 ngày ^^

hàng zin mà .. .. :)):)) .. .. à hum nay mới phát hiện , bản của mình sạc nokia vào mới vừa sạc vừa bấm cảm ứng đc .. .. còn sạc mua vớ vẩn 20 , 25k 1 cái ngoài quán thì bấm vỡ màn hình cũng không xài đc cảm ứng .. .. 1 cách để phân biệt sạc xịn sạc đểu :)):))

XpressmusicS19

eo ui .. .. mình đang xài bản n97 bản tap to unclock . không thấy có lỗi như bạn và cũng chưa thấy ai phản hồi lỗi như của bạn ....
Hic.lạ nhỉ.trc chưa flash thì bt vẫn dùng đc 2-3ngày.ko hiểu sao nữa.thui kệ vậy.

duongsangbk

bạn down bản swipe to unclock của n97 v30 về và bạn chỉ có việc thay file rofs2 thôi

Bạn ơi, trong bản N97 mini V30 Tap không có file rofs3. Mình lấy file rofs3 của bản c6v40 thay vào thì flash bị lỗi. Bạn có thể cho mình file rofs3 của bản này không. Cảm ơn bạn!

Nguyendaivuong

Bạn ơi, trong bản N97 mini V30 Tap không có file rofs3. Mình lấy file rofs3 của bản c6v40 thay vào thì flash bị lỗi. Bạn có thể cho mình file rofs3 của bản này không. Cảm ơn bạn!

bạn chỉ cần từng đó là đủ, không cần thêm bớt gì nữa đâu, mỗi bản mỗi khác mà, sao lại lấy râu ông nọ chắp cằm bà kia được:D:D:D:D:D:D:D:D

kangnam

CFw n97 hay c6 không cần file r0sf3 bạn nhé .........

duongsangbk

Mình đang flash rùi, bản n97 v30 Tap
Trước dùng bản c6v40 icon N8 của bạn cũng thấy oki lắm, ram ỏn định 47- 50 khi chưa cài PM. Cài xong cái V-Home 3 thì ram còn khoảng 40 - 45. Nhưng cài SPB MobileShell thì giựt ầm ầm mặc dù ram vẫn còn khoảng 28 - 30. Chỉ bị lỗi thanh media bar thui. Nói chung là rất oke!

Mình hỏi thêm 1 chút.
Bản này của bạn có tích hợp các Mod trong AIO Patch v5.0 chưa, với cái mod giúp tăng 5m ram nữa ý. Để mình biết mà không cài nữa.
Thư mục không quét ảnh, video của bản này là thư mục nào ?
Cuối cùng là rất cảm ơn các bạn!

Chỉnh sửa cuối:

kangnam

Mình đang flash rùi, bản n97 v30 Tap
Trước dùng bản c6v40 icon N8 của bạn cũng thấy oki lắm, ram ỏn định 47- 50 khi chưa cài PM. Cài xong cái V-Home 3 thì ram còn khoảng 40 - 45. Nhưng cài SPB MobileShell thì giựt ầm ầm mặc dù ram vẫn còn khoảng 28 - 30. Chỉ bị lỗi thanh media bar thui. Nói chung là rất oke!

Mình hỏi thêm 1 chút.
Bản này của bạn có tích hợp các Mod trong AIO Patch v5.0 chưa, với cái mod giúp tăng 5m ram nữa ý. Để mình biết mà không cài nữa.
Thư mục không quét ảnh, video của bản này là thư mục nào ?
Cuối cùng là rất cảm ơn các bạn!

mod giúp tăng 5m ram mình chưa cài vì thấy cũng không hiệu quả cho lắm .. bạn thích thì có thể cài vào .. ..

kangnam

lỗi nhu thế nào
làm gì có file rofs3
bạn xóa toàn bộ trong folder RM-559 đi, mình cung flash bang jaf ma

chỉ n97mini v12 mới cần xóa cả f0lder khi flash bản khác thui .. còn N97 v30 và C6v40 có thể dùng chung đc , chỉ cần thay r0sf2 là đc,không phải xóa cả f0lder ....

tatthanhlx

Bạn có thể Share cho mình Mod - Fix Camera in USE 100% cho X6 được không, để dùng cho C6v40 đó .

vpkado

mình thì thấy xài bản v12 là thật sự n97 mini thôi, còn bản v30 thì cũng giống c6v40, nhưng được cái này mất cái kia ( V12 k có seach danh bạ thông minh) mà khổ nổi ram mấy bản cok này không được cao lắm, mình đã thử đủ mọi cách nhưng ram vẫn k tăng được tý nào, tầm 42-43 khi cài Free ISMS